தேசிய செய்திகள்

யஷ்வந்த் சின்ஹா-சத்ருகான் சின்ஹா சமாஜ்வாடி கட்சியில் இணைகிறார்கள்? + "||" + Will Yashwant, Shatrughan Sinha join Samajwadi Party?

யஷ்வந்த் சின்ஹா-சத்ருகான் சின்ஹா சமாஜ்வாடி கட்சியில் இணைகிறார்கள்?

யஷ்வந்த் சின்ஹா-சத்ருகான் சின்ஹா சமாஜ்வாடி கட்சியில் இணைகிறார்கள்?
யஷ்வந்த் சின்ஹா-சத்ருகான் சின்ஹா இருவரும் சமாஜ்வாடி கட்சியில் இணைந்து வரும் பாரளுமன்ற தேர்தலில் போட்டியிட திட்டமிட்டு உள்ளதாக தகவல் வெளியாகி உள்ளது. #YashwantSinha
லக்னோ,

முன்னாள் நிதி மந்திரி யஷ்வந்த் சின்ஹா மற்றும் நடிகராக இருந்து  அரசியல்வாதியாக மாறிய சத்ருகான் சின்ஹா ஆகியோர் லக்னோவில் சமாஜ்வாடி கட்சி சார்பில் நடந்த நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டனர். இதை தொடர்ந்து  இவர்கள் இருவரும் வரும் பாரளுமன்ற தேர்தலில் சமாஜ்வாடி கட்சியின் சார்பில் போட்டியிடலாம் என்ற தகவல்கள் வெளியாகி உள்ளது

லக்னோவில் சமாஜ் வாடி கட்சி ஏற்பாடு செய்து  இருந்த   புகழ்பெற்ற சோசலிஸ்ட் தலைவர் ஜெய் பிரகாஷ் நாராயணவின் பிறந்த நாள் கொண்டாட்ட விழாவில் யஷ்வந்த் சின்ஹா மற்றும்  சத்ருகான் சின்ஹா கலந்து கொண்டனர். கட்சியின் தேசியத் தலைவரும் முன்னாள்  முதல்வருமான அகிலேஷ் யாதவ் இந்த நிகழ்ச்சியில்  கலந்து கொண்டார். மேலும் யஷ்வந்த் மற்றும் சத்ருகன் சின்ஹாவுடன்  விவாதம் நடத்தினார்.

இந்த  நிகழ்ச்சியில் இருவரும் பிஜேபி மற்றும் மோடி மீது கடுமையாக தாக்கி பேசினர். மோடி மீதான எதேச்சதிகார நடத்தை, அமைச்சரவை அமைச்சர்களின் பதவி காலம் மிகவும் மோசமாக இருந்தது.  அரசாங்கத்தின் முக்கியமான முடிவுகளைப் பற்றி அவர்கள் கூறவில்லை என யஷ்வந்த் சின்ஹா கூறினார்.

ரபேல் ஒப்பந்தத்தின் உண்மையான தன்மையைப் பற்றி முழு தேசமும் தெரிந்து கொள்ள விரும்புவதாக சத்ருகான் சின்ஹா தனது பங்கிற்கு தெரிவித்தார்.   மோடி அரசாங்கத்தை "ஒரு மனிதர் நிகழ்ச்சி , இரண்டு ஆண்கள் இராணுவம்" என கூறினார்

2019 பொதுத் தேர்தலில் இரண்டு சின்ஹாவும்  சமாஜ்வாடியில்  டிக்கெட் பெற்று போட்டியிடலாம் என்ற வலுவான வாய்ப்பு இருப்பதாக  தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

வரவிருக்கும் லோக் சபா தேர்தல்களுக்கு முன்பாக பா.ஜ.க.வில் இருந்து  சத்ருகன் சின்ஹா  பதவி விலகினால் அவருக்கு ஒரு டிக்கெட் வழங்கப்படும் என் சமாஜ்வாடி மூத்த தலைவர் ஒருவர் தெரிவித்து உள்ளார்.

கடந்த  ஏப்ரல் மாதம் பிஜேபியில் இருந்து  யஷ்வந்த் சின்ஹா விலகி விட்டார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. சில கட்சித் தலைவர்கள் பிரதமர் நரேந்திர மோடியின் தொகுதி வாரணாசியில் இருந்து சத்ருகான் சின்ஹாவை வளர்ப்பதற்கு ஆர்வமாக உள்ளனர். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மோடி மீண்டும் ஆட்சிக்கு வந்தால் மக்களுக்கு பேரழிவு, ஜனநாயகம் இருக்காது - யஷ்வந்த் சின்ஹா
மோடி மீண்டும் ஆட்சிக்கு வந்தால் மக்களுக்கு பேரழிவு, ஜனநாயகம் எங்கும் இருக்காது எனவும் யஷ்வந்த் சின்ஹா விமர்சனம் செய்துள்ளார்.