மாநில செய்திகள்

சென்னை அப்பல்லோ மருத்துவமனையில் 80 வயதுக்கு மேல் உள்ளவர்களுக்கு அதிநவீன இதய சிகிச்சை + "||" + Chennai Apollo Hospital For those over 80 years of age Heart Treatment

சென்னை அப்பல்லோ மருத்துவமனையில் 80 வயதுக்கு மேல் உள்ளவர்களுக்கு அதிநவீன இதய சிகிச்சை

சென்னை அப்பல்லோ மருத்துவமனையில் 80 வயதுக்கு மேல் உள்ளவர்களுக்கு அதிநவீன இதய சிகிச்சை
சென்னை அப்பல்லோ மருத்துவமனையில் 80 வயதுக்கு மேல் உள்ளவர்களுக்கு அதிநவீன இதய சிகிச்சை வெற்றிகரமாக நடத்தப்பட்டது.
சென்னை,

சென்னை அப்பல்லோ மருத்துவமனையில், 80 வயதுக்கும் மேற்பட்ட அதிக அபாயக்கட்டத்தில் இருந்த 4 இதய நோயாளிகளுக்கு மிக குறைவாக ஊடுருவும் மருத்துவ நடைமுறைகளை பயன்படுத்தி, இதய நோய் நிபுணர் டாக்டர் சாய் சதீஷ் குழுவினர் வெற்றிகரமாக நவீன சிகிச்சை செய்து முடித்தனர்.


இதுகுறித்து டாக்டர் சாய்சதீஷ் சென்னையில் நிருபர்களிடம் நேற்று கூறியதாவது:-

இதய வால்வு தொடர்பான பிரச்சினைகளால் பாதிக்கப்பட்டு, அறுவை சிகிச்சை செய்ய வாய்ப்பு இல்லாத 80 வயதுக்கு மேற்பட்டவர்களுக்கு இருக்கும் ஒரே தீர்வு ‘குறைந்த அளவு ஊடுருவச்ல்’ மருத்துவ சிகிச்சை. இது வழக்கமான திறந்த இதய அறுவை சிகிச்சை அல்ல. மிகவும் சிக்கலான இதய நோய்களுக்கு நவீன முறையில் சிகிச்சை அளிக்கிறோம். இதனால் நோயாளிகளின் இதயம் மீண்டும் வெகு சீக்கிரமே வழக்கம் போல் செயல்பட தொடங்கும்.

சமீபகாலமாக இந்த பிரச்சினைக்கு திறந்த இதய அறுவை சிகிச்சையே தீர்வாக இருந்தது. ஆனால் தற்போது நோயாளிகளின் உடலில் குறைந்த அளவு ஊடுருவும் மற்றும் பாதிப்புகள் அதிகம் இல்லாத மருத்துவ நடைமுறை ஒரு மிகப்பெரிய வரபிரசாதம் ஆகும். இது அறுவை சிகிச்சைக்கு மிகச்சரியான மாற்றாக அமைந்துள்ளது.

‘மிட்ரகேப்’ என்பது மிக நவீன மற்றும் புதுமையான மருத்துவ சிகிச்சை. இதயத்தில் பாதிப்பு அதிகம் ஏற்படும் போது உடலில் மிக குறைந்த அளவு ஊடுருவும் ‘மிட்ரகிளிப்’ நவீன சிகிச்சை மூலம் சரிசெய்ய முடியும். இந்த முறையில் சிகிச்சை பெற்றவர்கள், விரைவாக குணமடைந்து வழக்கமான வாழ்க்கைக்கு விரைவில் திரும்பிவிட முடியும். ஒரு சில நோயாளிகள் 2 நாட்களிலேயே வழக்கமான வாழ்க்கையை தொடங்கி விடுகிறார்கள். அவர்களுடைய இதயம் ஒரு ஆண்டில் மிகவும் வலுவாகி விடும். இவ்வாறு அவர் கூறினார்.

சென்னையை சேர்ந்த சாரதாம்பாள்(வயது86), ரங்கசாமி(80), பாபு பாய் சஜ்தேவ்(89), கோபால் தாஸ்(83) ஆகியோருக்கு குறைந்த அளவு ஊடுருவும் நவீன சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டு உள்ளது.

அவர்கள் நிருபர்களிடம் கூறும்போது ‘இதய நோய்க்கு குறைந்த அளவு ஊடுருவும் நவீன சிகிச்சை பெற்று தற்போது ஆரோக்கியமாக இருக்கிறோம். எங்களுக்கு மறுவாழ்வு கிடைத்து இருப்பதாக உணர்கிறோம். நாங்கள் கண்டிப்பாக நூறு வயதை தாண்டி ஆரோக்கியமாக வாழ்வோம். வாழ்க்கையில் புதிய நம்பிக்கை எங்களுக்கு உருவாகி உள்ளது என்றனர்.

சாரதாம்பாள் கூறுகையில், ‘இதய நோய் காரணமாக படுக்கையில் இருந்த எனக்கு நவீன சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டதன் மூலம் தற்போது பேட்மிண்டன் விளையாடும் அளவுக்கு வாழ்க்கையில் தன்னம்பிக்கை ஏற்பட்டுள்ளது’ என்றார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சென்னையில் பிடிபட்ட ரவுடி பினுவிடம் அதிரடி விசாரணை
சென்னையில் பிடிபட்ட பிரபல ரவுடி பினுவிடம் போலீசார் அதிரடியாக விசாரணை நடத்தி வருகிறார்கள்.
2. நாடாளுமன்ற தேர்தலையொட்டி சென்னையில் முன்னெச்சரிக்கையாக 750 பேர் கைது
நாடாளுமன்ற தேர்தலையொட்டி சென்னையில் முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கையாக 750 பேரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்.
3. திருப்பரங்குன்றம் தேர்தல் தொடர்பான வழக்கில் வெள்ளிக்கிழமைக்குள் தீர்ப்பு என அறிவிப்பு
திருப்பரங்குன்றம் தேர்தல் தொடர்பான வழக்கில் வெள்ளிக்கிழமைக்குள் தீர்ப்பு வழங்கப்படும் என சென்னை உயர்நீதிமன்றம் அறிவித்துள்ளது.
4. சென்னையில் 23-ந் தேதி நடைபெறும்: ஐ.பி.எல். தொடக்க ஆட்டத்துக்கான டிக்கெட் விற்பனை அமோகம் - ஒரே நாளில் விற்று தீர்ந்தது
சென்னையில் வருகிற 23-ந் தேதி நடைபெறும் ஐ.பி.எல். 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டியின் தொடக்க லீக் ஆட்டத்துக்கான டிக்கெட் விற்பனைக்கு அமோக வரவேற்பு இருந்தது. நேற்று ஒரே நாளில் எல்லா டிக்கெட்டுகளும் விற்று தீர்ந்தது.
5. சென்னை ரியல் எஸ்டேட் அதிபரிடம் ரூ.18 லட்சம் மோசடி விவசாயி கைது
சென்னை ரியல் எஸ்டேட் அதிபரிடம் ரூ.18 லட்சம் மோசடியில் ஈடுபட்ட விவசாயி கைது செய்யப்பட்டார்.