தேசிய செய்திகள்

பா.ஜனதா பணக்காரர்களுக்கு பணம் கொடுக்கிறது, நாங்கள் ஏழைகளுக்கு கொடுக்க உள்ளோம் - ராகுல் காந்தி + "||" + If BJP has given money to rich Congress assures money to poor Rahul Gandhi

பா.ஜனதா பணக்காரர்களுக்கு பணம் கொடுக்கிறது, நாங்கள் ஏழைகளுக்கு கொடுக்க உள்ளோம் - ராகுல் காந்தி

பா.ஜனதா பணக்காரர்களுக்கு பணம் கொடுக்கிறது, நாங்கள் ஏழைகளுக்கு கொடுக்க உள்ளோம் - ராகுல் காந்தி
பா.ஜனதா பணக்காரர்களுக்கு பணம் கொடுக்கிறது, நாங்கள் ஏழைகளுக்கு கொடுக்க உள்ளோம் என ராகுல் காந்தி கூறியுள்ளார்.

மத்தியில் காங்கிரஸ் ஆட்சிக்கு வந்தால், குறைந்தபட்ச வருவாய் உறுதி அளிப்பு திட்டத்தின் கீழ் ஏழைகளுக்கு ஆண்டு தோறும் ரூ.72 ஆயிரம் வழங்கப்படும் என்று ராகுல் காந்தி அறிவித்து உள்ளார். இதுஒரு ஏமாற்று வேலை என பா.ஜனதா விமர்சனம் செய்துள்ளது.

இந்நிலையில் ராஜஸ்தானில் பிரசார கூட்டத்தில் பேசிய ராகுல் காந்தி, காங்கிரஸ் ஆட்சிக்கு வந்தால் காப்பர் சிங் வரி (கொள்ளையடிக்கும் வரி) ஒரு வரி மற்றும் சாதாரண வரியாக இருக்கும். கடந்த 5 வருடங்களாக மோடி அரசு பணக்காரர்களுக்கு பணத்தை கொடுத்தது, காங்கிரஸ் கட்சியோ ஏழைகளுக்கு பணத்தை கொடுப்போம் என உறுதியளித்துள்ளது. மக்களுக்கு குறைந்தபட்ச வருவாய் உறுதி அளிப்பு திட்டம் அமல்படுத்தப்படும். 
 
பா.ஜனதா ஏழைகளை அழிக்க முயற்றி செய்கிறது. ஆனால் நாங்கள் ஏழ்மையை ஒழிப்போம் என உறுதியளிக்கிறோம். குறைந்தபட்ச வருவாய் உறுதி அளிப்பு திட்டத்தின் கீழ் ஏழைகளுக்கு ஆண்டு தோறும் ரூ.72 ஆயிரம் வழங்கப்படுவதன் மூலம் இதனை உறுதிசெய்வோம்.

இதற்கு பணம் எங்கிருந்து வரும் என்று பா.ஜனதா கேள்வியை எழுப்புகிறது. கோடிக்கணக்கான பணத்தை பணக்காரர்களுக்கு நாங்கள் வழங்க மாட்டோம். மத்தியபிரதேசம், ராஜஸ்தானில் விவசாய கடன் தள்ளுபடி செய்யப்பட்டது போன்று பணம் ஏழைகளுக்கு செல்வதை உறுதி செய்வோம் என கூறியுள்ளார். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பா.ஜனதா தொண்டர் அடித்துக்கொலை : காங்கிரஸ் பிரமுகர் உள்பட 10 பேர் வெறிச்செயல்
மராட்டியத்தில் நாடாளுமன்ற தேர்தல் முடிவு குறித்து காரசார விவாதத்தின் போது பா.ஜனதா தொண்டர் ஒருவர் அடித்து கொல்லப்பட்டார். இது தொடர்பாக காங்கிரஸ் பிரமுகர் உள்பட 10 பேர் மீது வழக்குப்பதிவு செய்யப்பட்டு உள்ளது.
2. நடிகை ரம்யா மீது பா.ஜனதா பெண் நிர்வாகி சாடல் ’குற்றம்சாட்டுவதற்கு முன்பு தங்களை பற்றி தெரிந்து வைத்திருக்க வேண்டும்‘
நாடாளுமன்ற தேர்தலில் காங்கிரஸ் கட்சி தோல்வி அடைந்த நிலையில் நடிகை ரம்யா மீது பா.ஜனதா மகளிர் அமைப்பின் துணை தலைவி டுவிட்டரில் சாடியுள்ளார். அதாவது, குற்றம்சாட்டுவதற்கு முன்பு தங்களை பற்றி தெரிந்து வைத்திருக்க வேண்டும் என்று அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.
3. கட்சியை மறுசீரமைக்க ராகுல் காந்திக்கு அதிகாரம் வழங்கி செயற்குழு கூட்டத்தில் தீர்மானம் நிறைவேற்றம்
கட்சியை மறுசீரமைக்க ராகுல் காந்திக்கு அதிகாரம் வழங்கி செயற்குழு கூட்டத்தில் தீர்மானம் நிறைவேற்றப்பட்டு உள்ளது.
4. ராகுல் காந்தியின் எதிர்மறை பிரசாரம் எடுபடவில்லை: தோல்வி குறித்து காங். நிர்வாகிகள் புலம்பல்
ராகுல் காந்தியின் எதிர்மறை பிரசாரம் எடுபடவில்லை என்று அக்கட்சியின் மூத்த நிர்வாகிகள் கருத்து தெரிவித்துள்ளனர்.
5. ராகுல் காந்தியின் ராஜினாமா முடிவை ஏற்க காங்.காரிய கமிட்டி நிர்வாகிகள் மறுப்பு என தகவல்
காங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்தியின் ராஜினாமாவை ஏற்க காங்கிரஸ் காரிய கமிட்டி நிர்வாகிகள் மறுப்பு தெரிவித்துவிட்டனர்.