மாநில செய்திகள்

ஜனநாயக முறைப்படி தமிழகத்தில் ஆட்சிக்கு வருவோம் : நோன்பு திறப்பு நிகழ்ச்சியில் மு.க.ஸ்டாலின் பேச்சு + "||" + We will come to power in a democratic manner: MK Stalin's speech

ஜனநாயக முறைப்படி தமிழகத்தில் ஆட்சிக்கு வருவோம் : நோன்பு திறப்பு நிகழ்ச்சியில் மு.க.ஸ்டாலின் பேச்சு

ஜனநாயக முறைப்படி தமிழகத்தில் ஆட்சிக்கு வருவோம் : நோன்பு திறப்பு நிகழ்ச்சியில் மு.க.ஸ்டாலின் பேச்சு
தமிழகத்தில் கொல்லைப்புறமாக அல்லாமல் ஜனநாயக முறைப்படி ஆட்சிக்கு வருவோம் என்று நோன்பு திறப்பு நிகழ்ச்சியில் மு.க.ஸ்டாலின் பேசினார்.
சென்னை, 

தமிழ் மாநில தேசிய லீக் பொதுச்செயலாளர் திருப்பூர் அல்தாப் தலைமையில் ரமலான் நோன்பு திறப்பு நிகழ்ச்சி சென்னை ராயபுரத்தில் நேற்று மாலை நடைபெற்றது. இதில் தி.மு.க. தலைவர் மு.க.ஸ்டாலின் சிறப்பு விருந்தினராக கலந்துகொண்டார். நிகழ்ச்சியில் தி.மு.க. எம்.பி. டி.கே.எஸ்.இளங்கோவன், முன்னாள் எம்.பி. ஜே.எம்.ஹாரூன், காங்கிரஸ் மாநில பொதுக்குழு உறுப்பினர் எஸ்.கே.அகமதுஅலி உள்பட ஏராளமானோர் கலந்துகொண்டனர்.

நிகழ்ச்சியில் மு.க.ஸ்டாலின் பேசியதாவது:-

நோன்பு திறப்பு நிகழ்ச்சி வழக்கமான ஒன்றாக இருந்தாலும், இந்த ஆண்டு இப்போது நடைபெறும் இந்த நிகழ்ச்சி ஒரு எதிர்பார்ப்பு நிறைந்ததாக இருக்கிறது. காரணம் நாட்டை ஆள்வது யார்? என்பதை தீர்மானிக்கும் வாக்கு எண்ணிக்கை நாளை(இன்று) நடைபெறுகிறது. அதனை எதிர்நோக்கி நாம் மட்டும் அல்ல, இந்த நாடே எதிர்பார்க்கிறது. ஆனால், முடிவுகள் நாம் என்ன எண்ணினோமோ அப்படித்தான் அமையப்போகிறது.

நான் உட்கார்ந்து இருக்கும் போது உங்களை எல்லாம் பார்க்க முடியவில்லை. காரணம் ஊடகத்துறையினர் மறைத்துக்கொண்டார்கள். எப்போதும் மறைக்கக்கூடிய நிலையில் தான் ஊடகத்துறையினர் இருக்கிறார்கள். அதை எல்லாம் சந்தித்து தான் இன்று நாம் கம்பீரமாக நின்று கொண்டு இருக்கிறோம்.

நாடாளுமன்ற தேர்தலின் கடைசிக்கட்ட வாக்குப்பதிவு முடிந்த ½ மணி நேரத்தில் ஊடகத்துறையினர் ஒரு கருத்துக்கணிப்பு வெளியிட்டார்கள். கருத்துக்கணிப்பில் வெளியான செய்திகளை நீங்கள் பார்த்து இருப்பீர்கள். தி.மு.க. எப்போதும் கருத்துக்கணிப்புகளை ஏற்றுக்கொள்வது கிடையாது.

நாம் செய்ய வேண்டிய பணியை செய்து இருக்கிறோம். மக்கள் ஆற்ற வேண்டிய பணியை ஆற்றி இருக்கிறார்கள். இன்றைய நோன்பு திறப்பு நிகழ்ச்சி என்பது நிச்சயமாக வரக்கூடிய காலத்தில் வரலாற்றில் இடம்பெறும் வகையில் அமையும். மத்தியில் நாம் எதிர்பார்க்கும் ஆட்சி தான் அமையும். உறுதியாக ராகுல்காந்தி தான் நாட்டின் பிரதமர் ஆவார். இதைத்தான் நான் அப்போதும் சொன்னேன், இப்போதும் சொல்கிறேன், எப்போதும் சொல்வேன்.

அதேபோன்று தமிழகத்தில் நான் செல்லும் இடங்களில் எல்லாம் இந்த ஆட்சியை கவிழ்க்கவில்லை என்று கேட்கிறார்கள். நாளை(இன்று) நிச்சயமாக அதற்கான விடை கிடைக்கப்போகிறது. தலைவர் கருணாநிதி கொல்லைப்புறம் வழியாக எந்த இடத்துக்கும் வரக்கூடாது என்ற வகையில் தான் எங்களை வளர்த்து இருக்கிறார். அதன்படி, நாளை(இன்று) நடைபெறும் வாக்கு எண்ணிக்கை மூலம் ஜனநாயக முறைப்படி ஆட்சிக்கு வருவோம் என்ற நம்பிக்கையில் இந்த நோன்பு நிகழ்ச்சியை நிறைவு செய்கிறேன்.

இவ்வாறு அவர் பேசினார். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மு.க.ஸ்டாலினுக்கு எதிரான வழக்கு: ஐகோர்ட்டில் அமைச்சர் வேலுமணி வாபஸ்
ஐகோர்ட்டில் தி.மு.க தலைவர் மு.க.ஸ்டாலினுக்கு எதிரான வழக்கினை அமைச்சர் வேலுமணி வாபஸ் பெற்றார்.
2. திமுகவினரின் அராஜகத்தை மூடி மறைக்க முதல்வர் மீது வீண் அவதூறு பரப்புவதா? ஸ்டாலினுக்கு ஜெயக்குமார் கண்டனம்
திமுகவினரின் அராஜகத்தை மூடி மறைக்க முதல்வர் மீது வீண் அவதூறு பரப்புவதா? என்று மு.க.ஸ்டாலினுக்கு மீன்வளத்துறை அமைச்சர் ஜெயக்குமார் கண்டனம் தெரிவித்துள்ளார்.
3. தண்ணீர் பஞ்சம் சென்னைக்கு வந்தது ஏன்? அமைச்சர் எஸ்.பி.வேலுமணியிடம் உரிய பதில் இல்லை : மு.க.ஸ்டாலின் டுவிட்டர் பதிவு
தி.மு.க. தலைவரும், சட்டமன்ற எதிர்க்கட்சி தலைவருமான மு.க.ஸ்டாலின் தனது இணையதள டுவிட்டர் பக்கத்தில் கூறியிருப்பதாவது:-
4. தமிழகத்தில் தமிழில் பேச தடையா? தெற்கு ரெயில்வேக்கு மு.க.ஸ்டாலின் எச்சரிக்கை
தி.மு.க. தலைவர் மு.க.ஸ்டாலின் தனது முகநூல் (பேஸ்புக்) பக்கத்தில் கருத்து ஒன்றை பதிவிட்டுள்ளார். அதன் விவரம் வருமாறு:-
5. குடிநீர் பிரச்சினை: ஆக்கப்பூர்வ நடவடிக்கையில் முதலமைச்சர் பழனிசாமி ஈடுபட வேண்டும் - மு.க.ஸ்டாலின்
தமிழக மக்களின் குடிநீர் பிரச்சினையை தீர்க்க ஆக்கப்பூர்வ நடவடிக்கையில் முதலமைச்சர் பழனிசாமி ஈடுபட வேண்டும் என்று திமுக தலைவர் மு.க. ஸ்டாலின் வலியுறுத்தி உள்ளார்.