உலக செய்திகள்

ஜப்பானில் தானியங்கி ரெயில் தவறான பாதையில் சென்று விபத்து, 14 பேர் காயம் + "||" + Fourteen Injured After Japan Driverless Train Goes Wrong Way

ஜப்பானில் தானியங்கி ரெயில் தவறான பாதையில் சென்று விபத்து, 14 பேர் காயம்

ஜப்பானில் தானியங்கி ரெயில் தவறான பாதையில் சென்று விபத்து, 14 பேர் காயம்
ஜப்பானில் தானியங்கி ரெயில் தவறான பாதையில் சென்று விபத்து நேரிட்டதில் 14 பேர் காயம் அடைந்தனர்.

டோக்கியோவின் புறநகர் பகுதியில் டிரைவர் இல்லாத தானியங்கி ரெயில்கள் இயக்கப்படுகிறது. நேற்றிரவு தண்டவாளத்தில் சென்று கொண்டிருந்த ரெயில் ஒன்று தவறான பாதையில் சென்றுள்ளது. தண்டவாளம் முடியும் பகுதியில் ஏற்படுத்தப்பட்டிருந்த தடுப்பில் மோதி விபத்து நேரிட்டது. இதில் ரெயிலில் இருந்த 14 பேர் காயம் அடைந்தனர். ஆபத்தான அளவிற்கு விபத்து இல்லை என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. 

30 ஆண்டுகளாக சேவையில் இருக்கும் ரெயில் முதல் முறையாக இதுபோன்ற விபத்தை எதிர்க்கொண்டுள்ளது என உள்ளூர் மீடியாக்கள் செய்தி வெளியிட்டுள்ளது. விபத்தை அடுத்து அங்கு ரெயில் சேவை நிறுத்தப்பட்டு சோதனை பணி மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளது. இச்சம்பவம் தொடர்பாக விசாரிக்கப்படுவதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.