மாநில செய்திகள்

ரஜினிகாந்த் கட்சியுடன் கூட்டணியா? - டாக்டர் ராமதாஸ் பதில் + "||" + Alliance with Rajinikanth Party? - Reply by Dr. Ramadas

ரஜினிகாந்த் கட்சியுடன் கூட்டணியா? - டாக்டர் ராமதாஸ் பதில்

ரஜினிகாந்த் கட்சியுடன் கூட்டணியா? - டாக்டர் ராமதாஸ் பதில்
ரஜினிகாந்த் கட்சியுடன் கூட்டணி அமைக்கப்படுமா? என்பதற்கு டாக்டர் ராமதாஸ் பதில் அளித்துள்ளார்.
சென்னை,

பா.ம.க. சார்பில் விவசாய நிழல் பட்ஜெட்டை வெளியிட்ட டாக்டர் ராமதாஸ் நிருபர்களுக்கு அளித்த பேட்டியில் கூறியதாவது:-

நமக்கு உணவு அளிக்கும் விவசாயிகளுக்கு பா.ம.க. எவ்வளவு முக்கியத்துவம் கொடுக்கிறது என்பதை, இந்த நிழல் பட்ஜெட்டில் இருந்தே தெரிந்துகொள்ளலாம். விவசாயிகள் இல்லை என்றால், உலகமே இல்லை. ஆனால் விவசாயிகளின் பிரச்சினைகள் தீர்க்கப்படுவதில்லை. காவிரி டெல்டா மாவட்டங்களை பாதுகாக்கப்பட்ட வேளாண் மண்டலமாக அறிவிக்க வேண்டும் என்று கடந்த 4 ஆண்டுகளாக வலியுறுத்தி வந்தோம்.

இதனை ஏற்று தமிழக அரசு பாதுகாக்கப்பட்ட வேளாண் மண்டலமாக அறிவித்தது மகிழ்ச்சி அளிக்கிறது. நாடாளுமன்ற தேர்தலில் அ.தி.மு.க.வுடன் கூட்டணி அமைக்கும்போது, நாங்கள் 10 அம்ச கோரிக்கைகளை முன்வைத்தோம். அதில் ஒன்று தான் இது. காவிரி டெல்டா மாவட்டங்களை பாதுகாக்கப்பட்ட வேளாண் மண்டலமாக அறிவிக்க போராடியவர்கள் மீது போடப்பட்ட வழக்குகளை திரும்பப்பெற வேண்டும்.

ரஜினிகாந்த் கட்சி தொடங்கப்போவதாகவும், பா.ம.க.வுடன் கூட்டணி அமைக்க போவதாகவும் தமிழருவி மணியன் கூறியிருக்கிறார். தமிழருவி மணியன் எந்த கருத்தையும் சொல்லலாம். அதற்கு அவருக்கு உரிமை இருக்கிறது. ரஜினிகாந்த் இன்னும் கட்சி தொடங்கவில்லை. அவர் கட்சி தொடங்கிய பின்னர் எங்களுடைய கருத்தை சொல்கிறோம். ரஜினிகாந்த் கட்சியுடன் கூட்டணி அமைப்பது தொடர்பாக பேச்சுவார்த்தை எதுவும் தற்போதைக்கு தொடங்கவில்லை.

அமைதி பூங்காவாக இருந்த தமிழகம் மாறி வருகிறது. எடுத்ததற்கெல்லாம் தேவையற்ற போராட்டங்களை சிலர் நடத்தி வருகிறார்கள். மக்களுக்கு கேடு விளைவிக்கும் பிரச்சினைகளுக்காக போராட வேண்டும். கோதாவரி - காவிரி இணைப்பு திட்டத்தை நாங்கள் தொடர்ந்து வலியுறுத்தி வருகிறோம். அன்புமணி ராமதாஸ் எம்.பி.யும் நாடாளுமன்றத்தில் வலியுறுத்தினார். இந்த விவகாரத்துக்காக கோரிக்கை போராட்டத்தை தொடருவோம். இவ்வாறு அவர் கூறினார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. அனைத்து கல்வி வாரிய பள்ளிகளிலும் தமிழை கட்டாய பாடமாக்க வேண்டும் - டாக்டர் ராமதாஸ் மீண்டும் வலியுறுத்தல்
தமிழ்நாட்டில் அனைத்து கல்வி வாரிய பள்ளிகளிலும் தமிழை கட்டாய பாடமாக்க வேண்டும் என்று டாக்டர் ராமதாஸ் மீண்டும் வலியுறுத்தி உள்ளார். பா.ம.க. நிறுவனர் டாக்டர் ராமதாஸ் நேற்று வெளியிட்ட அறிக்கையில் கூறியிருப்பதாவது:-
2. ரஜினிகாந்த் கட்சி ஆரம்பிக்கிறாரா? இல்லையா? என்பது அவருக்கே தெரியாது - நடிகர் வடிவேலு சொல்கிறார்
‘ரஜினிகாந்த் கட்சி ஆரம்பிக்கிறாரா? இல்லையா? என்பது அவருக்கே தெரியாது’ என்று நடிகர் வடிவேலு தெரிவித்துள்ளார்.
3. என்ன பேசினார் ரஜினிகாந்த்? கட்சி தொடங்குவாரா ...! அரசியலுக்கு வருவாரா...! மீண்டும்... !!!
ரஜினிகாந்த் இன்று அளித்த பேட்டியில் தனது எதிர்கால அரசியல் திட்டங்கள் பற்றி முதல் முறையாக வெளிப்படையாக பல்வேறு கருத்துக்களை தெரிவித்துள்ளார்.
4. கட்சி வேற.. ஆட்சி வேற... என்ற புரட்சி இந்தியா முழுக்க வெடிக்க வேண்டும்- ரஜினிகாந்த்
அரசியல் மாற்றம், ஆட்சி மாற்றம் என்கிற முழக்கத்தோடு மக்கள் மன்ற நிர்வாகிகள் மக்களை சந்திக்க வேண்டும் என ரஜினிகாந்த் ரசிகர்களுக்கு வேண்டுகோள் விடுத்துள்ளார்.
5. முதலமைச்சர் பதவி வேண்டாம் என்று கூறுவது அரசியலில் ஒரு வியூகம் தான் ; உண்மையான வியூகம்- ரஜினிகாந்த்
முதலமைச்சர் பதவி வேண்டாம் என்று கூறுவது அரசியலில் ஒரு வியூகம் தான் ; உண்மையான வியூகம் என ரஜினிகாந்த் கூறினார்.