தேசிய செய்திகள்

‘கொரோனா பரவுவதை தடுக்க கூடுதல் நடவடிக்கை தேவை’ - மத்திய அரசுக்கு ப.சிதம்பரம் வேண்டுகோள் + "||" + Additional action is needed to prevent corona spread - P. Chidambaram's appeal to the Central Government

‘கொரோனா பரவுவதை தடுக்க கூடுதல் நடவடிக்கை தேவை’ - மத்திய அரசுக்கு ப.சிதம்பரம் வேண்டுகோள்

‘கொரோனா பரவுவதை தடுக்க கூடுதல் நடவடிக்கை தேவை’ - மத்திய அரசுக்கு ப.சிதம்பரம் வேண்டுகோள்
கொரோனா பரவுவதை தடுக்க கூடுதல் நடவடிக்கை தேவை என மத்திய அரசுக்கு ப.சிதம்பரம் வேண்டுகோள் விடுத்துள்ளார்.
புதுடெல்லி,

கொரோனா வைரஸ் பரவுவதை தடுக்க மத்திய அரசு மேற்கொண்டு வரும் தடுப்பு நடவடிக்கைகள் திருப்தி அளிக்கும் வகையில் அமைந்து இருந்தாலும், வைரசை தடுக்க கூடுதல் நடவடிக்கை எடுப்பது பற்றி மத்திய அரசு சிந்திக்க வேண்டும் என காங்கிரஸ் மூத்த தலைவர் ப.சிதம்பரம் கருத்து தெரிவித்து உள்ளார்.


இதுதொடர்பாக அவர் தனது டுவிட்டர் வலைத்தள பக்கத்தில், கொரோனா வைரஸ் பரவுவதை தடுப்பதற்காக மத்திய அரசு எடுத்து வரும் போர்க்கால நடவடிக்கைகள் அனைத்தும் திருப்தி அளிக்கும் வகையில் உள்ளது. ஆனால் கொரோனா வைரஸ் தாக்குபவர்களின் எண்ணிக்கை 31-ல் இருந்து 84 ஆக ஒரே வாரத்தில் அதிகரித்து உள்ளது. சில மாநிலங்கள் பகுதியாக கடை அடைப்புகளை அறிவித்து உள்ளன. எனவே மத்திய அரசானது கொரோனா வைரஸ் பரவுவதை தடுக்க கூடுதலாக நடவடிக்கைகள் எடுப்பது பற்றி சிந்திக்க வேண்டிய நேரம் இது. வைரஸ் தொடர்பாக ஐ.சி.எம்.ஆர் எச்சரிக்கைகளை கடைபிடிக்க வேண்டும். 30 நாட்கள் தடுப்பு நடவடிக்கைகளை மேற்கொண்டு 3-ம் கட்டத்துக்கு வைரஸ் பரவுவதை தடுக்க வேண்டும் என அதில் தெரிவித்துள்ளார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு தெண்டுல்கர் ரூ.50 லட்சம் நிதியுதவி
கொரோனா நோயினால் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு உதவ இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் முன்னாள் கேப்டன் சச்சின் தெண்டுல்கர் ரூ.50 லட்சம் நிதியுதவி வழங்கி இருக்கிறார்.
2. கொரோனாவுக்கு எதிராக போராடும் சுகாதார ஊழியர்களுக்கு ஜனாதிபதி பாராட்டு
கொரோனாவுக்கு எதிராக போராடும் சுகாதார ஊழியர்களுக்கு ஜனாதிபதி பாராட்டு தெரிவித்தார்.
3. கொரோனாவை கட்டுப்படுத்த பொதுமக்கள் ஒத்துழைப்பு தர வேண்டும் - எம்.எல்.ஏ. வேண்டுகோள்
கொரோனாவை கட்டுப்படுத்த பொதுமக்கள் ஒத்துழைப்பு தர வேண்டும் என்று சதன் பிரபாகரன் எம்.எல்.ஏ. கேட்டுக் கொண்டார்.
4. கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டோருக்கு இந்திய வீராங்கனை சிந்து ரூ.10 லட்சம் உதவி
கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டோருக்கு இந்திய வீராங்கனை சிந்து ரூ.10 லட்சம் நிதி உதவி அளித்துள்ளார்.
5. துபாயில் இருந்து மதுரை வந்தவர்: கொரோனா முகாமில் இருந்து மாயமாகி காதலியை நள்ளிரவில் மணம் முடித்த வாலிபர்
துபாயில் இருந்து விமானத்தில் மதுரை வந்த வாலிபர், கொரோனா முகாமில் தங்க வைக்கப்பட்டு இருந்தார். அவர் திடீரென மாயமாகி தனது ஊருக்கு சென்று காதலியை நள்ளிரவில் திருமணம் செய்துகொண்ட நிகழ்வு நடந்துள்ளது. போலீசார் விரைந்து சென்று அந்த வாலிபரை கைது செய்து மீண்டும் முகாமில் தங்கவைத்தனர்.