மாநில செய்திகள்

சென்னையில் இன்று ஒரே நாளில் 567 பேருக்கு கொரோனா பாதிப்பு + "||" + Coronation affects 567 people in one day

சென்னையில் இன்று ஒரே நாளில் 567 பேருக்கு கொரோனா பாதிப்பு

சென்னையில் இன்று ஒரே நாளில் 567 பேருக்கு கொரோனா பாதிப்பு
சென்னையில் கொரோனா பாதிப்பு 8,795 ஆக உயர்ந்து உள்ளது.
சென்னை,

தமிழகத்தில் தீவிரமடைந்து வரும் கொரோனா பரவலை கட்டுப்படுத்தும் மற்றும் தடுப்பு நடவடிக்கையின் ஒரு பகுதியாக ஊரடங்கு உத்தரவு அமலில் இருக்கிறது.  இந்த உத்தரவு வருகிற 31ந்தேதி வரை நீட்டிக்கப்பட்டுள்ளது.  தமிழகத்தில் ஒரே நாளில் 776 பேருக்கு கொரோனா பாதிப்பு இன்று உறுதி செய்யப்பட்டு உள்ளது.

இதுபற்றி தமிழக சுகாதார அமைச்சர் விஜயபாஸ்கர் இன்று கூறும்பொழுது, தமிழகத்தில் 41 அரசு மற்றும் 25 தனியார் மருத்துவ ஆய்வகங்கள் உள்ளன.  இதனால் கொரோனா பாதிப்புகளை பரிசோதனை மேற்கொள்ளும் ஆய்வக எண்ணிக்கை 63ல் இருந்து 66 ஆக உயர்ந்துள்ளது.  தமிழகத்தில் மொத்தம் 3 லட்சத்து 72 ஆயிரத்து 532 பேருக்கு இதுவரை பரிசோதனைகள் மேற்கொள்ளப்பட்டு உள்ளன.  நாடு முழுவதும் மேற்கொள்ளப்படும் பரிசோதனைகளுடன் ஒப்பிடுகையில் இது மிக அதிகம்.

இன்று ஒரே நாளில் 7 பேர் பலியாகி உள்ளனர்.  இவர்களில் 3 பேர் அரசு மருத்துவமனையிலும், 4 பேர் தனியார் மருத்துவமனையிலும் உயிரிழந்து உள்ளனர்.  சென்னையில் இன்று ஒரே நாளில் 567 பேருக்கு கொரோனா பாதிப்பு உறுதி செய்யப்பட்டு உள்ளது.  இதனால், சென்னையில் கொரோனா பாதிப்பு எண்ணிக்கை 8,228ல் இருந்து 8,795 ஆக உயர்ந்து உள்ளது என கூறினார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தமிழக கவர்னர் பன்வாரிலால் புரோகித்துக்கு தொற்று உறுதி; மத்திய மந்திரி அமித்ஷாவுக்கு கொரோனா
கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்ட மத்திய உள்துறை மந்திரி அமித்ஷா, டெல்லியில் உள்ள தனியார் ஆஸ்பத்திரியில் அனுமதிக்கப்பட்டு உள்ளார். தமிழக கவர்னர் பன்வாரிலால் புரோகித்துக்கும் நோய்த் தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டு இருக்கிறது.
2. கர்நாடக முதல் மந்திரி எடியூரப்பாவுக்கு கொரோனா பாதிப்பு உறுதி; மருத்துவமனையில் அனுமதி
கர்நாடக முதல் மந்திரி எடியூரப்பாவுக்கு கொரோனா பாதிப்பு உறுதி செய்யப்பட்டு உள்ளது.
3. கேரளாவில் கொரோனாவுக்கு ஒருவர் பலி; 1,169 பேருக்கு பாதிப்பு
கேரளாவில் கொரோனாவுக்கு ஒருவர் இன்று பலியாகி உள்ளதுடன் 1,169 பேருக்கு பாதிப்பு உறுதி செய்யப்பட்டு உள்ளது.
4. கொரோனா அறிகுறிகளை மறைக்காதீர்; அறிவுரை கூறிய ஆந்திர முன்னாள் மந்திரி கொரோனாவுக்கு பலி
ஆந்திர பிரதேச முன்னாள் மந்திரி மாணிக்கயாள ராவ் கொரோனா பாதிப்புக்கு இன்று பலியாகி உள்ளார்.
5. பார்முலா1 கார்பந்தய வீரர் செர்ஜியோவுக்கு கொரோனா பாதிப்பு
பிரபல பார்முலா1 கார்பந்தய வீரர் மெக்சிகோவை சேர்ந்த செர்ஜியோ பெரேஸ் கொரோனா தாக்குதலுக்கு உள்ளாகி உள்ளார்.