மாநில செய்திகள்

மு.க.ஸ்டாலின் தலைமையில் தி.மு.க. சார்பில் அனைத்துக்கட்சி கூட்டம் காணொலிக்காட்சி வழியாக நாளை நடக்கிறது + "||" + Led by MK Stalin DMK All party meeting on behalf

மு.க.ஸ்டாலின் தலைமையில் தி.மு.க. சார்பில் அனைத்துக்கட்சி கூட்டம் காணொலிக்காட்சி வழியாக நாளை நடக்கிறது

மு.க.ஸ்டாலின் தலைமையில் தி.மு.க. சார்பில் அனைத்துக்கட்சி கூட்டம் காணொலிக்காட்சி வழியாக நாளை நடக்கிறது
மு.க.ஸ்டாலின் தலைமையில் தி.மு.க. நடத்தும் அனைத்துக்கட்சி கூட்டம் காணொலிக்காட்சி வழியாக நாளை (ஞாயிற்றுக்கிழமை) நடைபெறுகிறது.
சென்னை, 

கொரோனா வைரஸ் தொடர்பாக மத்திய-மாநில அரசுகளின் அணுகுமுறை குறித்து தி.மு.க. தலைவர் மு.க.ஸ்டாலின் தலைமையில் கடந்த 15-ந்தேதி சென்னை அண்ணா அறிவாலயத்தில் அனைத்து கட்சி கூட்டம் நடைபெறும் என்று அறிவிக்கப்பட்டது. பின்னர் காவல்துறை அனுப்பிய நோட்டீசை ஏற்றுக்கொண்டு, காணொலி காட்சி மூலம் தி.மு.க. அனைத்துக்கட்சி கூட்டத்தை நடத்தியது. அதன்படி கடந்த 16-ந்தேதி, காணொலிக்காட்சி மூலம் அனைத்துக்கட்சி கூட்டம் நடந்தது.

இந்தநிலையில் மீண்டும் ஒரு அனைத்துக்கட்சி கூட்டத்தை தி.மு.க. அறிவித்துள்ளது. காணொலிக்காட்சி மூலம் நடைபெறும் இக்கூட்டத்தில் கூட்டணி கட்சி தலைவர்கள் பங்கேற்கவும் அழைப்பு விடுக்கப்பட்டு உள்ளது. இதுகுறித்து தி.மு.க. வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறப்பட்டுள்ளதாவது:-

தி.மு.க. தலைவர் மு.க.ஸ்டாலின் தலைமையில் 31-ந்தேதி (ஞாயிற்றுக்கிழமை) மாலை 4.30 மணியளவில் அனைத்துக்கட்சி கூட்டம் காணொலிக்காட்சி வழியாக நடைபெறும். மருத்துவ கல்வியில் இட ஒதுக்கீட்டை மறுக்கும் மத்திய அரசின் செயல்பாடுகள், கொரோனா நோய் தடுப்பும் மத்திய-மாநில அரசின் செயல்பாடுகள் குறித்து விவாதிக்கப்படும். இவ்வாறு அதில் கூறப்பட்டுள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மு.க.ஸ்டாலின் தலைமையில் வருகிற 9-ந் தேதி தி.மு.க. பொதுக்குழு கூட்டம் - துரைமுருகன் கட்சியின் பொதுச்செயலாளர் ஆகிறார்
தி.மு.க. பொதுக்குழு கூட்டம் மு.க.ஸ்டாலின் தலைமையில் வருகிற 9-ந் தேதி காணொலி காட்சி மூலம் நடைபெறுகிறது. இந்த கூட்டத்தில் தி.மு.க. பொதுச்செயலாளராக துரைமுருகன் தேர்வு செய்யப்பட உள்ளார்.