மாநில செய்திகள்

சென்னையில் கட்டுப்படுத்துதல் பகுதி 42 ஆக உயர்வு + "||" + Controlling area rises to 42 in Chennai

சென்னையில் கட்டுப்படுத்துதல் பகுதி 42 ஆக உயர்வு

சென்னையில் கட்டுப்படுத்துதல் பகுதி 42 ஆக உயர்வு
சென்னையில் கட்டுப்படுத்துதல் பகுதி 42 ஆக உயர்ந்துள்ளதாக சென்னை மாநகராட்சி தெரிவித்து உள்ளது.
சென்னை,

கடந்த செப்டம்பர் மாதம் சென்னையில் புதிதாக பாதிக்கப்படுகிறவர்களின் எண்ணிக்கை நாள் ஒன்றுக்கு சராசரியாக ஆயிரத்துக்கும் குறைவாகவே இருந்து வந்தது. இதனால் கட்டுப்படுத்துதல் பகுதியும் குறைந்தே காணப்பட்டது. அந்த வகையில் கடந்த 2-ந்தேதி சென்னையில் 10 இடங்கள் மட்டுமே கட்டுப்படுத்துதல் பகுதியாக உள்ளது என பெருநகர சென்னை மாநகராட்சி தெரிவித்தது.

இந்தநிலையில் சென்னையில் நாள்தோறும் 1,200 முதல் 1,300 என்ற எண்ணிக்கையில் பாதிக்கப்பட்டு வருகின்றனர். இதனால் கட்டுப்படுத்தப்பட்ட பகுதிகள் மீண்டும் அதிகரிக்கிறது. இதனால் சென்னையில் 10-ல் இருந்த கட்டுப்படுத்துதல் பகுதி தற்போது 42 ஆக அதிகரித்துள்ளது. 

அந்த வகையில் அம்பத்தூர் மண்டலத்தில் 21 பகுதிகளும், தேனாம்பேட்டை, ஆலந்தூர், அடையாறு மண்டலத்தில் தலா 4 பகுதிகளும், கோடம்பாக்கம் மண்டலத்தில் 3 பகுதியும், சோழிங்கநல்லூர், திரு.வி.க.நகர் மண்டலத்தில் தலா 2 பகுதிகளும், வளசரவாக்கம், அண்ணாநகர் மண்டலத்தில் தலா ஒரு பகுதியும் இடம்பெற்றுள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சென்னை தலைமை செயலகத்தில் மருத்துவ நிபுணர் குழுவுடன் முதலமைச்சர் பழனிசாமி ஆலோசனை
சென்னை தலைமை செயலகத்தில் மருத்துவ நிபுணர் குழுவுடன் முதலமைச்சர் பழனிசாமி ஆலோசனை நடத்தி வருகிறார்.
2. சென்னை ராயப்பேட்டையில் 5 மாடி கட்டிடம் இடிந்து விழுந்து விபத்து
சென்னை ராயப்பேட்டையில் 5 மாடி கட்டிடம் இடிந்து விழுந்தது. மீட்பு பணிகள் தீவிரமாக நடைபெற்று வருகிறது.
3. சென்னையில் கட்டுப்படுத்தப்பட்ட பகுதிகள் 18 ஆக குறைந்தது
சென்னையில் கட்டுப்படுத்தப்பட்ட பகுதிகள் 18 ஆக குறைந்துள்ளதாக சென்னை மாநகராட்சி தெரிவித்துள்ளது.
4. சென்னை, புறநகர் பகுதிகளில் வெளுத்து வாங்கிய கனமழை
சென்னை மற்றும் புறநகர் பகுதிகளில் நேற்று வெளுத்து வாங்கிய மழையால் சாலைகளில் வெள்ளம்போல் தண்ணீர் பெருக்கெடுத்து ஓடியது. மழையால் பல இடங்களில் போக்குவரத்து நெரிசல் ஏற்பட்டது. இதனால் வாகன ஓட்டிகள் கடும் சிரமம் அடைந்தனர்.
5. சென்னை மக்களின் குடிநீர் பிரச்சினையை தீர்க்க தேர்வாய் கண்டிகை-கண்ணங்கோட்டை நீர்த்தேக்கத்தில் மழைநீரை சேமிக்க ஏற்பாடு - பொதுப்பணித்துறை அதிகாரிகள் உத்தரவு
சென்னை மக்களின் குடிநீர் பிரச்சினையை தீர்ப்பதற்காக புதிதாக கட்டப்பட்டுள்ள தேர்வாய் கண்டிகை-கண்ணங்கோட்டை நீர்த்தேக்கத்தில் வடகிழக்கு பருவ மழை தண்ணீரை நிரப்பி வைக்க பொதுப்பணித்துறை அதிகாரிகள் உத்தரவிட்டு உள்ளனர்.