தேசிய செய்திகள்

இந்தியாவிற்குள் நுழைய காஷ்மீர் எல்லையில் பதுங்கி இருக்கும் பயங்கரவாதிகள் உளவுத்துறை எச்சரிக்கை + "||" + Revealed: Pakistan Army's new conspiracy to unleash terror in Jammu and Kashmir

இந்தியாவிற்குள் நுழைய காஷ்மீர் எல்லையில் பதுங்கி இருக்கும் பயங்கரவாதிகள் உளவுத்துறை எச்சரிக்கை

இந்தியாவிற்குள் நுழைய காஷ்மீர் எல்லையில் பதுங்கி இருக்கும் பயங்கரவாதிகள் உளவுத்துறை எச்சரிக்கை
இந்தியாவிற்குள் நுழைய காஷ்மீர் எல்லையில் 200-முதல் 300 பயங்கரவாதிகள் பதுங்கி இருப்பதாக உளவுத்துறை எச்சரிக்கை விடுத்து உள்ளது.
புதுடெல்லி

காஷ்மீருக்குள் பெரும் எண்ணிக்கையிலான பயங்கரவாதிகளைத் நுழையச் செய்வதற்காக பாகிஸ்தான் ராணுவம் சதித்திட்டம் தீட்டுகிறது என்று பாதுகாப்பு அமைப்புகள் தெரிவித்துள்ளன.

உளவுத்துறை அமைப்புகளின் தகவல்படி, கரேன் பிரிவுக்கு எதிரே உள்ள ஆத்முகாம், துத்னியல் மற்றும் தஹந்தபானி பகுதிகளின் ஏவுதளங்களில் 80 பயங்கரவாதிகள் குழு காணப்படுகிறது. பாகிஸ்தான் ராணுவம்  கட்டுப்பாட்டு பகுதிக்கு அருகில் சில  நடவடிக்கைக்கு திட்டமிட்டுள்ளதை இது காட்டுகிறது.

ஜெய்ஷ்-இ-முகமது மற்றும் லஷ்கர்-இ-தொய்பாவைச் சேர்ந்த பத்து பயங்கரவாதிகள் அடங்கிய குழு தற்போது நீலம் பள்ளத்தாக்குக்கு அருகே நிறுத்தப்பட்டு, இந்தியாவுக்குள் ஊடுருவுவதற்கான வாய்ப்பை எதிர்பார்த்து காத்து இருக்கிறது.

சுஜியன் பகுதியில் உள்ள பாகிஸ்தான் கிராமங்களில் சுமார் 40 பயங்கரவாதிகள் முகாமிட்டுள்ளதாக பாதுகாப்பு அமைப்புகள் தெரிவிக்கின்றன. இந்த பயங்கரவாதிகள் ஜெய்ஷ் மற்றும் அல் பத்ரைச் சேர்ந்தவர்கள். கிருஷ்ணா காட்டிக்கு எதிரே மாதர்பூர் மற்றும் நட்டார் பகுதிகளில் சுமார் 20 பயங்கரவாதிகள் தற்போது உள்ளனர், அதே நேரத்தில் 35 பயங்கரவாதிகள் பிஞ்சர் காலிக்கு எதிரே லாஞ்சோட்டில் முகாமிட்டு இந்தியாவுக்குள் நுழைய திட்டமிட்டுள்ளனர்.

25 பயங்கரவாதிகள் அடங்கிய குழு தக் கானா பகுதியில் உள்ள ராஜவுரி என்ற இடத்தில் முகாமிட்டுள்ளதாக பாதுகாப்பு நிறுவனங்கள் தெரிவித்துள்ளன. இந்த பயங்கரவாதிகள் அனைவரும் பாகிஸ்தான் ராணுவ உதவியுடன் இந்தியாவுக்குள் ஊடுருவ திட்டமிட்டுள்ளனர் என தெரிவிக்கின்றன.

சோபூரில் இராணுவம் ஏற்பாடு செய்திருந்த ஒரு மெகா விளையாட்டு நிகழ்ச்சியில்  மூத்த இராணுவ அதிகாரி ஒருவர் கூறுகையில், 250-300 பயங்கரவாதிகள் ஏவுதளங்களில்  காத்திருக்கிறார்கள் மற்றும் கட்டுப்பாட்டுக் கட்டுப்பாட்டைக் கடக்க வாய்ப்புகளைத் தேடுகிறார்கள், ஆனால் இந்தியாவின் பாதுகாப்பு கட்டம் மிகவும் வலுவானது.  பயங்கரவாதிகள் தங்கள் மோசமான வடிவமைப்புகளில் வெற்றிபெற மாட்டார்கள். 

காஷ்மீர் பள்ளத்தாக்கில் இப்போது 200 பயங்கரவாதிகள் குறைவாக இருக்கக்கூடும் என்றும் சுமார் 50-60 பயங்கரவாதிகள் இப்போது வடக்கு காஷ்மீரில் தீவிரமாக செயல்பட்டு வருவதாகவும் அவர்களில் பெரும்பாலோர் வெளிநாட்டினர் என்றும் அவர் கூறினார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மும்பை தாக்குதலுக்கு உதவிய 11 பயங்கரவாதிகள் பாகிஸ்தானில் இருப்பதை பாகிஸ்தான் ஏற்றுக்கொண்டது
மும்பையில் தாக்குதலுக்கு உதவிய 11 பயங்கரவாதிகள் பாகிஸ்தானில் இருப்பதை பாகிஸ்தானின் உயர்மட்ட விசாரணை ஆணையம் ஏற்றுக்கொண்டு உள்ளது.
2. காங்கோவில் பயங்கரவாதிகள் தாக்குதலில் 1300 சிறைக் கைதிகள் தப்பி ஓட்டம்
காங்கோவில் ஆயுதமேந்திய குழுவினர் நடத்திய தாக்குதலில் ஆயிரத்துக்கும் மேற்பட்ட சிறைக் கைதிகள் தப்பிச் சென்றனர்.
3. சினிமா பாணியில்... பகலில் மருத்துவ பணி... இரவில் பயங்கரவாதிகளுடன் தொடர்பு... கைதான டாக்டர்!!
சினிமா பாணியில் மருத்துவக் கல்லூரியில் பணி புரிந்த கொண்டே பயங்கரவாதிகளுடன் தொடர்பு வைத்திருந்த டாக்டரை தேசிய புலனாய்வு அமைப்பு கைது செய்துள்ளது.
4. சோமாலியாவில் பயங்கரவாதிகள் தாக்குதல்: 11 பேர் பலி, 20 க்கும் மேற்பட்டோர் காயம்
சோமாலியாவில் உள்ள சொகுசு ஓட்டலில் பயங்கரவாதிகள் தாக்குதல் நடத்தினர்.
5. காஷ்மீரில் பாதுகாப்பு படை மற்றும் பயங்கரவாதிகள் இடையே மோதல்
ஜம்மு மற்றும் காஷ்மீரில் பாதுகாப்பு படை மற்றும் பயங்கரவாதிகள் இடையே துப்பாக்கி சண்டை நடந்து வருகிறது.