தேசிய செய்திகள்

ஜார்கண்டில் ஜூன் 16 வரை ஊரடங்கு நீட்டிப்பு + "||" + Curfew extended till June 16 in Jharkhand

ஜார்கண்டில் ஜூன் 16 வரை ஊரடங்கு நீட்டிப்பு

ஜார்கண்டில் ஜூன் 16 வரை ஊரடங்கு நீட்டிப்பு
ஜார்கண்டில் ஜூன் 16 வரை ஊரடங்கு நீட்டிக்கப்பட்டுள்ளது.
ராஞ்சி, 

ஜார்க்கண்ட் மாநிலத்தில் கொரோனா ஊரடங்கு ஜூன் 16-ந்தேதி வரை நீட்டிக்கப்படுவதாக நேற்று அறிவிப்பு வெளியாகி உள்ளது.

அங்கு ஏப்ரல் 22-ந்தேதி முதல் ஊரடங்கு அறிவிக்கப்பட்டு. ஒவ்வொரு வாரமும் புதிய நெறிமுறைகளும், ஊரடங்கு நீட்டிப்பும் அறிவிக்கப்பட்டு வருகிறது. தற்போது 5-வது முறையாக மேலும் ஒரு வாரத்திற்கு ஊரடங்கு நீட்டிக்கப்பட்டுள்ளது. பேரிடர் மேலாண்மை குழுவினருடன், முதல்-மந்திரி ஹேமந்த் சோரன், ஆலோசனை நடத்திய பின்பு, இது பற்றிய அறிவிப்புகளை வெளியிட்டார்.

அங்கு 23 மாவட்டங்களில் தளர்வுகள் அறிவிக்கப்பட்டு காலை 6 மணி முதல் 4 மணி வரை கடைகளை திறந்து வைக்க அனுமதி அளிக்கப்பட்டுள்ளது. அதிகம் பாதிப்பு உடைய ஜாம்செட்பூரிலும், பகல் 2 மணி வரை கடைகள் திறக்க அனுமதிக்கப்பட்டிருக்கிறது. அதே நேரத்தில் அங்கு சனிக்கிழமை மாலை 5 மணி முதல் திங்கட்கிழமை காலை 6 மணி வரை முழு ஊரடங்கு பின்பற்றப்படுகிறது.

ஜார்கண்டில் நேற்று புதிதாக 603 பேருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதியானது. மொத்தம் 5 ஆயிரத்து 99 பேர் சிகிச்சையில் உள்ளனர்.