தமிழகத்தை சேர்ந்த தொல்லியல் ஆய்வாளர் ராமச்சந்திரன் நாகசாமிக்கு பத்ம பூஷண் விருதை வழங்கினார் ஜனாதிபதி ராம்நாத் கோவிந்த் | இசையமைப்பாளர் இளையராஜாவுக்கு பத்ம விபூஷண் விருதை வழங்கினார் ஜனாதிபதி ராம்நாத் கோவிந்த் | டெல்லியில் ஜனாதிபதி மாளிகையில் பத்ம விருதுகள் வழங்கும் விழா தொடங்கியது | ஜம்மு காஷ்மீர் மாநிலம் குப்புவாரவில் பதுங்கியிருந்த 4 பயங்கரவாதிகளை பாதுகாப்பு படை சுட்டு வீழ்த்தியது | ஈராக்கில் கொல்லப்பட்ட 39 இந்தியர்களின் குடும்பத்தினருக்கு இரங்கல், குடும்பத்தினருக்கு ஆதரவாக துணை நிற்போம் - பிரதமர் மோடி | மாணவிகள் பாலியல் தொல்லை குற்றச்சாட்டு ஜேஎன்யூ பேராசிரியர் அதுல் ஜோரி கைது |

உலக செய்திகள்

போலி போட்டாவை காட்டி ஐ.நா. பொது சபையில் அனுதாபம் தேட முயன்ற பாகிஸ்தான் + "||" + UN represents picture of Gaza woman with pellet guns on her face as Kashmir,resident

போலி போட்டாவை காட்டி ஐ.நா. பொது சபையில் அனுதாபம் தேட முயன்ற பாகிஸ்தான்

போலி போட்டாவை காட்டி ஐ.நா. பொது சபையில் அனுதாபம் தேட முயன்ற பாகிஸ்தான்
ஐ.நா. பொது சபையில் போலியான புகைப்படத்தை காட்டிய பாகிஸ்தான் தூதரின் நாடகம் சில மணி நேரங்களில் அம்பலமானது.
ஐ.நா. பொது சபை கூட்டத்தில் பாகிஸ்தான் தூதர் மலீஹா லோதி நேற்று பேசினார். அப்போது காஷ்மீரில் மனித உரிமைகள் மீறப்படுவதாக குற்றம்சாட்டிய அவர், குண்டுவீச்சால் பாதிக்கப்பட்ட ஒரு பெண்ணின் புகைப்படத்தை ஆதாரமாக காண்பித்தார். அந்த புகைப்படம் பாகிஸ்தான் வெளியுறவுத் துறையின் அதிகாரபூர்வ டுவிட்டர் பக்கத்திலும் வெளியிடப்பட்டது.

ஆனால் அந்த பெண் காஷ்மீரை சேர்ந்தவர் அல்ல, பாலஸ்தீனத்தின் காஸா பகுதியைச் சேர்ந்த ரவியா அபு ஜோமா என்பது தெரியவந்துள்ளது.

கடந்த 2014-ம் ஆண்டில் காஸா நகர் மீது இஸ்ரேல் போர் விமானங்கள் தாக்குதல் நடத்தியபோது ரவியாவின் முகத்தில் பலத்த காயங்கள் ஏற்பட்டன. அவரை, ஹெய்தி லெவைன் என்ற பிரபல புகைப்பட கலைஞர் படம் பிடித்து வெளியிட்டார். நியூயார்க் டைம்ஸ், கார்டியன் உள்ளிட்ட நாளிதழ்களில் ரவியாவின் புகைப்படம் வெளியாகி பெரும் அதிர்வலைகளை ஏற்படுத்தியது.

அந்த பாலஸ்தீன பெண்ணை, காஷ்மீர் பெண்ணாக சித்தரித்து ஐ.நா. சபையில் அனுதாபத்தை அள்ள பாகிஸ்தான் தூதர் மலீஹா நேற்று நாடகமாடினார். ஆனால் அவரின் நாடகம் சில மணி நேரங்களில் அம்பலமாகிவிட்டது. இதன்காரணமாக சர்வதேச அரங்கில் பாகிஸ்தான் அசிங்கப்பட்டு தலைகுனிந்து நிற்கிறது.
UN represents picture of Gaza woman with pellet guns on her face as Kashmir,resident...

Read more at: http://www.indialivetoday.com/un-represents-picture-gaza-woman-pellet-guns-face-kashmirresident/202743.html