உலக செய்திகள்

பாலியல் வேட்கைக்கு அடிமை மனநோய் வகையை சேர்ந்தது- உலக சுகாதார அமைப்பு + "||" + s a mental illness for the first time with ‘treatment on the NHS’

பாலியல் வேட்கைக்கு அடிமை மனநோய் வகையை சேர்ந்தது- உலக சுகாதார அமைப்பு

பாலியல் வேட்கைக்கு அடிமை  மனநோய் வகையை சேர்ந்தது- உலக சுகாதார அமைப்பு
பாலியல் வேட்கைக்கு அடிமையாவது முதல் முறையாக உலக சுகாதார அமைப்பால் மனநோய் வகையில் சேர்க்கப்பட்டு உள்ளது.
லண்டன்

உலக சுகாதார அமைப்பின் மைல்கல் நடவடிக்கையாக   பாலியல் போதை சிகிச்சைக்கு வழிவகுக்கும் மனநோய் வகையில் சேர்ந்தது என கூறி உள்ளது.

உலக சுகாதார அமைப்பின் சர்வதேச வகைப்பாடு நோய்கள் பட்டியலில் ஒரு சில வாரங்களுக்கு பிறகு வருகிறது மொபைல்  கேம்  போதை  சேர்க்கபட்டு உள்ளது.

ஆழ்ந்த, மீண்டும் மீண்டும் பாலியல் ஆசைகளை கட்டுப்படுத்தத் தவறவிட்டவர் அல்லது அல்லது மீண்டும் மீண்டும் பாலியல்  வேட்கையில் அடிமையாவது போன்ற விளைவை ஏற்படுத்துகிறது என உலக சுகாதார அமைப்பின் சர்வதேச வகைப்பாடு நோய்கள் பட்டியல் இது ஒரு நோய் என  விவரிக்கிறது. இந்த நடத்தை ஆறு மாதங்களுக்கு தெளிவாக இருக்கும் மேலும் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையில் துயரத்தை ஏற்படுத்தும். உடல்நலம், தனிப்பட்ட கவனிப்பு அல்லது நலன்களை மற்றும் பொறுப்புகளை புறக்கணிப்பதன் மூலம் நபரின் வாழ்க்கையில்  இது முக்கிய கவன ஈர்ப்புகளில் ஒன்றாக அமையும் என விவரிக்கிறது.

ராயல் கல்லூரி ஆஃப் உளவியல் நிபுணர் டாக்டர் வேலரி பூத் கூறும் போது இங்கிலாந்தின் மக்கள் தொகையில் இரண்டு மற்றும் நான்கு சதவீதத்தினர் பாலியல் வேட்கைக்கு அடிமையாகி  பாதிக்கப்பட்டு உள்ளனர்.  அது   மறைக்கப்படும் ஒரு வெட்கக்கேடான நடத்தை    மற்றும் பெரும்பாலும் பாலியல் வேட்கைக்கு  அடிமையானவர்கள் முன்னோக்கி வருவதில்லை.

உலக சுகாதார அமைப்பின் சர்வதேச வகைப்பாடு நோய்கள் பட்டியலில் இது சேர்க்க நோயாளிகளுக்கு ஒரு சிறந்த வழி அவர்கள் ஒரு பிரச்சனை பாதிக்கப்படுகின்றனர் என்று அங்கீகரிக்க அனுமதிக்கிறது. இது அவர்கள் அதில் இருந்து வெளியேற உதவும். மேலும் அவர்கள் உதவி பெறவும் முடியும். என கூறி உள்ளார்.