உலக செய்திகள்

அமெரிக்காவில் அழும் கன்னி மேரி சிலை ; ஆலிவ் ஆயிலாக வடிகிறது? + "||" + A Virgin Mary statue has been ‘weeping’ olive oil. Church leaders can’t explain it.

அமெரிக்காவில் அழும் கன்னி மேரி சிலை ; ஆலிவ் ஆயிலாக வடிகிறது?

அமெரிக்காவில் அழும் கன்னி மேரி சிலை  ; ஆலிவ் ஆயிலாக வடிகிறது?
அமெரிக்காவில் ஒரு சர்ச்சில் உள்ள கன்னி மேரி சிலை அழுகிறது; கண்ணீர் போன்று ஆலிவ் ஆயில் வடிகிறது.
நியூமெக்சிகோ

இந்தியாவில்  அம்மன் சிலை கண் திறந்தது. சுவரில் சாய் பாபா உருவம் தெரிந்தது என அவ்வப்போது செய்தி வருவது உண்டு அது போல் அமெரிக்காவில் ஒரு சர்ச்சில்  கன்னி மேரியின் வெண்கல சிலையின் கண்களில் இருந்து கண்ணீர் போல் ஆலிவ் ஆயில் போன்ற ஒரு திரவம் வடிந்து உள்ளது. இதனை தினமும் ஆயிரகணக்கான பேர் வந்து பார்த்து செல்கின்றனர். ஆனால் இதற்குரிய சரியான காரணத்தை சர்ச் நிர்வாகத்தால்  கொடுக்க முடியவில்லை

நியூ மெக்சிகோவில் உள்ள ஒரு கத்தோலிக்க சர்ச்சின் உள்ளே, அமைக்கப்பட்டு உள்ள ஏழு அடி உயர கன்னி மேரியின்  வெண்கல சிலை அழுவதாக சர்ச் நிர்வாகிகள் கூறி உள்ளனர். இந்த சிலை உள்ளூர் மொழியில் குவாடலூப் எமது லேடி என அழைக்கப்படுகிறது.  தற்போது இந்த சிலை மனிதரை  போல கண்ணீர் விட்டு அழுகிறது.

ரோமன் கத்தோலிக்க மறைமாவட்ட துப்பறிவாளர்  லாஸ் க்ரூசஸ் கூறியதாவது;-

அதில் இருந்து வரும் கண்ணீர் ஆலிவ் ஆயில் போல் உள்ளது. அதனை ரசாயன சோதனைக்கு உட்படுத்த வேண்டும். இது புனித பொருளாக கருதப்படுகிறது. ஒரு பொருள், கத்தோலிக்க திருச்சபைக்கு இறைவணக்கத்தில் ஈடுபடுபவர்களுக்கு  புனித எண்ணெயாக பயன்படுத்தப்படுகிறது என கூறினார்.

ஆனால், திருச்சபைத் தலைவர்கள் சொல்கிறார்கள் இந்த அரிதான நிகழ்வை காண அனைத்து மக்களும் மாறி மாறி வரும்படி இது தூண்டியது. ஒப்புதல் வாக்குமூலம் மற்றும் தேவனுடைய தாயின் சிலை அழுவதாக பார்க்கிறார்கள்  என கூறுகிறார்கள். ஆனால் இதற்கான விளக்கத்தை அவர்களால் கூற முடியவில்லை.

கத்தோலிக்க சர்ச் இயற்கைக்கு புறம்பான அறிகுறிகளை நம்புவதற்கு நீண்ட வரலாற்றைக் கொண்டுள்ளது. ", 2015 இல்  வத்திக்கான் புரொபசீஸ் என்ற புத்தகத்தை  எழுதிய ஜான் தவாஸ் கூறியதாவது:-

கடவுள் நம் சொந்த உலகில் செயல்படும் மரபு சார்ந்த நம்பிக்கையை உறுதிப்படுத்துவதோடு, சில நேரங்களில் இயற்கைக்கு அப்பாற்பட்டவராகவும் நம் உலகில் காணப்படுவதால், இதுபோன்ற ஏதோவொரு ஆர்வமும் உற்சாகமும் ஏற்படுகிறது என  கூறினார்.