உலக செய்திகள்

இத்தாலியில் பள்ளி மாணவர்களுடன் பஸ்சை கடத்தி தீ வைத்த கொடூரம் : டிரைவர் கைது + "||" + Driver hijacks school bus in Italy and sets it on fire

இத்தாலியில் பள்ளி மாணவர்களுடன் பஸ்சை கடத்தி தீ வைத்த கொடூரம் : டிரைவர் கைது

இத்தாலியில் பள்ளி மாணவர்களுடன் பஸ்சை கடத்தி தீ வைத்த கொடூரம் : டிரைவர் கைது
இத்தாலியின் லோம்பார்டி பிராந்தியத்தில் உள்ள மிலன் நகரில் ஒரு பள்ளிக்கூடம் உள்ளது. இங்கு படிக்கும் 50–க்கும் மேற்பட்ட மாணவர்கள் மற்றும் அவர்களின் கண்காணிப்பாளர்கள், அருகில் உள்ள உடற்பயிற்சி கூடத்துக்கு பள்ளி பஸ்சில் புறப்பட்டனர்.

ரோம், 

பஸ் டிரைவர் உடற்பயிற்சி கூடத்துக்கு செல்லாமல் வேறு வழியில் பஸ்சை ஓட்டி சென்றார். இது குறித்து மாணவர்களும், கண்காணிப்பாளர்களும் கேள்வி எழுப்பியபோது டிரைவர் கத்தியை காட்டி மிரட்டினார். இதையடுத்து பஸ்சில் இருந்த ஒரு மாணவர் செல்போன் மூலம் தனது பெற்றோருக்கு இதுபற்றி தெரியப்படுத்தினார். அவர்கள் கொடுத்த தகவலின் பேரில் போலீசார் விரைந்து சென்று அந்த பஸ்சை தடுத்து நிறுத்த முயன்றனர்.

ஆனால் போலீஸ் வாகனங்களை மோதிவிட்டு சென்ற பஸ், சிறிது தூரம் சென்று நின்றது. அதன் பின்னர் பஸ்சில் இருந்து இறங்கிய டிரைவர் பஸ்சுக்கு தீவைத்தார். பஸ் முழுவதும் தீ கொழுந்துவிட்டு எரிந்தது. எனினும் போலீசார் விரைந்து செயல்பட்டு பஸ்சில் இருந்து மாணவர்கள் மற்றும் கண்காணிப்பாளர்களை பத்திரமாக மீட்டனர். இதனால் அவர்கள் அனைவரும் மயிரிழையில் உயிர் தப்பினர். எனினும் 10–க்கும் மேற்பட்ட மாணவர்களுக்கு புகையால் லேசான மூச்சு திணறல் ஏற்பட்டது. அவர்கள் சிகிச்சைக்காக மருத்துவமனையில் சேர்க்கப்பட்டனர்.

இதற்கிடையில் மாணவர்களை கடத்தி பஸ்சுக்கு தீவைத்த 47 வயதான டிரைவரை போலீசார் கைது செய்தனர். செனகல் நாட்டை சேர்ந்த இவர் இத்தாலியின் அகதிகள் கொள்கை மற்றும் மத்திய தரைக்கடல் பகுதியில் நிகழும் படகு விபத்துகளில் அகதிகள் மரணம் அடைவது தொடர்பாக தனது கோபத்தை வெளிப்படுத்தவே இப்படி செய்தது தெரியவந்திருப்பதாக போலீசார் தெரிவித்தனர்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பள்ளிக்கூட மாணவர்கள் சாதி, மத அடையாள கயிறுகள் அணிவது இல்லை - அமைச்சர் கே.ஏ.செங்கோட்டையன் தகவல்
பள்ளிக்கூட மாணவர்கள் சாதி, மத அடையாள கயிறுகள் அணிவது இல்லை என்று அமைச்சர் கே.ஏ.செங்கோட்டையன் கூறினார்.
2. சுரண்டை அருகே பள்ளி மாணவர்கள் வகுப்பு புறக்கணிப்பு ஆசிரியர்களை நியமிக்க கோரிக்கை
சுரண்டை அருகே ஆசிரியர்களை நியமிக்க கோரி பள்ளி மாணவர்கள் வகுப்புகளை புறக்கணித்து போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
3. ஜப்பானில் அனிமேஷன் நிறுவனத்திற்கு தீ வைப்பு, 24 பேர் உயிரிழப்பு
ஜப்பானில் அனிமேஷன் நிறுவனத்திற்கு தீ வைக்கப்பட்டதில் 24 பேர் உயிரிழந்துள்ளனர். 12-க்கும் அதிகமானோர் காயம் அடைந்துள்ளனர்.
4. ராஜபாளையத்தில், 3 மோட்டார் சைக்கிள்கள் தீ வைத்து எரிப்பு
ராஜபாளையத்தில் கடை முன்பாக நிறுத்தி வைக்கப்பட்டிருந்த 3 மோட்டார் சைக்கிள்களை தீவைத்து எரித்த மர்ம நபர்களை போலீசார் தேடி வருகின்றனர்.
5. புதிய பயண அட்டை கிடைக்கும் வரை பள்ளி மாணவர்கள் பழைய பஸ் பாஸ் மூலம் பயணிக்கலாம் மாநகர போக்குவரத்து கழகம் அறிவிப்பு
தமிழகத்தில் கோடை விடுமுறைக்கு பின்னர் பள்ளிகள் இன்று(திங்கட்கிழமை) முதல் வழக்கம் போல் செயல்பட உள்ளன.