உலக செய்திகள்

7 மாத குழந்தையை கொன்ற இந்திய தாய்க்கு 6 வருடம் சிறை - லண்டன் கோர்ட்டு தீர்ப்பு + "||" + Indian mother sentenced to 6 years for killing 7-month-old baby - London Court Judgment

7 மாத குழந்தையை கொன்ற இந்திய தாய்க்கு 6 வருடம் சிறை - லண்டன் கோர்ட்டு தீர்ப்பு

7 மாத குழந்தையை கொன்ற இந்திய தாய்க்கு 6 வருடம் சிறை - லண்டன் கோர்ட்டு தீர்ப்பு
7 மாத குழந்தையை கொன்ற இந்திய தாய்க்கு, 6 வருடம் சிறை தண்டனை விதித்து லண்டன் கோர்ட்டு தீர்ப்பு வழங்கியது.
லண்டன்,

இங்கிலாந்தில் லண்டன் நகரில் வசித்துவரும் இந்திய வம்சாவளியினர் ஷாலினா பத்மநாபா (வயது 33). இவர் பல வருடங்களாக தனது கணவருடன் சேர்ந்து கருத்தரித்தல் சிகிச்சை எடுத்துக்கொண்டதன் பலனாக ஷாகன் என்ற பெண் குழந்தையை பெற்றார். ஆனால் அந்த குழந்தை குறை பிரசவத்தில் பிறந்ததாலும், பல்வேறு சிகிச்சைகள் தேவைப்பட்டதாலும் 4 மாதங்கள் வரை ஆஸ்பத்திரியிலேயே இருந்தது. குழந்தை வீடு திரும்பிய பின்னரும் குழாய் மூலம் உணவு செலுத்துதல் போன்ற தனிக்கவனம் செலுத்த வேண்டியிருந்தது.


குழந்தைக்கு 7 மாதம் ஆன நிலையில் திடீரென ஆஸ்பத்திரியில் அனுமதிக்கப்பட்டு 2017-ம் ஆண்டு ஆகஸ்டு 15-ந் தேதி அந்த குழந்தை இறந்தது. பிரேத பரிசோதனையில் குழந்தையின் மண்டை ஓட்டில் 2 இடங்களில் எலும்பு முறிவும், கால்களில் எலும்பு முறிவும் இருந்தது தெரிந்தது. போலீஸ் விசாரணையில் முதலில் உண்மையை மறைத்த ஷாலினா பின்னர், தனக்கு மிகவும் வலிமையான குழந்தை தான் வேண்டும் என்றார். இதற்காக அவர் அந்த குழந்தையின் தலையை சுவரில் மோதியும், கால்களை முறித்தும் துன்புறுத்தியதாலேயே அந்த குழந்தை இறந்தது தெரிந்தது. இந்த வழக்கை விசாரித்த லண்டன் கோர்ட்டு ஷாலினாவுக்கு 6 வருடங்கள் சிறை தண்டனை விதித்து தீர்ப்பு கூறியது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. டெல்லி அருகே மகன், மகளை கொன்று விட்டு தம்பதி தற்கொலை
டெல்லி அருகே மகன், மகளை கொன்று விட்டு, தம்பதி 8-வது மாடியில் இருந்து கீழே குதித்து தற்கொலை செய்து கொண்டனர்.
2. திருவண்ணாமலையில் கழுத்தை இறுக்கி புதுமாப்பிள்ளை கொலை
திருவண்ணாமலையில் கழுத்தை இறுக்கி புதுமாப்பிள்ளை கொலை செய்யப்பட்டு கிடந்தார்.
3. மனைவி, மகள்கள் உள்பட குடும்பத்தில் 5 பேரை கொலை செய்த கொடூரன்
ஜார்கண்ட் மாநிலத்தில் கொடூரன் ஒருவன் தனது மனைவி, மகள்கள் உள்பட குடும்பத்தில் உள்ள 5 பேர் கொடூரமாக கொலை செய்த சம்பவம் நிகழ்ந்துள்ளது.
4. தஞ்சை அருகே நடந்த ரவுடி கொலை வழக்கில் 9 பேர் கைது
தஞ்சை அருகே நடந்த ரவுடி கொலை செய்யப்பட்ட வழக்கில் 9 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
5. வாலாஜா அருகே அழுத குழந்தை துப்பட்டாவால் அமுக்கி கொலை தாய் கைது
குழந்தையின்அழுகையை நிறுத்த முகத்தில் துப்பட்டாவால் தாயார் அமுக்கியபோது மூச்சுத்திணறி குழந்தை இறந்த சம்பவம் சோகத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது. இது தொடர்பாக போலீசார் தாயை கைது செய்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.