உலக செய்திகள்

நிர்வாண புகைப்படங்களை அனுப்பி, ஆஸ்திரேலியா காட்டுத் தீ மீட்பு பணிக்கு ரூ.5 கோடி வசூல் செய்த மாடல் அழகி + "||" + Instagram model raises $700,000 for Australia fires with nude photos before account deleted

நிர்வாண புகைப்படங்களை அனுப்பி, ஆஸ்திரேலியா காட்டுத் தீ மீட்பு பணிக்கு ரூ.5 கோடி வசூல் செய்த மாடல் அழகி

நிர்வாண புகைப்படங்களை அனுப்பி, ஆஸ்திரேலியா காட்டுத் தீ மீட்பு பணிக்கு ரூ.5 கோடி வசூல் செய்த மாடல் அழகி
நிர்வாண புகைப்படங்களை அனுப்பி ஆஸ்திரேலியா காட்டுத் தீ மீட்புப் பணிக்காக 7 லட்சம் டாலர்களை இன்ஸ்டா மாடல் ஒருவர் வசூல் செய்துள்ளார்.
வாஷிங்டன்,

கைலன் வார்ட் (20) என்ற அமெரிக்காவைச் சேர்ந்த இன்ஸ்டா மாடல்  பெண்ணுக்கு இன்ஸ்டாகிராமில் ரசிகர்கள் அதிகம். இவர் கடந்த 4-ம் தேதி தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில் ட்வீட் ஒன்றை பதிவிட்டார். அதில், என்னுடைய நிர்வாண புகைப்படங்களை தனிப்பட்ட நபர்களுக்கு அனுப்புகிறேன். அதற்காக அவர்கள் 10 டாலர் அனுப்ப வேண்டும். இந்த தொகை ஆஸ்திரேலியா காட்டுத்தீ மீட்புப் பணிக்காக பயன்படுத்தப்படும் என்று குறிப்பிட்டார். அவருக்கு இரண்டே நாட்களில் 7 லட்சம் டாலர் வசூல் ஆகியுள்ளது. இந்திய மதிப்பில் இது. ரூ.5 கோடி ஆகும்.

இது குறித்து மீண்டும் பதிவிட்ட அவர், இது உண்மைதானா? என் ட்வீட்டின் எதிரொலியாக ஆஸ்திரேலியா காட்டுத் தீ மீட்புப் பணிக்கு 7 லட்சம் டாலர் வசூல் ஆகியுள்ளது என்று தெரிவித்துள்ளார். அதேவேளையில் வசூல் செய்த பணத்தை கைலன் காட்டுத்தீ மீட்புப்பணிக்கு பயன்படுத்தாமல் ஏமாற்றுவதாக புகார்களும் எழுந்தன.

அதற்கு பதிலளித்த அவர், கரீபியனில் விடுமுறைக்கு வந்தபோது, ஆஸ்திரேலியாவின் கிழக்கு மற்றும் தெற்கு கடற்கரையோரங்களில் முன்னெப்போதும் இல்லாத அளவிற்கு ஏற்பட்ட தீ பற்றி தெரிந்து வேதனை அடைந்தேன். என் மீது குற்றச்சாட்டு வைக்கப்படுகிறது. நான் வசூல் செய்த பணத்தை எனக்காக பயன்படுத்தவில்லை. 

வேண்டுமென்றால் பணம் அனுப்புபவர்கள் ஆஸ்திரேலியா காட்டுத்தீ மீட்பு நிவாரண நிதிக்கு நேரடியாகவே அனுப்பலாம். அதற்கான ஆதாரத்தை மட்டும் எனக்கு அனுப்புங்கள் என்றும் தெரிவித்துள்ளார். இதற்கிடையே கைலன் வார்டின் இன்ஸ்டா பக்கத்தை அந்நிறுவனம் முடக்கியுள்ளது. புதிய முயற்சி மூலம் காட்டுத் தீ மீட்புப் பணிக்கு பணம் வசூல் செய்யும் கைலன் வார்ட்டுக்கு சிலர் பாராட்டுகளையும், சிலர் கண்டனங்களையும் தெரிவித்து வருகின்றனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பூமியில் ஆக்சிஜனின்றி உயிர்வாழும் முதல் உயிரினம் கண்டு பிடிப்பு
பூமியில் ஆக்சிஜனின்றி உயிர்வாழும் முதல் உயிரினத்தை கண்டுபிடித்துள்ளதாக இஸ்ரேல் ஆராய்ச்சியாளர்கள் தெரிவித்துள்ளனர்.
2. மூளை அறுவை சிகிச்சையின் போது வயலின் வாசித்த பெண்
இசை திறன்கள் பாதிக்கப்படாமல் இருக்க மூளை அறுவை சிகிச்சை செய்யும்போது வயலின் வாசித்த பெண்.
3. பாகிஸ்தானில் காஷ்மீர் குறித்த பேச்சு: "தலையிட வேண்டாம்" துருக்கி ஜனாதிபதிபதிக்கு இந்தியா கண்டனம்
பாகிஸ்தானில் பயணம் மேற்கொண்டபோது ஜம்மு-காஷ்மீர் குறித்து துருக்கி ஜனாதிபதி எர்டோகன் தெரிவித்த கருத்துக்களுக்கு இந்தியா கண்டனம் தெரிவித்துள்ளது.
4. ஆப்கானிஸ்தானில் விமானம் விழுந்து தீப்பிடித்து எரிந்தது: 83 பயணிகளின் கதி என்ன?
ஆப்கானிஸ்தானில் விமானம் விழுந்து தீப்பிடித்து எரிந்த சம்பவத்தில், அதில் பயணம் செய்த 83 பயணிகளின் கதி என்ன என்பது குறித்து கேள்வி எழுந்துள்ளது.
5. ஐரோப்பிய நாடுகள் அமெரிக்காவின் எடுபிடிகள் - அயதுல்லா அலி காமேனி
ஐரோப்பிய நாடுகள் அமெரிக்காவின் எடுபிடிகள் அவை ஈரான் சரணடைய காத்திருக்கின்றன என ஈரான் தலைவர் அயதுல்லா அலி காமேனி கூறி உள்ளார்.