உலக செய்திகள்

அமெரிக்கா விமானத்தை சுட்டு வீழ்த்திய வெனிசுலா இராணுவம் + "||" + Venezuela has initiatives designed to confront drug trafficking, mostly due to its geographic proximity to Colombia.

அமெரிக்கா விமானத்தை சுட்டு வீழ்த்திய வெனிசுலா இராணுவம்

அமெரிக்கா விமானத்தை சுட்டு வீழ்த்திய வெனிசுலா இராணுவம்
போதைப்பொருள் ஏற்றிச் சென்ற அமெரிக்கா விமானத்தை வெனிசுலாவின் இராணுவம் சுட்டு வீழ்த்தியதாக அந்நாட்டு உள்துறை அமைச்சர் நெஸ்டர் ரெவெரோல் அறிவித்துள்ளார்.
காரகாஸ்

வெனிசுலா பிராந்திய போதைப்பொருள் விற்பனையாளர்களால் பயன்படுத்தப்படும் அடையாளம் தெரியாத விமானங்களை வெனிசுலா விமானப்படை தொடர்ந்து கண்காணித்து வருகிறது.இந்நிலையில், செவ்வாய்க்கிழமை கொலம்பியாவின் எல்லைக்கு அருகிலுள்ள ஜூலியா மாகாணத்தில் வெனிசுலா வான்வெளியில் சட்டவிரோதமாக நுழைந்த அமெரிக்க பதிவு எண் கொண்ட விமானம் சுட்டு வீழ்த்தப்பட்டதாக அமைச்சர் தெரிவித்துள்ளார்.

வெனிசுலா வான்வெளியில் இயங்கும் எந்தவொரு சந்தேகத்திற்கிடமான கடத்தல் விமானத்தையும் அழிக்க அங்கீகரிக்கும் 2013 சட்டத்தை மேற்கோள் காட்டிய நெஸ்டர் ரெவெரோல், வான்வெளி பாதுகாப்பு ரேடார்கள் மூலம் சட்டவிரோத விமான ஊடுருவல் கண்டறியப்பட்ட பின்னர், வான்வெளியின் பாதுகாப்பிற்கான கட்டுப்பாட்டு சட்டத்தில் நிறுவப்பட்ட அனைத்து நெறிமுறைகளையும் பொலிவரிய ஆயுதப்படைகள் செயல்படுத்தின என்று ரெவெரோல் ட்வீட் செய்துள்ளார்.

நாங்கள் நிரந்தரமாக எச்சரிக்கையுடன் இருக்கிறோம், எங்கள் வான்வெளியை கொலம்பியாவிலிருந்து சட்டவிரோத போதைப்பொருள் கடத்தலுக்குப் பயன்படுத்துவதைத் தடுக்க தொடர்ந்து கண்காணிக்கப்படுகிறது.கொலம்பியா உலகின் மிகப்பெரிய கோகோயின் உற்பத்தியாளராகும் என்று ரெவெரோல் கூறினார்.

இதேபோன்ற சம்பவம் ஜூலை மாதம் நடந்தது, அமெரிக்க பதிவு எண்ணுடன் மற்றொரு விமானம் வெனிசுலா வான்வெளியில் ஊடுருவும்போது போர் விமானங்களால் சுட்டு வீழ்த்தப்பட்டது என குறிப்பிட்டுள்ளார்.