உலக செய்திகள்

உலகைச் சுற்றி.... + "||" + Around the world ....

உலகைச் சுற்றி....

உலகைச் சுற்றி....
இங்கிலாந்தில் கொரோனா வைரஸ் பாதித்தவர்களின் எண்ணிக்கை 5 லட்சத்தை கடந்துள்ளது.
* இங்கிலாந்தில் கொரோனா வைரஸ் பாதித்தவர்களின் எண்ணிக்கை 5 லட்சத்தை கடந்துள்ளது. நேற்று ஒரே நாளில் அங்கு 22 ஆயிரத்து 961 பேருக்கு வைரஸ் தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டதன் மூலம் மொத்த மதிப்பு 5 லட்சத்து 2 ஆயிரத்து 978 ஆக உயர்ந்துள்ளது.

* அமெரிக்காவின் நியூயார்க் நகரில் சிறிய ரக கடல் விமானம் ஒன்று தரையில் விழுந்து நொறுங்கியது. இந்த கோர விபத்தில் விமானத்தில் பயணம் செய்த 3 பேர் படுகாயம் அடைந்தனர். அவர்கள் ஆஸ்பத்திரியில் அனுமதிக்கப்பட்டு சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர்.

* அர்ஜெண்டினாவில் நேற்று புதிதாக 7 ஆயிரத்து 668 பேருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டதால் அங்கு கொரோனா பாதித்தவர்களின் மொத்த எண்ணிக்கை 8 லட்சத்தை கடந்துவிட்டது. அதேபோல் கொரோனா பலி எண்ணிக்கை 21 ஆயிரத்தை தாண்டியுள்ளது.

* பிலிப்பைன்ஸ் நாட்டின் மேற்கு பகுதியில் அமைந்துள்ள மைன்டோரோ தீவில் நேற்று சக்தி வாய்ந்த நிலநடுக்கம் ஏற்பட்டது. இது ரிக்டர் அளவுகோலில் 5.6 புள்ளிகளாக பதிவானது. இந்த நிலநடுக்கத்தால் ஏற்பட்ட சேத விவரங்கள் குறித்து தகவல்கள் இல்லை.

* சீனாவின் வடமேற்கு பகுதியில் உள்ள கன்சு மாகாணம் மின்ஷியான் நகரில் சாலையில் சென்று கொண்டிருந்த லாரி ஒன்று டிரைவரின் கட்டுப்பாட்டை இழந்து அருகிலுள்ள மார்க்கெட்டுக்குள் புகுந்ததில் 6 பேர் சம்பவ இடத்திலேயே உடல் நசுங்கி உயிரிழந்தனர். மேலும் 14 பேர் படுகாயம் அடைந்தனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. போலந்து அதிபருக்கு கொரோனா பாதிப்பு உறுதி
போலந்து நாட்டு அதிபர் ஆண்டிரெஜ் துதாவுக்கு கொரோனா பாதிப்பு இருப்பது உறுதி செய்யப்பட்டு உள்ளது.
2. பிரான்சில் தொடர்ந்து உயர்வு; 10 லட்சம் கடந்தது கொரோனா பாதிப்பு
பிரான்சில் தொடர்ந்து உயர்ந்து வரும் கொரோனா பாதிப்பு எண்ணிக்கை 10 லட்சம் கடந்துள்ளது.
3. கொரோனா பாதிப்பு: அமெரிக்காவில் வரும் பிப்ரிவரிக்குள் 5 லட்சம் பேர் பலியாக கூடும்; ஆய்வு முடிவு
அமெரிக்காவில் ஒவ்வொருவரும் முக கவசங்கள் அணிவதன் வழியே 1.3 லட்சம் உயிர்களை பாதுகாக்கலாம் என்று ஆய்வு முடிவு தெரிவித்து உள்ளது.
4. கொரோனா பாதிப்புகளால் மோசமடைந்து வருகிறது பாகிஸ்தான்
கொரோனா பாதிப்புகளால் பாகிஸ்தானின் நிலைமை மோசமடைந்து வருகிறது என அந்நாட்டு தேசிய ஆணை மற்றும் செயல் மையம் தெரிவித்து உள்ளது.
5. பிரான்சில் அதிர்ச்சி; திடீரென ஒரே நாளில் 41,622 பேருக்கு கொரோனா பாதிப்பு
பிரான்சில் புதிய பதிவாக 41,622 பேருக்கு கொரோனா வைரசின் பாதிப்புகள் அறியப்பட்டது அதிர்ச்சி ஏற்படுத்தி உள்ளது.