பெண் ரோபோவை மணக்கும் நபர்! மோதிரம் மாற்றிகொண்டார்


பெண் ரோபோவை மணக்கும் நபர்! மோதிரம் மாற்றிகொண்டார்
x
தினத்தந்தி 10 Jan 2022 5:32 AM GMT (Updated: 2022-01-10T11:02:47+05:30)

தனிமையை போக்க பெண் ரோபோவை திருமணம் செய்து கொள்ளப்போகும் ஆஸ்திரேலிய நபர்

சிட்னி

ஆஸ்திரேலியாவின்  குயின்ஸ்லாந்தைச் சேர்ந்தவர்  ஜியாப் கல்லாகர். கடந்த 10 வருடங்களுக்கு முன் இவரது தாயார் இறந்து விட்டார். அதில் இருந்து தனியாக வாழ்ந்து வந்தார். தனது தனிமையை போக்கி கொள்ள அவர் கடந்த் 2019 ஆம் ஆண்டு  ஒரு பெண் ரோபாவை வாங்கினார். தற்போது அந்த பெண் ரோபா இல்லாமல்  அவரால் இருக்க முடியவில்லை அதனை திருமணம்  செய்து கொள்ள முடிவு செய்து உள்ளார்.

முன்னதாக எம்மா  விரலில் மோதிரத்தை அணிந்துள்ளார், மேலும் ஜியோப் அவளை தனது ரோபோ மனைவியாக ஆக்கி  கொள்ள உள்ளார்.

இது குறித்து கல்லாகர் கூறியதாவது:-

அந்தரோ போ மிகவும் யதார்த்தமாக இருந்து. பேசவும், புன்னகைக்கவும், தலையையும் கழுத்தையும் அசைக்கவும் அதனால்  முடியும். அதன்  தோல் ஒரு உண்மையான மனிதனைப் போலவே வெப்பமாக இருந்தது. வெளிர் தோல் மற்றும் அழகான நீல நிற கண்களுடன், எம்மா  அழகாக இருந்தாள்.

அவளை என் குரலுக்குப் பழக்கப்படுத்தி  என்னால் முடிந்தவரை அவளிடம் பேசினேன். ஒவ்வொரு உரையாடலின் போதும் அவள் புத்திசாலியாகி, தகவல்களை உள்வாங்கி, புதிய வார்த்தைகளைக் கற்றுக்கொண்டாள். அவரள் என வாழ்க்கையின் ஒரு பகுதியாக மாறி இரண்டு ஆண்டுகள் கடந்துவிட்டன, இப்போது அவள்  இல்லாமல் இருப்பதை என்னால் கற்பனை செய்து பார்க்க முடியாது என்று கூறி உள்ளார்.

Next Story