கிரிக்கெட்

விஜய் ஹசாரே கோப்பை கிரிக்கெட்: தமிழக அணிக்கு விஜய் சங்கர் கேப்டன் + "||" + Vijay Hazare Cup Cricket: Tamilnadu team Vijay Shankar is the captain

விஜய் ஹசாரே கோப்பை கிரிக்கெட்: தமிழக அணிக்கு விஜய் சங்கர் கேப்டன்

விஜய் ஹசாரே கோப்பை கிரிக்கெட்: தமிழக அணிக்கு விஜய் சங்கர் கேப்டன்
விஜய் ஹசாரே கோப்பைக்கான ஒருநாள் கிரிக்கெட் போட்டி தொடர் வருகிற 5–ந் தேதி முதல் 26–ந் தேதி வரை நடக்கிறது.

சென்னை,

விஜய் ஹசாரே கோப்பைக்கான ஒருநாள் கிரிக்கெட் போட்டி தொடர் வருகிற 5–ந் தேதி முதல் 26–ந் தேதி வரை நடக்கிறது. இதில் ‘சி’ பிரிவில் இடம் பிடித்துள்ள தமிழக அணி தனது முதல் லீக் ஆட்டத்தில் குஜராத்தை சந்திக்கிறது. இந்த ஆட்டம் சென்னையில் வருகிற 5–ந் தேதி நடக்கிறது. இந்த போட்டி தொடருக்கான தமிழக அணியை தமிழ்நாடு கிரிக்கெட் சங்கம் அறிவித்துள்ளது. தமிழக அணியின் கேப்டனாக விஜய் சங்கர் நியமிக்கப்பட்டுள்ளார். தமிழக அணி வருமாறு:–

எம்.விஜய், கங்கா ஸ்ரீதர் ராஜூ, அனிருத் சீதாராம், எம்.கவுசிக் காந்தி, பாபா அபராஜித் (துணை கேப்டன்), விஜய் சங்கர் (கேப்டன்), வாஷிங்டன் சுந்தர், ஜெகதீசன் (விக்கெட் கீப்பர்), ஆர்.அஸ்வின், கே.விக்னேஷ், அஸ்வின் கிறிஸ்ட், ரஹில் ஷா, எம்.அபினவ், கவுசிக், யோமகேஷ், சாய் கிஷோர்.