கிரிக்கெட்

முத்தரப்பு 20 ஓவர் கிரிக்கெட்: இந்திய பெண்கள் அணி 2-வது தோல்வி + "||" + Triad T20 cricket: India women's team defeat

முத்தரப்பு 20 ஓவர் கிரிக்கெட்: இந்திய பெண்கள் அணி 2-வது தோல்வி

முத்தரப்பு 20 ஓவர் கிரிக்கெட்: இந்திய பெண்கள் அணி 2-வது தோல்வி
முத்தரப்பு 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டியில் இந்திய பெண்கள் அணி 2-வது முறையாக தோல்வியடைந்தது.
மும்பை,

பெண்கள் முத்தரப்பு 20 ஓவர் கிரிக்கெட் தொடர் மும்பை பிராபோர்ன் ஸ்டேடியத்தில் நடந்து வருகிறது. இதில் நேற்று நடந்த 3-வது லீக் ஆட்டத்தில் இந்தியா-இங்கிலாந்து அணிகள் மோதின. டாஸ் ஜெயித்த இங்கிலாந்து முதலில் பந்து வீச்சை தேர்வு செய்தது. இதன்படி முதலில் பேட் செய்த இந்திய அணி 4 விக்கெட் இழப்புக்கு 198 ரன்கள் குவித்தது. தொடக்க வீராங்கனைகள் மிதாலிராஜ் (53 ரன், 43 பந்து, 7 பவுண்டரி), மந்தனா (76 ரன், 40 பந்து, 12 பவுண்டரி, 2 சிக்சர்) அரைசதம் அடித்தனர்.

அடுத்து களம் இறங்கிய இங்கிலாந்து அணியில் தொடக்க வீராங்கனை டேனிலி வியாட், ரன்மழை பொழிந்து சதத்தோடு தங்கள் அணியின் வெற்றிக்கு வித்திட்டார். அந்த அணி 18.4 ஓவர்களில் 3 விக்கெட்டுக்கு 199 ரன்கள் சேர்த்து 7 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் 2-வது வெற்றியை பெற்றது. பெண்கள் 20 ஓவர் கிரிக்கெட் வரலாற்றில் ஒரு அணி 190-க்கும் மேலான ஸ்கோரை வெற்றிகரமாக விரட்டிப்பிடிப்பது (சேசிங்) இதுவே முதல் முறையாகும். 26 வயதான டேனிலி வியாட் 15 பவுண்டரி, 5 சிக்சருடன் 124 ரன்கள் (64 பந்து) நொறுக்கினார்.

இந்திய அணிக்கு இது 2-வது தோல்வியாகும். ஏற்கனவே தொடக்க ஆட்டத்தில் ஆஸ்திரேலியாவிடம் 6 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் தோற்று இருந்தது.

இன்று (திங்கட்கிழமை) நடக்கும் 4-வது லீக்கில் இந்திய அணி மீண்டும் ஆஸ்திரேலியாவை (காலை 10 மணி) சந்திக்கிறது. இதில் வெற்றி பெற்றால் மட்டுமே இந்திய அணியால் இறுதிப்போட்டி வாய்ப்பில் நீடிக்க முடியும். தோற்றால் வெளியேற வேண்டியது தான்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கடலில் வீணாக கலக்கும் 150 டி.எம்.சி. தண்ணீர்: நீர் மேலாண்மையில் தமிழக அரசு தோல்வி அடைந்து விட்டது
கேரளா, கர்நாடக மாநிலங்களில் இருந்து தமிழகத்துக்கு திறந்து விடப்பட்ட 150 டி.எம்.சி. தண்ணீர் வீணாக கடலில் கலப்பதாகவும், தமிழக அரசு நீர் மேலாண்மையில் தோல்வி அடைந்து விட்டதாகவும் மார்க்சிஸ்ட் கம்யூனிஸ்டு மாநில செயலாளர் பாலகிருஷ்ணன் கூறி உள்ளார்.
2. சின்சினாட்டி டென்னிஸ்: செரீனா அதிர்ச்சி தோல்வி
சின்சினாட்டி டென்னிஸ் போட்டியில் செரீனா அதிர்ச்சி தோல்வியடைந்தார்.
3. மணவாளக்குறிச்சி அருகே 10-ம் வகுப்பு மாணவி தூக்குப்போட்டு தற்கொலை
மணவாளக்குறிச்சி அருகே 10-ம் வகுப்பு மாணவி தூக்குப்போட்டு தற்கொலை செய்து கொண்டார்.
4. 2-1 கோல் கணக்கில் நைஜீரியாவை சாய்த்து: அடுத்த சுற்றுக்குள் அடியெடுத்து வைத்தது அர்ஜென்டினா
உலக கோப்பை கால்பந்து போட்டியில் அர்ஜென்டினா அணி தனது கடைசி லீக் ஆட்டத்தில் 2-1 என்ற கோல் கணக்கில் நைஜீரியாவை வீழ்த்தி அடுத்த சுற்றுக்கு முன்னேறியது.
5. கடந்த 4 ஆண்டுகால பிரதமர் மோடியின் சர்வதேச சுற்றுப்பயணம் தோல்வி சிவசேனா கடும் விமர்சனம்
கடந்த 4 ஆண்டுகளாக பிரதமர் மோடி மேற்கொண்ட சர்வதேச சுற்றுப்பயணம் தோல்வி அடைந்து இருப்பதாக சிவசேனா கடுமையாக விமர்சித்துள்ளது.