உள் மாவட்டங்களில் ஒருசில இடங்களில் கன முதல் மிக கனமழை பெய்யும் - வானிலை ஆய்வு மையம் | அடுத்த 6 மணி நேரத்தில் கஜா புயல் மேற்கு திசையை நோக்கி நகர்ந்து காற்றழுத்த தாழ்வு மண்டலமாக வலுவிழக்கும் - வானிலை ஆய்வு மையம் | இன்று நடைபெற இருந்த மதுரை காமராஜர் பல்கலை. தேர்வுகள் தேதி குறிப்பிடாமல் ஒத்திவைப்பு. | நாகை மாவட்டத்தில் மின் விநியோகம் சீராக 2 நாட்களாகும் - மின்துறை அதிகாரிகள் தகவல் | கடலூர் : கீழப்பெரம்பையில் 50-க்கும் மேற்பட்ட வீடுகளில் மழை நீர் புகுந்தது, 500 ஏக்கருக்கும் மேற்பட்ட நெற்பயிர்கள் நீரில் மூழ்கின | தஞ்சை: மல்லிபட்டினத்தில் 300-க்கும் மேற்பட்ட விசைப்படகுகள், 200-க்கும் மேற்பட்ட நாட்டுப் படகுகள் சேதம். |

கிரிக்கெட்

ஒரே மாடலில் டி-ஷர்ட்டில் கலக்கும் விராட் கோலி மனைவி அனுஷ்கா + "||" + Virat and Anushka spotted wearring the same t-shirt

ஒரே மாடலில் டி-ஷர்ட்டில் கலக்கும் விராட் கோலி மனைவி அனுஷ்கா

ஒரே மாடலில்  டி-ஷர்ட்டில் கலக்கும் விராட் கோலி  மனைவி  அனுஷ்கா
ஒரே மாடலில் கருப்பு டி-ஷர்ட்டில் விராட் கோலியும் அவரது மனைவி அனுஷ்கா சர்மாவும் கலக்கி வருகின்றனர். #Virat #Anushka
பெங்களூர்

11-வது ஐ.பி.எல் சீஸனின் 24-வது லீக் போட்டியில் இன்று சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ்- ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூரு அணிகள் மோதுகின்றன. பெங்களூரு சின்னசாமி மைதானத்தில் இரவு 8 மணிக்கு போட்டி துவங்குகிறது. 

சென்னை அணி, ஐந்து போட்டிகளில் நான்கில் வெற்றி பெற்று, 8 புள்ளிகளுடன் இரண்டாவது இடத்தில் உள்ளது. பெங்களூரு ஐந்து ஆட்டங்களில் இரண்டு வெற்றி பெற்று, 4 புள்ளிகளுடன் ஆறாவது இடத்தில் இருக்கிறது. இரு அணிகளும் புள்ளிப்பட்டியலில் முன்னேற இன்றைய போட்டியில் கடுமையாக போட்டியிடும். 

விராட் கோலி, டி20 கேப்டனாக தனது 100-வது போட்டியில் இன்று களமிறங்க இருக்கிறார். 100-வது போட்டியில் கேப்டனாக களமிறங்கும் மூன்றாவது இந்திய வீரர் விராட். முதலிடத்தில் தோனி (244), இரண்டாவது இடத்தில் கவுதம் கம்பிர் (170) உள்ளனர். ஒட்டுமொத்தமாக விராட் எட்டாவது இடத்தில் உள்ளார். 

இந்த நிலையில் சமூக வலைதளத்தில் விராட் பற்றிய புகைப்படம் ஒன்று வைரலாகி உள்ளது. அவரும் அவரது மனைவி நடிகை அனுஷ்கா சர்மா அணிந்த ஆடை தான். இந்த நட்சத்திர ஜோடிக்கு கடந்த ஆண்டு இறுதியில் திருமணம் முடிந்தது. 

அனுஷிமா சர்மா, விராட் போல் உடை அணிந்து உலகத்தை உலா வருவது புதிதல்ல. ஏற்கனவே அவரது ஜெர்சியை அணிந்து ட்ரெண்டிங்கில் இடம் பிடித்தார். தற்போது அதே போல் ஒரு புகைப்படம் வெளியாகி வைரலாகி வருகிறது. விராட், ஜிம்மில் ஒரு கறுப்பு டி-ஷர்ட் அணிந்து உடற்பயிற்சி செய்யும் புகைப்படம் வெளியானது. மறுப்பக்கம் அதே போன்ற டி-ஷர்ட் அணிந்து விமான நிலையத்தில் அனுஷ்கா காணப்படும் புகைப்படமும் வெளியிடப்பட்டது. சரி, இதில் என்ன இருக்கிறது என்று கேட்காதீர்கள். இது தான் ரிலேஷன்ஷிப் கோல் என்கிறார்கள் ரசிகர்கள். தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வாயைக் கொடுத்து வம்பில் மாட்டிய கோலி : இந்திய கிரிக்கெட் வாரியம் அதிருப்தி
இந்திய பேட்ஸ்மேன்களை பிடிக்காதவர்கள் இந்தியாவில் இருக்க வேண்டாம். வாயைக் கொடுத்து வம்பில் மாட்டிய விராட் கோலியின் மீது இந்திய கிரிக்கெட் வாரியம் அதிருப்தியில் உள்ளது.
2. ஒரே ஓவரில் 43 ரன்கள் எடுத்து சாதனை படைத்த நியூசிலாந்து வீரர்கள்
ஒரே ஓவரில் 43 ரன்கள் விளாசி நியூசிலாந்து வீரர்கள் புதிய சாதனை படைத்துள்ளனர்.
3. அசாருதீனுக்கு கவுரவம் பிசிசிஐ மீது காம்பீர் விமர்சனம்
கொல்கத்தா இந்தியா- வெஸ்ட் இண்டீஸ் போட்டியில் அசாருதீனுக்கு கவுரவம் அளிதததர்கு பிசிசிஐ மீது காம்பீர் விமர்சனம் வைத்துள்ளார்.
4. 30-வது பிறந்தநாளை கொண்டாடும் வீராட் கோலி
30-வது பிறந்தநாளை கொண்டாடும் வீராட் கோலி க்கு விளையாட்டு வீரர்கள் ரசிகர்கள், பிரபலங்கள் வாழ்த்து தெரிவித்து வருகின்றனர். #HappyBirthdayVirat
5. பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் வீரர் அசார் அலி சர்வதேசப் போட்டிகளிலிருந்து திடீர் ஓய்வு
பாகிஸ்தான் கேப்டனாக சில காலம் இருந்த அசார் அலி ஒருநாள் சர்வதேசப் போட்டிகளிலிருந்து திடீரென ஓய்வு அறிவித்தார்.