கிரிக்கெட்

வெஸ்ட் இண்டீசுக்கு எதிரான டெஸ்ட்: இலங்கை அணிக்கு 453 ரன்கள் இலக்கு + "||" + Test against West Indies: 453 runs for Sri Lanka

வெஸ்ட் இண்டீசுக்கு எதிரான டெஸ்ட்: இலங்கை அணிக்கு 453 ரன்கள் இலக்கு

வெஸ்ட் இண்டீசுக்கு எதிரான டெஸ்ட்: இலங்கை அணிக்கு 453 ரன்கள் இலக்கு
இலங்கை – வெஸ்ட் இண்டீஸ் கிரிக்கெட் அணிகள் இடையிலான முதலாவது டெஸ்ட் போட்டி போர்ட் ஆப்–ஸ்பெயினில் நடந்து வருகிறது.

போர்ட் ஆப்–ஸ்பெயின், 

இலங்கை – வெஸ்ட் இண்டீஸ் கிரிக்கெட் அணிகள் இடையிலான முதலாவது டெஸ்ட் போட்டி போர்ட் ஆப்–ஸ்பெயினில் நடந்து வருகிறது. முதலில் பேட் செய்த வெஸ்ட் இண்டீஸ் 8 விக்கெட்டுக்கு 414 ரன்கள் குவித்து ‘டிக்ளேர்’ செய்தது. பின்னர் தனது முதல் இன்னிங்சை ஆடிய இலங்கை அணி 185 ரன்னில் சுருண்டது. அடுத்து 229 ரன்கள் முன்னிலையுடன் 2–வது இன்னிங்சை தொடங்கிய வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணி 3–வது நாள் நிறைவில் 4 விக்கெட்டுக்கு 131 ரன்கள் எடுத்திருந்தது.

இந்த நிலையில் 4–வது நாளான நேற்று தொடர்ந்து பேட்டிங் செய்த வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணி 7 விக்கெட்டுக்கு 223 ரன்கள் சேர்த்து ‘டிக்ளேர்’ செய்தது. அதிகபட்சமாக கீரன் பவெல் 88 ரன்கள் எடுத்தார். இதன் மூலம் இலங்கை அணிக்கு 453 ரன்கள் இலக்காக நிர்ணயிக்கப்பட்டது. பின்னர் ‘மெகா’ இலக்கை நோக்கி இலங்கை அணி 2–வது இன்னிங்சை ஆடியது.