புதுச்சேரி : 3 நியமன எம்எல்ஏக்கள் விவகாரம் தொடர்பாக ஆலோசிக்க அனைத்து கட்சி கூட்டத்திற்கு முதல்வர் நாராயணசாமி அழைப்பு | பிரதமர் வேட்பாளர் ராகுல் காந்தி என்ற ஸ்டாலினின் முன்மொழிவை விடுதலைச் சிறுத்தைகள் கட்சி வழிமொழிகிறது - திருமாவளவன் | ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான 2-வது டெஸ்ட்: இந்திய அணி திணறல் | மெரினாவை பராமரிக்க ஒதுக்கும் நிதி எவ்வளவு? - சென்னை மாநகராட்சி விரிவான அறிக்கை தாக்கல் செய்ய உயர்நீதிமன்றம் உத்தரவு | மெரினாவில் காவல் ஆணையருடன் காலை நடைபயிற்சி மேற்கொள்ள, மாநகராட்சி ஆணையருக்கு சென்னை உயர்நீதிமன்றம் யோசனை | மெரினாவில் என்னென்ன உள்கட்டமைப்பு வசதிகள் மேற்கொள்ளப்பட உள்ளன? - உயர்நீதிமன்றம் |

கிரிக்கெட்

இங்கிலாந்து பயணத்துக்கான இந்திய ‘ஏ’ அணியில் இருந்து சஞ்சு சாம்சன் நீக்கம் + "||" + Sanju Samson dismissed from Indian 'A' team for England tour

இங்கிலாந்து பயணத்துக்கான இந்திய ‘ஏ’ அணியில் இருந்து சஞ்சு சாம்சன் நீக்கம்

இங்கிலாந்து பயணத்துக்கான இந்திய ‘ஏ’ அணியில் இருந்து சஞ்சு சாம்சன் நீக்கம்
உடல் தகுதி தேர்வில் தோற்றதால் இந்திய ‘ஏ’ அணியில் இருந்து சஞ்சு சாம்சனின் வாய்ப்பு பறிபோனது.
மும்பை,

இந்தியா, இங்கிலாந்து, வெஸ்ட்இண்டீஸ் ‘ஏ’ அணிகள் இடையிலான ஒருநாள் கிரிக்கெட் போட்டி தொடர் இங்கிலாந்தில் வருகிற 22-ந் தேதி தொடங்குகிறது. இந்த போட்டிக்கான இந்திய ‘ஏ’ கிரிக்கெட் அணி ஸ்ரேயாஸ் அய்யர் தலைமையில் நேற்று முன்தினம் இங்கிலாந்து புறப்பட்டு சென்றது. இந்த போட்டி தொடருக்கான இந்திய ‘ஏ’ அணியில் இடம் பிடித்து இருந்த 23 வயதான விக்கெட் கீப்பர் மற்றும் பேட்ஸ்மேனான சஞ்சு சாம்சன் அணியினருடன் செல்லவில்லை. அவர் அணியில் இருந்து நீக்கப்பட்டது ஏன்? என்பது குறித்த தகவல் தற்போது வெளியாகி இருக்கிறது.


சமீப காலமாக இந்திய கிரிக்கெட் அணி வீரர்கள் உடல் தகுதி தேர்வில் (யோ-யோ) தேர்ச்சி பெற்றால் மட்டுமே அணியில் சேர்க்கப்படுகிறார்கள். உடல் தகுதி தேர்வுக்காக நிர்ணயிக்கப்பட்டு இருக்கும் 16.1 புள்ளிகளுக்கு குறைவாக பெறும் எந்தவொரு வீரருக்கும் அணியில் இடம் கொடுக்கப்படுவதில்லை. பெங்களூருவில் உள்ள தேசிய கிரிக்கெட் அகாடமியில் நடத்தப்பட்ட உடல் தகுதி சோதனையில் சஞ்சு சாம்சன் தேறாததால் தான் அணியில் இருந்து நீக்கப்பட்டு இருக்கிறார் என்று தெரியவந்துள்ளது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. உலக கோப்பை ஆக்கியில் ஆஸ்திரேலியாவை வீழ்த்தி இறுதிப்போட்டிக்கு முன்னேறியது நெதர்லாந்து - மற்றொரு ஆட்டத்தில் இங்கிலாந்தை ஊதித்தள்ளியது பெல்ஜியம்
உலக கோப்பை ஆக்கி போட்டியில் நேற்று நடந்த பரபரப்பான அரைஇறுதியில் நெதர்லாந்து அணி, ஆஸ்திரேலியாவை வீழ்த்தி இறுதிப்போட்டிக்கு முன்னேறியது. மற்றொரு ஆட்டத்தில் பெல்ஜியம் 6-0 என்ற கோல் கணக்கில் இங்கிலாந்தை ஊதித்தள்ளியது.
2. கடைசி ஆட்டத்தில் வெஸ்ட் இண்டீசை வீழ்த்தி ஒரு நாள் தொடரை கைப்பற்றியது வங்காளதேசம்
கடைசி ஆட்டத்தில் வெஸ்ட் இண்டீசை வீழ்த்தி ஒரு நாள் தொடரை வங்காளதேச அணி கைப்பற்றியது.
3. வெஸ்ட் இண்டீசை புரட்டியெடுத்தது: வங்காளதேச அணி இன்னிங்ஸ் வெற்றி
டாக்காவில் நடந்த 2-வது டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் வெஸ்ட் இண்டீசை புரட்டியெடுத்த வங்காளதேச அணி இன்னிங்ஸ் வெற்றி பெற்று சாதனை படைத்தது.
4. புரோ கபடி: பெங்காலை வென்றது குஜராத்
புரோ கபடியில், பெங்காலை அணிக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் குஜராத் வெற்றிபெற்றது.
5. ஏ.டி.பி. டென்னிஸ்: டொமினிக்கை வீழ்த்தினார் பெடரர்
ஏ.டி.பி. டென்னிஸ் போட்டியில், டொமினிக்கை வீழ்த்தி பெடரர் அரைஇறுதி வாய்ப்பை உறுதி செய்தார்.