கிரிக்கெட்

நான் என்ன பைத்தியமா? குல்தீப் யாதவால் டென்ஷனான டோனி + "||" + When MS Dhoni Lost His Cool With Kuldeep Yadav

நான் என்ன பைத்தியமா? குல்தீப் யாதவால் டென்ஷனான டோனி

நான் என்ன பைத்தியமா? குல்தீப் யாதவால் டென்ஷனான டோனி
நான் என்ன பைத்தியமா? என்று குல்தீப் யாதவை இந்திய அணியின் கூல் கேப்டன் என்று வர்ணிக்கப்பட்ட டோனி கடிந்து கொண்ட சம்பவம் நடைபெற்றுள்ளது.

இந்திய அணியின் முன்னாள் கேப்டன் டோனி, களத்தில் மிகவும் அமைதியாக செயல்படுவதோடு, எந்த நெருக்கடியான நேரத்திலும் பதட்டமன்றி நிதானமாக செயல்பட்டு ஆட்டத்தின் போக்கை மாற்றும் திறன் படைத்தவர். இதனால், டோனியை கேப்டன் கூல் என்று அவரது ரசிகர்கள் புகழ்வது உண்டு. இருந்த போதிலும், டோனி சில நேரங்களில், தனது அமைதியை இழந்து ஆக்ரோஷம் காட்டுவதை அரிதாக சில  இடங்களில் காண முடிந்துள்ளது. 

அதுபோலத்தான், கடந்த ஆண்டு இலங்கைக்கு எதிராக இந்தூரில் நடைபெற்ற 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டியில், இத்தகைய ஒரு சம்பவம் நடைபெற்றுள்ளது. ஆங்கில தொலைக்காட்சி ஒன்றுக்கு பேட்டி அளித்த குல்தீப் யாதவ், டோனி தன்னை கடிந்து கொண்ட சம்பவத்தை வெளியிட்டுள்ளார். குல்தீப் யாதவ் கூறியதாவது:- இந்தியா -இலங்கை அணிகளுக்கு இடையேயான இருபது ஓவர் தொடரில், விராட் கோலி பங்கேற்காததால், ரோகித் ஷர்மா தலைமையில் இந்தியா அணி விளையாடியது.

இரண்டாவது இருபது ஓவர் போட்டியின் போது குல்தீப் யாதவின் பந்துகளில், இலங்கை அணி வீரர்கள் ரன்கள் குவித்து கொண்டிருந்தனர். “ஒவ்வொரு முறையும் என்னுடைய பந்து சிக்சர் செல்லும் போது, நான் தோனியைப் பார்ப்பேன். நான்காவது ஓவர் வீசும் போது, இலங்கை அணி வீரர் பவுண்டரி விளாசினார். அப்போது தோனி என்னை அழைத்து ‘கவரை நீக்கிவிட்டு விக்கெட்டை கைப்பற்ற முயற்சி செய்’ என்று தோனி அறிவுறுத்தினார்”

ஆனால், தோனியின் அறிவுறையை நான் கேட்க மறுத்த போது கோபமான தோனி, 'நான் என்ன பைத்தியமா? 300 ஒரு நாள் போட்டிகளில் நான் விளையாடியுள்ளேன்’ என்று கடிந்து கொண்டார்.  அதன் பிறகு ஃபீல்டிங் முறைகளை மாற்றி அமைத்த பின், ஒரு விக்கெட் வீழ்ந்தது”  இவ்வாறு அவர் தெரிவித்தார். 


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. டோனியின் பேட்டிங்கால் மற்ற பேட்ஸ்மேன்களுக்கு நெருக்கடி அதிகரிக்கிறது: கம்பீர் சொல்கிறார்
டோனியின் பேட்டிங்கால் மற்ற பேட்ஸ்மன்களுக்கு நெருக்கடி அதிகரிக்கிறது என்று கவுதம் கம்பீர் விமர்சித்துள்ளார். #Dhoni
2. சர்வதேச கிரிக்கெட்டுக்கு முழுக்கா? தோனியின் செயலால் பரபரக்கும் ரசிகர்கள்
சர்வதேச ஒருநாள் கிரிக்கெட் போட்டிகளில் இருந்து ஓய்வு பெற தோனி திட்டமிட்டுள்ளாரா? என்ற சந்தேகத்தை அவரது ரசிகர்கள் எழுப்பியுள்ளனர். #MSDhoni
3. 6 விக்கெட்டுகளை கைப்பற்றியதன் மூலம் புதிய சாதனை படைத்த குல்தீப் யாதவ்
இங்கிலாந்துக்கு எதிரான போட்டியில் 6 விக்கெட்டுகளை கைப்பற்றியதன் மூலம் புதிய சாதனையை குல்தீப் யாதவ் படைத்துள்ளார். #KuldeepYadav
4. டோனியை ஏலத்தில் எடுக்காதது வருத்தமாக இருக்கிறது பிரீத்தி ஜிந்தா வேதனை
டோனியை ஏலத்தில் எடுக்காதது வருத்தமாக இருக்கிறது என பிரீத்தி ஜிந்தா வேதனை தெரிவித்து உள்ளார். #PreityZinta #MSDhoni
5. கிரிக்கெட் வீரர் டோனியின் சொத்துமதிப்பு எவ்வளவு
கிரிக்கெட் வீரர் டோனியின் சொத்துமதிப்பு எவ்வளவு என்ற தகவல்கள் வெளியாகி உள்ளது.