கிரிக்கெட்

நான் என்ன பைத்தியமா? குல்தீப் யாதவால் டென்ஷனான டோனி + "||" + When MS Dhoni Lost His Cool With Kuldeep Yadav

நான் என்ன பைத்தியமா? குல்தீப் யாதவால் டென்ஷனான டோனி

நான் என்ன பைத்தியமா? குல்தீப் யாதவால் டென்ஷனான டோனி
நான் என்ன பைத்தியமா? என்று குல்தீப் யாதவை இந்திய அணியின் கூல் கேப்டன் என்று வர்ணிக்கப்பட்ட டோனி கடிந்து கொண்ட சம்பவம் நடைபெற்றுள்ளது.

இந்திய அணியின் முன்னாள் கேப்டன் டோனி, களத்தில் மிகவும் அமைதியாக செயல்படுவதோடு, எந்த நெருக்கடியான நேரத்திலும் பதட்டமன்றி நிதானமாக செயல்பட்டு ஆட்டத்தின் போக்கை மாற்றும் திறன் படைத்தவர். இதனால், டோனியை கேப்டன் கூல் என்று அவரது ரசிகர்கள் புகழ்வது உண்டு. இருந்த போதிலும், டோனி சில நேரங்களில், தனது அமைதியை இழந்து ஆக்ரோஷம் காட்டுவதை அரிதாக சில  இடங்களில் காண முடிந்துள்ளது. 

அதுபோலத்தான், கடந்த ஆண்டு இலங்கைக்கு எதிராக இந்தூரில் நடைபெற்ற 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டியில், இத்தகைய ஒரு சம்பவம் நடைபெற்றுள்ளது. ஆங்கில தொலைக்காட்சி ஒன்றுக்கு பேட்டி அளித்த குல்தீப் யாதவ், டோனி தன்னை கடிந்து கொண்ட சம்பவத்தை வெளியிட்டுள்ளார். குல்தீப் யாதவ் கூறியதாவது:- இந்தியா -இலங்கை அணிகளுக்கு இடையேயான இருபது ஓவர் தொடரில், விராட் கோலி பங்கேற்காததால், ரோகித் ஷர்மா தலைமையில் இந்தியா அணி விளையாடியது.

இரண்டாவது இருபது ஓவர் போட்டியின் போது குல்தீப் யாதவின் பந்துகளில், இலங்கை அணி வீரர்கள் ரன்கள் குவித்து கொண்டிருந்தனர். “ஒவ்வொரு முறையும் என்னுடைய பந்து சிக்சர் செல்லும் போது, நான் தோனியைப் பார்ப்பேன். நான்காவது ஓவர் வீசும் போது, இலங்கை அணி வீரர் பவுண்டரி விளாசினார். அப்போது தோனி என்னை அழைத்து ‘கவரை நீக்கிவிட்டு விக்கெட்டை கைப்பற்ற முயற்சி செய்’ என்று தோனி அறிவுறுத்தினார்”

ஆனால், தோனியின் அறிவுறையை நான் கேட்க மறுத்த போது கோபமான தோனி, 'நான் என்ன பைத்தியமா? 300 ஒரு நாள் போட்டிகளில் நான் விளையாடியுள்ளேன்’ என்று கடிந்து கொண்டார்.  அதன் பிறகு ஃபீல்டிங் முறைகளை மாற்றி அமைத்த பின், ஒரு விக்கெட் வீழ்ந்தது”  இவ்வாறு அவர் தெரிவித்தார். 


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. 2019-ம் ஆண்டு உலக கோப்பை போட்டிக்கு டோனி கட்டாயம் தேவை - கவாஸ்கர்
2019-ம் ஆண்டு உலக கோப்பை போட்டிக்கு டோனி கட்டாயம் தேவை என கவாஸ்கர் கூறியுள்ளார்.
2. நீங்கள் சரியாக விளையாடவில்லை என்றால் அணியில் இருக்க முடியாது : டோனிக்கு காம்பீர் எச்சரிக்கை
டோனி சிறப்பான பேட்டிங்கை வெளிப்படுத்தி தன் மீதான விமர்சனங்களை தோற்கடிப்பார் என்று நம்புவதாக கவுதம் கம்பீர் நம்பிக்கை தெரிவித்துள்ளார்.
3. ‘வீரர்கள் நினைப்பதை அறிந்து ஆலோசனை அளிக்கக்கூடியவர், டோனி’ யுஸ்வேந்திர சாஹல் புகழாரம்
இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் சுழற்பந்து வீச்சாளர் யுஸ்வேந்திர சாஹல் அளித்த ஒரு பேட்டியில், ‘எப்போதும் அணியில் சீனியர் வீரர்கள் இருப்பது சிறந்த அனுபவத்தை அளிக்கும். டோனியின் வழிகாட்டுதலில் இளம் வீரர்கள் பலர் தங்கள் திறமையை மேம்படுத்தி இருக்கிறார்கள்.
4. ’பந்துவீசுப்பா இல்லையென்றால் பவுலரை மாத்திடுவேன்’குல்தீபை கலாய்த்த டோனி
ஆசிய கோப்பை நேற்றைய ஆப்கானிஸ்தானுக்கு எதிரான ஆட்டத்தில், இந்திய கேப்டன் டோனி பந்துவீச்சாளர் குல்தீப் யாதவை கலாய்த்த சுவாரஸ்ய சம்பவம் நடந்தது.
5. ரிவியூவை வீணாக்கிய கே.எல்.ராகுலை டுவிட்டரில் வறுத்தெடுக்கும் நெட்டிசன்கள்
ஆப்கானிஸ்தானுக்கு எதிரான கிரிக்கெட் போட்டியில் கே.எல்.ராகுல் ரிவியூவை வீணாக்கினார்.