கிரிக்கெட்

வங்காளதேச வீரர் முஸ்தாபிஜூர் ரகுமான் 2 ஆண்டுகள் விளையாட தடை + "||" + Bangladeshi player Mustafjur Rahman Banned to play for 2 years

வங்காளதேச வீரர் முஸ்தாபிஜூர் ரகுமான் 2 ஆண்டுகள் விளையாட தடை

வங்காளதேச வீரர் முஸ்தாபிஜூர் ரகுமான் 2 ஆண்டுகள் விளையாட தடை
ஐ.பி.எல். 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டியில் இந்த ஆண்டு மும்பை இந்தியன்ஸ் அணிக்காக விளையாடிய வங்காளதேச அணியின் முன்னணி வேகப்பந்து வீச்சாளரான முஸ்தாபிஜூர் ரகுமான் காயம் அடைந்தார்.

டாக்கா, 

ஐ.பி.எல். 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டியில் இந்த ஆண்டு மும்பை இந்தியன்ஸ் அணிக்காக விளையாடிய வங்காளதேச அணியின் முன்னணி வேகப்பந்து வீச்சாளரான முஸ்தாபிஜூர் ரகுமான் காயம் அடைந்தார். இதனால் அவர் சமீபத்தில் நடந்த வெஸ்ட்இண்டீசுக்கு எதிரான டெஸ்ட் போட்டி தொடருக்கான வங்காளதேச அணியில் இடம் பெறவில்லை. அந்த தொடரை வங்காளதேச அணி 0–2 என்ற கணக்கில் இழந்தது. இந்த நிலையில் அடுத்த 2 ஆண்டுகளுக்கு ஐ.பி.எல். உள்ளிட்ட வெளிநாட்டு 20 ஓவர் லீக் போட்டிகளில் விளையாட முஸ்தாபிஜூர் ரகுமானுக்கு தடை விதிக்க வங்காளதேச கிரிக்கெட் வாரியம் முடிவு செய்துள்ளது. இது குறித்து வங்காளதேச கிரிக்கெட் வாரிய தலைவர் நஸ்முல் ஹஸ்சன் அளித்த பேட்டியில், ‘இங்கிலாந்து, ஆஸ்திரேலியா தவிர மற்ற நாடுகள் டெஸ்ட் போட்டியில் விளையாட அதிக ஆர்வம் காட்டுவதாக எனக்கு தெரியவில்லை. டெஸ்ட் போட்டியை காண அதிக அளவில் ரசிகர்கள் வராததால் டெஸ்ட் போட்டியை நடத்த கிரிக்கெட் வாரியங்களும், ஒளிபரப்பாளர்களும் ஆர்வம் காட்டுவதில்லை. எங்கள் நாட்டை சேர்ந்த சீனியர் வீரர்கள் சிலரும் டெஸ்ட் போட்டியில் விளையாட விரும்பவில்லை. ‌ஷகிப் அல்–ஹசன், முஸ்தாபிஜூர் ரகுமான் ஆகியோர் டெஸ்ட் போட்டியில் விளையாட தயக்கம் காட்டுகிறார்கள். டெஸ்ட் போட்டியில் ஆடினால் காயம் அடையக்கூடும் என்று வீரர்கள் நினைக்கிறார்கள். எனவே டெஸ்ட் போட்டியில் இளம் வீரர்களை தான் களம் இறக்க வேண்டியது உள்ளது. ஐ.பி.எல். போட்டியில் விளையாடுகையில் காயம் அடைந்ததால் முஸ்தாபிஜூர் ரகுமான் வெஸ்ட்இண்டீசுக்கு எதிரான டெஸ்ட் தொடரில் விளையாடவில்லை. இதனால் அடுத்த 2 ஆண்டுகளுக்கு ஐ.பி.எல். உள்ளிட்ட வெளிநாட்டு 20 ஓவர் லீக் போட்டிகளில் விளையாட அவருக்கு தடையில்லா சான்றிதழ் அளிக்கப்படமாட்டாது. 20 ஓவர் லீக் போட்டியில் ஆடி காயம் அடைந்ததால் நாட்டு அணிக்காக முஸ்தாபிஜூர் ரகுமான் விளையாட முடியாமல் போனதை ஏற்றுக்கொள்ள முடியாது. அடுத்த 2 ஆண்டுகள் வெளிநாட்டு 20 ஓவர் லீக் போட்டியில் விளையாடக்கூடாது என்று ஏற்கனவே நான் அவரிடம் தெரிவித்து உள்ளேன்’ என்று கூறினார்.தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பாம்பன்,மண்டபம் பகுதியில் கடல் கொந்தளிப்பு மீனவர்கள் மீன் பிடிக்க தடை
புயல் சின்னத்தை தொடர்ந்து பாம்பன்,மண்டபம் பகுதியில் கடல் கொந்தளிப்பு ஏற்பட்டது. மீனவர்கள் மீன் பிடிக்க செல்ல தடை விதிக்கப்பட்டு உள்ளது.
2. மேகதாதுவில் புதிய அணை கட்டும் விவகாரம்; மத்திய அரசை கண்டித்து புதுச்சேரி சட்டசபையில் ஒருமனதாக தீர்மானம்
மேகதாதுவில் புதிய அணை கட்டும் விவகாரத்தில் மத்திய அரசை கண்டித்து, புதுச்சேரி சட்டசபையில் முதல்-அமைச்சர் நாராயணசாமி கொண்டு வந்த தீர்மானம் அனைத்துக்கட்சிகளின் ஆதரவுடன் ஒருமனதாக நிறைவேறியது.
3. தடைகளை மீறி ஜனவரி முதல் மீண்டும் இலவச அரிசி அமைச்சர் கந்தசாமி அறிவிப்பு
தடைகளை மீறி ரே‌ஷன் கடைகள் மூலம் வருகிற ஜனவரி மாதம் முதல் மீண்டும் இலவச அரிசி வழங்கப்படும் என்று அமைச்சர் கந்தசாமி தெரிவித்தார்.
4. 2 ஆண்டுகளாக பழுதடைந்து காணப்படும் உயர் கோபுர மின்விளக்கு; நடவடிக்கை எடுக்க பொதுமக்கள் கோரிக்கை
2 ஆண்டுகளாக உயர் கோபுர மின்விளக்கு பழுதடைந்து காணப்படுகிறது. இது குறித்து நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்று பொதுமக்கள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்.
5. ‘பள்ளிக்கூடங்களுக்கு மாணவிகள் பூ வைத்துக்கொண்டு வர தடையில்லை’ அமைச்சர் கே.ஏ.செங்கோட்டையன் பேட்டி
பள்ளிக்கூடங்களுக்கு மாணவிகள் பூவைத்துக்கொண்டு வர தடையில்லை என்று அமைச்சர் கே.ஏ.செங்கோட்டையன் கூறினார்.