கிரிக்கெட்

வெஸ்ட்இண்டீசில் நடைபெறும் சி.பி.எல். கிரிக்கெட் போட்டியில் ஸ்டீவன் சுமித் பங்கேற்பு + "||" + CBL in West Indies Steven Sumith participated in the cricket match

வெஸ்ட்இண்டீசில் நடைபெறும் சி.பி.எல். கிரிக்கெட் போட்டியில் ஸ்டீவன் சுமித் பங்கேற்பு

வெஸ்ட்இண்டீசில் நடைபெறும் சி.பி.எல். கிரிக்கெட் போட்டியில் ஸ்டீவன் சுமித் பங்கேற்பு
வெஸ்ட்இண்டீசில் நடைபெறும் சி.பி.எல். கிரிக்கெட் போட்டியில் ஸ்டீவன் சுமித் பங்கேற்க உள்ளார்.
டிரினிடாட்,

கடந்த மார்ச் மாதத்தில் கேப்டவுனில் நடந்த தென்ஆப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான 3-வது டெஸ்ட் போட்டியில் பந்தை சேதப்படுத்திய விவகாரத்தில் சிக்கிய ஆஸ்திரேலிய அணியின் வீரர் ஸ்டீவன் சுமித்துக்கு அந்த நாட்டு கிரிக்கெட் வாரியம் ஒரு ஆண்டு விளையாட தடை விதித்தது. இருப்பினும் உள்ளூர் குறைந்த தர போட்டி மற்றும் வெளிநாட்டு லீக் போட்டிகளில் விளையாட அவருக்கு கட்டுப்பாடுகள் விதிக்கப்படவில்லை. இதனால் ஆஸ்திரேலிய அணிக்கு மீண்டும் திரும்பும் நோக்கில் ஸ்டீவன் சுமித் சமீபத்தில் கனடாவில் நடந்த குளோபல் 20 ஓவர் லீக் போட்டியில் விளையாடினார்.


இந்த நிலையில் வெஸ்ட்இண்டீசில் அடுத்த மாதம் (ஆகஸ்டு) 8-ந் தேதி தொடங்கும் கரிபியன் பிரீமியர் லீக் (சி.பி.எல்.) 20 ஓவர் போட்டியில் ஸ்டீவன் சுமித் விளையாடுகிறார். இதற்காக அவர் பார்படோஸ் டிரைடென்ட்ஸ் அணியில் விளையாட ஒப்பந்தமாகி இருக்கிறார். 2013-ம் ஆண்டுக்கு பிறகு ஸ்டீவன் சுமித் முதல் முறையாக இந்த லீக் போட்டியில் விளையாட இருக்கிறார். இந்த போட்டியில் கடந்த ஆண்டு பார்படோஸ் டிரைடென்ட்ஸ் அணிக்காக ஆடிய வங்காளதேச அணியின் ஆல்-ரவுண்டர் ஷகிப் அல்-ஹசன் இந்த சீசனில் விளையாடவில்லை.

அவருக்கு வங்காளதேச கிரிக்கெட் வாரியம் அனுமதி அளிக்க மறுத்து விட்டது. ஷகிப் அல்-ஹசனுக்கு பதிலாக ஸ்டீவன் சுமித் அணியில் சேர்க்கப்பட்டு இருக்கிறார். இதேபோல் பந்து வீச்சு சேத சர்ச்சையில் சிக்கி ஒரு ஆண்டு தடை விதிக்கப்பட்ட ஆஸ்திரேலிய வீரர் டேவிட் வார்னரும் இந்த போட்டியில் களம் காணுகிறார். அவர் செயின்ட் லூசியா ஸ்டார்ஸ் அணியில் ஆஸ்திரேலிய வீரர் டார்சி ஷார்ட்டுக்கு பதிலாக இடம் பிடித்துள்ளார்.தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வெஸ்ட்இண்டீசுக்கு எதிரான 4-வது ஒருநாள் கிரிக்கெட்: இந்திய அணி அபார வெற்றி
வெஸ்ட்இண்டீசுக்கு எதிரான 4-வது ஒருநாள் கிரிக்கெட் போட்டியில் இந்திய அணி 224 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் அபார வெற்றி பெற்றது. ரோகித் சர்மா, அம்பத்தி ராயுடு ஆகியோர் சதம் அடித்தனர்.
2. வெஸ்ட்இண்டீசுக்கு எதிரான முதலாவது டெஸ்ட் கிரிக்கெட்: இந்திய அணி இன்னிங்ஸ் வெற்றி
வெஸ்ட்இண்டீசுக்கு எதிரான முதலாவது டெஸ்ட் கிரிக்கெட் போட்டியில் இந்திய அணி இன்னிங்ஸ் வெற்றிபெற்றது.
3. வெஸ்ட்இண்டீசுக்கு எதிரான கடைசி 20 ஓவர் கிரிக்கெட்: வங்காளதேச அணி வெற்றி
வெஸ்ட்இண்டீசுக்கு எதிரான கடைசி 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டியில் வங்காளதேச அணி 19 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றதுடன், தொடரையும் கைப்பற்றியது.
4. வெஸ்ட்இண்டீசுக்கு எதிரான ஒருநாள் கிரிக்கெட்: வங்காளதேச அணி வெற்றி
வெஸ்ட்இண்டீசுக்கு எதிரான ஒருநாள் கிரிக்கெட் போட்டியில் வங்காளதேச அணி வெற்றிபெற்றது.