கிரிக்கெட்

இங்கிலாந்துக்கு எதிரான டெஸ்ட்: உணவு இடைவேளை வரை 362 ரன்கள் முன்னிலையுடன் வலுவான நிலையில் இந்தியா + "||" + India 194/2 At Lunch On Day 3 After Kohli, Pujara Fifties

இங்கிலாந்துக்கு எதிரான டெஸ்ட்: உணவு இடைவேளை வரை 362 ரன்கள் முன்னிலையுடன் வலுவான நிலையில் இந்தியா

இங்கிலாந்துக்கு எதிரான டெஸ்ட்:  உணவு இடைவேளை வரை 362 ரன்கள் முன்னிலையுடன்  வலுவான நிலையில் இந்தியா
இங்கிலாந்துக்கு எதிரான டெஸ்ட் போட்டியில் உணவு இடைவேளை வரை 362 ரன்கள் முன்னிலையுடன் இந்திய அணி வலுவான நிலையில் உள்ளது.
நாட்டிங்காம்,

இந்தியா-இங்கிலாந்து அணிகள் இடையிலான 3-வது டெஸ்ட் கிரிக்கெட் போட்டி நாட்டிங்காமில் நேற்று முன்தினம் தொடங்கியது. முதலில் பேட் செய்த இந்திய அணி முதல் இன்னிங்சில் 94.5 ஓவர்களில் 329 ரன்கள் சேர்த்து ஆல்-அவுட் ஆனது. இங்கிலாந்து தரப்பில் ஆண்டர்சன், ஸ்டூவர்ட் பிராட், கிறிஸ் வோக்ஸ் தலா 3 விக்கெட்டுகளை கைப்பற்றினர்.

பின்னர் முதல் இன்னிங்சை துவங்கிய இங்கிலாந்து, துவக்கத்தில் சிறப்பான பேட்டிங்கை வெளிப்படுத்திய போதும், ஹர்திக் பாண்ட்யா சூறாவளி பந்து வீச்சில் நிலைகுலைந்தது.   ஹர்திக் பாண்ட்யாவின் பந்து வீச்சை சமாளிக்க முடியாமல் அவர்கள் வருவதும் போவதுமாக இருந்தனர். 128 ரன்னுக்குள் இங்கிலாந்து 9 விக்கெட்டுகளை பறிகொடுத்தது. 

கடைசி கட்டத்தில் ஜோஸ் பட்லர், ஆண்டர்சனின் (1 ரன்) ஒத்துழைப்புடன் 150 ரன்களை கடக்க வைத்தார். அதிரடியாக ஆடிய பட்லர் 39 ரன்களில் (32 பந்து, 3 பவுண்டரி, 2 சிக்சர்) பும்ராவின் பந்து வீச்சில் கேட்ச் ஆனார்.இங்கிலாந்து அணி  முதல் இன்னிங்சில் 38.2 ஓவர்களில் 161 ரன்களில் சுருண்டது. ஹர்திக் பாண்ட்யா 28 ரன்கள் மட்டுமே விட்டுக்கொடுத்து 5 விக்கெட்டுகளை சாய்த்தார். அவர் டெஸ்டில் ஒரு இன்னிங்சில் 5 விக்கெட் வீழ்த்துவது இதுவே முதல் முறையாகும்.

இதன் மூலம் இந்தியா 168 ரன்கள் முன்னிலை பெற்றது. அடுத்து இந்திய அணி 2-வது இன்னிங்சை ஆடியது. தொடக்க ஆட்டக்காரர்கள் லோகேஷ் ராகுல் 36 ரன்களிலும், ஷிகர் தவான் 44 ரன்களிலும் அவுட் ஆனார்கள். ஆட்ட நேர முடிவில் இந்திய அணி 31 ஓவர்களில் 2 விக்கெட் இழப்புக்கு 124 ரன்கள் சேர்த்து இருந்தது.  இந்த நிலையில், 3-வது நாள் ஆட்டம் துவங்கியதும் புஜாராவும், விராட் கோலியும் சிறப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தினர். 

இந்த ஜோடியை பிரிக்க இங்கிலாந்து கேப்டன் ஜோ ரூட் மேற்கொண்ட முயற்சிகள் எதுவும் பலனளிக்கவில்லை. உணவு  இடைவேளை வரை இந்திய அணி 60 ஓவர்களில் 2 விக்கெட் இழப்புக்கு 194 ரன்கள் சேர்த்து 362 ரன்கள் முன்னிலை பெற்றுள்ளது. புஜாரா 56 ரன்களுடனும், விராட் கோலி 54 ரன்களுடனும் களத்தில் உள்ளனர். 3-வது டெஸ்டில் தற்போது இந்திய அணி தற்போது வலுவான நிலையில் உள்ளது. தொடர்புடைய செய்திகள்

1. இந்தியாவுடனான பேச்சுவார்த்தைக்கு இவ்வளவு அவசரம் காட்டியது ஏன்? இம்ரானுக்கு பாக். எதிர்க்கட்சிகள் கண்டனம்
இந்தியாவுடனான பேச்சுவார்த்தைக்கு இவ்வளவு அவசரம் காட்டியது ஏன்? என இம்ரான்கானுக்கு பாகிஸ்தான் எதிர்க்கட்சிகள் கண்டனம் தெரிவித்துள்ளன.
2. இந்தியா மீது அமெரிக்கா பொருளாதார தடை விதிக்க வாய்ப்பு
ரஷ்யாவிடம் போர் விமானம் கொள்முதல் செய்ய திட்டமிட்டுள்ள இந்தியா மீது அமெரிக்கா பொருளாதார தடை விதிக்கும் என தகவல்கள் கூறுகின்றன.
3. இந்தியா- பாக். வெளியுறவுத்துறை மந்திரிகள் சந்தித்து பேச இருப்பது சிறப்பான செய்தி: அமெரிக்கா
நியூயார்க்கில் இந்தியா- பாக். வெளியுறவுத்துறை மந்திரிகள் சந்தித்து பேச இருப்பது சிறப்பான செய்தி என்று அமெரிக்கா தெரிவித்துள்ளது.
4. மோடிக்கு இம்ரான்கான் கடிதம் எழுதிய பின்னர் இருநாட்டு வெளியுறவுத்துறை மந்திரிகள் சந்திக்கிறார்கள்
பிரதமர் மோடிக்கு இம்ரான்கான் கடிதம் எழுதிய பின்னர் இருநாட்டு வெளியுறவுத்துறை மந்திரிகளும் நியூயார்க்கில் சந்திக்கவுள்ளனர்.
5. எல்லையில் இந்திய ராணுவ வீரரை கொடூரமான முறையில் கொலை செய்த பாகிஸ்தான் ராணுவம்
சர்வதேச எல்லையில் இந்திய ராணுவ வீரரை கழுத்தை அறுத்து பாகிஸ்தான் ராணுவம் கொலை செய்துள்ளது என்ற அதிர்ச்சி தகவல் வெளியாகியுள்ளது.