கிரிக்கெட்

வெஸ்ட் இண்டீஸ் பயிற்சியாளர் ஸ்டூவர்ட் லா ராஜினாமா + "||" + West Indies coach Stuart Law resigns

வெஸ்ட் இண்டீஸ் பயிற்சியாளர் ஸ்டூவர்ட் லா ராஜினாமா

வெஸ்ட் இண்டீஸ் பயிற்சியாளர் ஸ்டூவர்ட் லா ராஜினாமா
வெஸ்ட் இண்டீஸ் கிரிக்கெட் அணியின் தலைமை பயிற்சியாளர் ஸ்டூவர்ட் லா (ஆஸ்திரேலியா) அந்த பொறுப்பை ராஜினாமா செய்துள்ளார். வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணியின் இந்திய மற்றும் வங்காளதேச பயணத்துடன் அவரது பயிற்சி காலம் நிறைவு பெறுகிறது. இங்கிலாந்தின் மிடில்செக்ஸ் கவுண்டி அணியின் பயிற்சியாளராக 4 ஆண்டு காலத்திற்கு ஒப்பந்தம் ஆகியுள்ள ஸ்டூவர்ட் லா ஜனவரி மாதத்தில் இருந்து அந்த அணியை கவனிக்க இருக்க

கிங்ஸ்டன், 

வெஸ்ட் இண்டீஸ் கிரிக்கெட் அணியின் தலைமை பயிற்சியாளர் ஸ்டூவர்ட் லா (ஆஸ்திரேலியா) அந்த பொறுப்பை ராஜினாமா செய்துள்ளார். வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணியின் இந்திய மற்றும் வங்காளதேச பயணத்துடன் அவரது பயிற்சி காலம் நிறைவு பெறுகிறது. இங்கிலாந்தின் மிடில்செக்ஸ் கவுண்டி அணியின் பயிற்சியாளராக 4 ஆண்டு காலத்திற்கு ஒப்பந்தம் ஆகியுள்ள ஸ்டூவர்ட் லா ஜனவரி மாதத்தில் இருந்து அந்த அணியை கவனிக்க இருக்கிறார்.

49 வயதான ஸ்டூவர்ட் லா கூறுகையில், ‘வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணி உடனான எனது பயிற்சி காலத்தை உற்சாகமாக அனுபவித்தேன். விலகல் முடிவு கடினமான ஒன்று. அதே சமயம் மிடில்செக்ஸ் அணியின் பயிற்சியாளர் பதவி, எனக்கு கிடைத்த கவுரவமாகும்’ என்றார்.

ஸ்டூவர்ட் லாவின் பயிற்சியின் கீழ் வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணி 15 டெஸ்டுகளில் விளையாடி 5–ல் வெற்றி கண்டது. கிரிக்கெட் வாரியத்துடன் மோதல் போக்கால் ஒதுங்கி இருந்த கிறிஸ் கெய்ல், பொல்லார்ட் உள்ளிட்ட முன்னணி வீரர்களை மீண்டும் அணிக்கு அழைத்து வந்ததில் ஸ்டூவர்ட் லா முக்கிய பங்காற்றினார்.தொடர்புடைய செய்திகள்

1. காங்கிரஸ் கட்சியை சேர்ந்த 17 எம்.எல்.ஏ.க்கள் ராஜினாமா செய்வதாக வெளியான தகவலால் பரபரப்பு
காங்கிரஸ் கட்சியை சேர்ந்த 17 எம்.எல்.ஏ.க்கள் ராஜினாமா செய்வதாக வெளியான தகவலால் குமாரசாமி தலைமையிலான கூட்டணி ஆட்சிக்கு சிக்கல் ஏற்படும் அபாயம்
2. மாநில அந்தஸ்து வேண்டாம் என்று சொல்ல இவர் யார்? கவர்னர் பதவியை ராஜினாமா செய்துவிட்டு கிரண்பெடி அரசியலுக்கு வரலாம் - நாராயணசாமி
புதுச்சேரிக்கு மாநில அந்தஸ்து வேண்டாம் என்று சொல்வதற்கு கவர்னர் கிரண்பெடி யார்? அவர் பதவியை ராஜினாமா செய்துவிட்டு அரசியலுக்கு வரலாம் என்று முதல்–மந்திரி நாராயணசாமி ஆவேசமாக கூறினார்.
3. ராணுவ ஹெலிகாப்டர் விவகாரம்: மத்திய மந்திரியை ராஜினாமா செய்ய சொல்வதற்கு ஸ்டாலினுக்கு தகுதி இல்லை கரு.நாகராஜன் பேட்டி
ராணுவ ஹெலிகாப்டர் விவகாரத்தில் மத்திய மந்திரி நிர்மலாதேவி மற்றும் துணை முதல்–அமைச்சர் பன்னீர் செல்வத்தை ராஜினாமா செய்ய சொல்வதற்கு ஸ்டாலினுக்கு எந்த தகுதியும் கிடையாது என்று பா.ஜ.க. மாநில செயலாளர் கரு.நாகராஜன் கூறினார
4. ஸ்பெயின் அணியின் பயிற்சியாளர் ராஜினாமா
உலக கோப்பை கால்பந்து போட்டிக்கான ஸ்பெயின் அணியின் பயிற்சியாளராக ஜூலென் லோப்டெகு இருந்தார்.