கிரிக்கெட்

ஆசிய கோப்பை கிரிக்கெட் வெற்றி: கேப்டன் ரோகித் சர்மாவுக்கு ரவிசாஸ்திரி புகழாரம் + "||" + Asian Cup win: Capt. Rohit Sharma Ravicastiri Praise

ஆசிய கோப்பை கிரிக்கெட் வெற்றி: கேப்டன் ரோகித் சர்மாவுக்கு ரவிசாஸ்திரி புகழாரம்

ஆசிய கோப்பை கிரிக்கெட் வெற்றி: கேப்டன் ரோகித் சர்மாவுக்கு ரவிசாஸ்திரி புகழாரம்
துபாயில் நேற்று முன்தினம் நடந்த ஆசிய கோப்பை கிரிக்கெட் இறுதிப்போட்டியில் இந்திய அணி, வங்காளதேசத்தை வீழ்த்தி மீண்டும் சாம்பியன் பட்டத்தை கைப்பற்றியது.

துபாய், 

துபாயில் நேற்று முன்தினம் நடந்த ஆசிய கோப்பை கிரிக்கெட் இறுதிப்போட்டியில் இந்திய அணி, வங்காளதேசத்தை வீழ்த்தி மீண்டும் சாம்பியன் பட்டத்தை கைப்பற்றியது. வெற்றிக்கு பிறகு இந்திய அணியின் தலைமை பயிற்சியாளர் ரவிசாஸ்திரி, இந்த போட்டி தொடருக்கான இந்திய அணியின் கேப்டனாக இருந்த ரோகித் சர்மாவை வெகுவாக பாராட்டினார். இது குறித்து ரவிசாஸ்திரி அளித்த பேட்டியில் கூறியதாவது:–

ரோகித் சர்மா மிகவும் அமைதியாக செயல்பட்டு கேப்டன் பொறுப்பில் தனது தனித்துவத்தை நிரூபித்தார். வங்காளதேச அணி அதிரடி தொடக்கம் கண்ட போதிலும் அவர் பதற்றமின்றி பொறுமையாக செயல்பட்டார். கேப்டன் பொறுப்பில் அவர் எல்லா வகையிலும் அமைதியாக செயல்பட்டு சாதித்தார். அவர் இறுதிப்போட்டியில் பந்து வீச்சாளர்களை மாற்றி, மாற்றி பயன்படுத்திய விதம் மிகவும் நன்றாக இருந்தது. கடைசி 30 ஓவர்களில் 100 ரன்கள் மட்டுமே விட்டுக்கொடுத்ததை புத்திசாலித்தனமாக கருதுகிறேன். இரண்டரை மாத காலம் இங்கிலாந்து தொடரில் ஆடிவிட்டு உடனடியாக ஆசிய கோப்பை போட்டியில் பங்கேற்றதால் நமது அணி களைப்பில் மந்தமாக செயல்படும் என்று நினைத்தார்கள். ஹாங்காங்குக்கு எதிரான தொடக்க லீக் ஆட்டத்தில் மட்டும் அதுபோல் தான் ஆடினார்கள். அதன் பிறகு இந்த போட்டி தொடர் முழுவதும் இந்திய அணியினரின் சிறந்த உத்வேகத்தை வெளிப்படுத்தினார்கள். இந்த தொடரில் பீல்டிங் நமக்கு மிகப்பெரிய பலமாக அமைந்தது. இக்கட்டான சூழ்நிலையிலும் ஒவ்வொரு போட்டியிலும் நமது வீரர்கள் 30 முதல் 35 ரன்கள் வரை கட்டுப்படுத்தினார்கள். மிடில் ஓவர்களில் நாம் தொடர்ந்து விக்கெட்டுகள் வீழ்த்தியது நல்ல அறிகுறியாகும். கடினமான சூழ்நிலையிலும் புதிய பந்தில் நாம் நன்றாகவே பந்து வீசினோம். சுழற்பந்து வீச்சாளர்களும் நன்றாக இணைந்து செயல்பட்டார்கள். இங்கிலாந்து டெஸ்ட் போட்டி தொடரில் நாம் நன்றாக விளையாடினோம் என்பது எல்லோருக்கும் தெரியும். ஆனால் அந்த தொடரின் முடிவு (1–4) நமக்கு வெற்றிகரமாக அமையவில்லை. அது வேறு வடிவிலான ஆட்டமாகும். இது வேறு வடிவிலான போட்டியாகும்.

இவ்வாறு அவர் கூறினார்.தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ரஞ்சி கிரிக்கெட்டில் கேரளாவை சாய்த்து தமிழக அணி முதல் வெற்றி
ரஞ்சி கிரிக்கெட்டில் தமிழக அணி, கேரளாவை சாய்த்து இந்த சீசனில் முதலாவது வெற்றியை ருசித்தது.
2. ரஞ்சி கிரிக்கெட் போட்டியில் கம்பீர் சதம் அடித்தார்
ரஞ்சி கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டியில் டெல்லி அணி வீரர் கம்பீர் சதம் அடித்தார்.
3. ரஞ்சி கிரிக்கெட்டில் கேரளாவுக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் தமிழக அணி 268 ரன்னில் ‘ஆல்–அவுட்’
ரஞ்சி கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டி தொடர் பல்வேறு நகரங்களில் நடந்து வருகிறது.
4. ரஞ்சி கிரிக்கெட்டில் கேரளாவுக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் தமிழக அணி 249 ரன்கள் சேர்ப்பு
ரஞ்சி கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டி தொடர் பல்வேறு நகரங்களில் நடந்து வருகிறது.
5. தேசிய அணியில் இடம் பெறாத போது டோனி, தவான் உள்ளூர் கிரிக்கெட்டில் ஆடாதது ஏன்? கவாஸ்கர் அதிரடி கேள்வி
இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் முன்னாள் கேப்டன் சுனில் கவாஸ்கர் அளித்த ஒரு பேட்டியில் கூறியதாவது:–