கிரிக்கெட்

இந்தியா - வெஸ்ட் இண்டீஸ் 4-வது ஒரு நாள் போட்டி: வேறு மைதானத்திற்கு மாற்றம் + "||" + India - West Indies 4th Day Match: Change to a different stadium

இந்தியா - வெஸ்ட் இண்டீஸ் 4-வது ஒரு நாள் போட்டி: வேறு மைதானத்திற்கு மாற்றம்

இந்தியா - வெஸ்ட் இண்டீஸ் 4-வது ஒரு நாள் போட்டி: வேறு மைதானத்திற்கு மாற்றம்
இந்தியா மற்றும் வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணிகளுக்கிடையேயான, 4-வது ஒரு நாள் போட்டி வேறு மைதானத்திற்கு மாற்றப்பட்டுள்ளது.

இந்தியா - வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணிகள் இடையிலான 4-வது ஒருநாள் கிரிக்கெட் போட்டி மும்பை வான்கடே ஸ்டேடியத்தில் வருகிற 29-ந்தேதி நடத்த திட்டமிடப்பட்டது. இந்த நிலையில் இந்த ஆட்டம் மும்பையில் உள்ள கிரிக்கெட் கிளப் ஆப் இந்தியாவுக்கு சொந்தமான பிராபோர்ன் ஸ்டேடியத்திற்கு மாற்றப்படுவதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இலவச டிக்கெட்டுகள் தங்களுக்கு கூடுதலாக வழங்க வேண்டும் என்று மும்பை கிரிக்கெட் சங்கம் சார்பில் கோரிக்கை விடுக்கப்பட்டு வந்தது. இதைத் தொடர்ந்து இந்த மாற்றம் நிகழ்ந்துள்ளது. ஏற்கனவே 2-வது ஒரு நாள் போட்டி மத்திய பிரதேச மாநிலம் இந்தூரில் நடத்த முடிவு செய்யப்பட்டு, பிறகு இலவச டிக்கெட் வழங்கும் விவகாரத்தில் சர்ச்சை கிளம்பி அந்த ஆட்டம் விசாகப்பட்டினத்திற்கு மாற்றப்பட்டது நினைவு கூரத்தக்கது.