கிரிக்கெட்

இந்தியாவுக்கு எதிரான டெஸ்ட் கிரிக்கெட்: ஆஸ்திரேலிய அணியில் 2 புதுமுக வீரர்கள் + "||" + Test cricket against India: In the Australian team 2 newcomers

இந்தியாவுக்கு எதிரான டெஸ்ட் கிரிக்கெட்: ஆஸ்திரேலிய அணியில் 2 புதுமுக வீரர்கள்

இந்தியாவுக்கு எதிரான டெஸ்ட் கிரிக்கெட்: ஆஸ்திரேலிய அணியில் 2 புதுமுக வீரர்கள்
இந்தியாவுக்கு எதிரான முதல் 2 டெஸ்ட் போட்டிக்கான ஆஸ்திரேலிய அணியில் 2 புதுமுக வீரர்கள் இடம் பிடித்துள்ளனர்.

சிட்னி, 

இந்தியாவுக்கு எதிரான முதல் 2 டெஸ்ட் போட்டிக்கான ஆஸ்திரேலிய அணியில் 2 புதுமுக வீரர்கள் இடம் பிடித்துள்ளனர்.

முதல் 2 டெஸ்ட்

ஆஸ்திரேலியாவுக்கு சென்றுள்ள இந்திய கிரிக்கெட் அணி 20 ஓவர் போட்டி தொடர் முடிந்ததும், 4 ஆட்டங்கள் கொண்ட டெஸ்ட் போட்டி தொடரில் பங்கேற்கிறது. இதில் இரு அணிகள் இடையிலான முதலாவது டெஸ்ட் போட்டி அடிலெய்டில் டிசம்பர் 6–ந் தேதியும், 2–வது டெஸ்ட் போட்டி பெர்த்தில் டிசம்பர் 14–ந் தேதியும் தொடங்குகிறது.

இந்தியாவுக்கு எதிரான முதல் 2 டெஸ்ட் போட்டிக்கான ஆஸ்திரேலிய கிரிக்கெட் அணி நேற்று அறிவிக்கப்பட்டது. விக்டோரியா அணியின் தொடக்க ஆட்டக்காரர் மார்கஸ் ஹாரிஸ் புதுமுக வீரராக அணியில் இடம் பெற்றுள்ளார். 26 வயதான மார்கஸ் ஹாரிஸ் உள்ளூர் முதல் தர போட்டியில் தொடர்ச்சியாக ரன் குவித்து வருவதாலும், நியூ சவுத் வேல்ஸ் அணிக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் ஆட்டம் இழக்காமல் 250 ரன்கள் சேர்த்ததாலும் அவருக்கு அணியில் அதிர்ஷ்டம் அடித்து இருக்கிறது. அவர் தொடக்க ஆட்டக்காரராக களம் இறங்க வாய்ப்புள்ளது.

புதுமுக வீரர் கிறிஸ் டிரிமெய்ன்

இதேபோல் விக்டோரியா அணிக்காக விளையாடி வரும் 27 வயது வேகப்பந்து வீச்சாளர் கிறிஸ் டிரிமெய்ன் புதுமுக வீரராக அணியில் இடம் பிடித்துள்ளார். உள்ளூர் முதல் தர போட்டியில் தொடர்ந்து சிறப்பாக பந்து வீசி வருவதாலும், இந்த சீசனில் அதிக விக்கெட்டுகள் வீழ்த்தியவர்கள் வரிசையில் 2–வது இடத்தை பிடித்ததாலும் அவருக்கு அணியில் இடம் கிடைத்து இருக்கிறது.

பாகிஸ்தானுக்கு எதிரான தொடரில் காயம் அடைந்து கடந்த மாதத்தில் முழங்காலில் அறுவை சிகிச்சை செய்து உடல் தகுதியில் முன்னேற்றம் கண்டு வரும் உஸ்மான் கவாஜா அணியில் இடத்தை தக்க வைத்துக் கொண்டுள்ளார். தொடக்க ஆட்டக்காரர் ரென்ஷா மீண்டும் அணி தேர்வில் புறக்கணிக்கப்பட்டுள்ளார். ‘12 பேர் கொண்ட இறுதி அணி டெஸ்ட் போட்டிக்கு முந்தைய நாளில் அறிவிக்கப்படும் என்றும், அந்த அணியில் இடம் கிடைக்காத 2 வீரர்கள் உள்ளூர் முதல் தர போட்டியில் விளையாட அனுமதி அளிக்கப்படும்’ என்றும் தேர்வு குழு உறுப்பினர் டிரோவர் ஹான்ஸ் தெரிவித்துள்ளார்.

ஆஸ்திரேலிய அணி வீரர்கள்

இந்தியாவுக்கு எதிரான முதல் 2 டெஸ்ட் போட்டிக்கான ஆஸ்திரேலிய அணி வீரர்கள் வருமாறு:–

கம்மின்ஸ், ஆரோன் பிஞ்ச், பீட்டர் ஹேன்ட்ஸ்கோம்ப், மார்கஸ் ஹாரிஸ், ஹேசில்வுட் (துணை கேப்டன்), டிராவிஸ் ஹெட், உஸ்மான் கவாஜா, நாதன் லயன், மிட்செல் மார்ஷ் (துணை கேப்டன்), ஷான் மார்ஷ், டிம் பெய்ன் (கேப்டன்), பீட்டர் சிடில், மிட்செல் ஸ்டார்க், கிறிஸ் டிரிமெய்ன்.தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ரஞ்சி கிரிக்கெட்டில் கேரளாவை சாய்த்து தமிழக அணி முதல் வெற்றி
ரஞ்சி கிரிக்கெட்டில் தமிழக அணி, கேரளாவை சாய்த்து இந்த சீசனில் முதலாவது வெற்றியை ருசித்தது.
2. ரஞ்சி கிரிக்கெட் போட்டியில் கம்பீர் சதம் அடித்தார்
ரஞ்சி கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டியில் டெல்லி அணி வீரர் கம்பீர் சதம் அடித்தார்.
3. ரஞ்சி கிரிக்கெட்டில் கேரளாவுக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் தமிழக அணி 268 ரன்னில் ‘ஆல்–அவுட்’
ரஞ்சி கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டி தொடர் பல்வேறு நகரங்களில் நடந்து வருகிறது.
4. ரஞ்சி கிரிக்கெட்டில் கேரளாவுக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் தமிழக அணி 249 ரன்கள் சேர்ப்பு
ரஞ்சி கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டி தொடர் பல்வேறு நகரங்களில் நடந்து வருகிறது.
5. தேசிய அணியில் இடம் பெறாத போது டோனி, தவான் உள்ளூர் கிரிக்கெட்டில் ஆடாதது ஏன்? கவாஸ்கர் அதிரடி கேள்வி
இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் முன்னாள் கேப்டன் சுனில் கவாஸ்கர் அளித்த ஒரு பேட்டியில் கூறியதாவது:–