கிரிக்கெட்

இந்தியாவுக்கு எதிரான டெஸ்ட் கிரிக்கெட்: ஆஸ்திரேலிய அணியில் 2 புதுமுக வீரர்கள் + "||" + Test cricket against India: In the Australian team 2 newcomers

இந்தியாவுக்கு எதிரான டெஸ்ட் கிரிக்கெட்: ஆஸ்திரேலிய அணியில் 2 புதுமுக வீரர்கள்

இந்தியாவுக்கு எதிரான டெஸ்ட் கிரிக்கெட்: ஆஸ்திரேலிய அணியில் 2 புதுமுக வீரர்கள்
இந்தியாவுக்கு எதிரான முதல் 2 டெஸ்ட் போட்டிக்கான ஆஸ்திரேலிய அணியில் 2 புதுமுக வீரர்கள் இடம் பிடித்துள்ளனர்.

சிட்னி, 

இந்தியாவுக்கு எதிரான முதல் 2 டெஸ்ட் போட்டிக்கான ஆஸ்திரேலிய அணியில் 2 புதுமுக வீரர்கள் இடம் பிடித்துள்ளனர்.

முதல் 2 டெஸ்ட்

ஆஸ்திரேலியாவுக்கு சென்றுள்ள இந்திய கிரிக்கெட் அணி 20 ஓவர் போட்டி தொடர் முடிந்ததும், 4 ஆட்டங்கள் கொண்ட டெஸ்ட் போட்டி தொடரில் பங்கேற்கிறது. இதில் இரு அணிகள் இடையிலான முதலாவது டெஸ்ட் போட்டி அடிலெய்டில் டிசம்பர் 6–ந் தேதியும், 2–வது டெஸ்ட் போட்டி பெர்த்தில் டிசம்பர் 14–ந் தேதியும் தொடங்குகிறது.

இந்தியாவுக்கு எதிரான முதல் 2 டெஸ்ட் போட்டிக்கான ஆஸ்திரேலிய கிரிக்கெட் அணி நேற்று அறிவிக்கப்பட்டது. விக்டோரியா அணியின் தொடக்க ஆட்டக்காரர் மார்கஸ் ஹாரிஸ் புதுமுக வீரராக அணியில் இடம் பெற்றுள்ளார். 26 வயதான மார்கஸ் ஹாரிஸ் உள்ளூர் முதல் தர போட்டியில் தொடர்ச்சியாக ரன் குவித்து வருவதாலும், நியூ சவுத் வேல்ஸ் அணிக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் ஆட்டம் இழக்காமல் 250 ரன்கள் சேர்த்ததாலும் அவருக்கு அணியில் அதிர்ஷ்டம் அடித்து இருக்கிறது. அவர் தொடக்க ஆட்டக்காரராக களம் இறங்க வாய்ப்புள்ளது.

புதுமுக வீரர் கிறிஸ் டிரிமெய்ன்

இதேபோல் விக்டோரியா அணிக்காக விளையாடி வரும் 27 வயது வேகப்பந்து வீச்சாளர் கிறிஸ் டிரிமெய்ன் புதுமுக வீரராக அணியில் இடம் பிடித்துள்ளார். உள்ளூர் முதல் தர போட்டியில் தொடர்ந்து சிறப்பாக பந்து வீசி வருவதாலும், இந்த சீசனில் அதிக விக்கெட்டுகள் வீழ்த்தியவர்கள் வரிசையில் 2–வது இடத்தை பிடித்ததாலும் அவருக்கு அணியில் இடம் கிடைத்து இருக்கிறது.

பாகிஸ்தானுக்கு எதிரான தொடரில் காயம் அடைந்து கடந்த மாதத்தில் முழங்காலில் அறுவை சிகிச்சை செய்து உடல் தகுதியில் முன்னேற்றம் கண்டு வரும் உஸ்மான் கவாஜா அணியில் இடத்தை தக்க வைத்துக் கொண்டுள்ளார். தொடக்க ஆட்டக்காரர் ரென்ஷா மீண்டும் அணி தேர்வில் புறக்கணிக்கப்பட்டுள்ளார். ‘12 பேர் கொண்ட இறுதி அணி டெஸ்ட் போட்டிக்கு முந்தைய நாளில் அறிவிக்கப்படும் என்றும், அந்த அணியில் இடம் கிடைக்காத 2 வீரர்கள் உள்ளூர் முதல் தர போட்டியில் விளையாட அனுமதி அளிக்கப்படும்’ என்றும் தேர்வு குழு உறுப்பினர் டிரோவர் ஹான்ஸ் தெரிவித்துள்ளார்.

ஆஸ்திரேலிய அணி வீரர்கள்

இந்தியாவுக்கு எதிரான முதல் 2 டெஸ்ட் போட்டிக்கான ஆஸ்திரேலிய அணி வீரர்கள் வருமாறு:–

கம்மின்ஸ், ஆரோன் பிஞ்ச், பீட்டர் ஹேன்ட்ஸ்கோம்ப், மார்கஸ் ஹாரிஸ், ஹேசில்வுட் (துணை கேப்டன்), டிராவிஸ் ஹெட், உஸ்மான் கவாஜா, நாதன் லயன், மிட்செல் மார்ஷ் (துணை கேப்டன்), ஷான் மார்ஷ், டிம் பெய்ன் (கேப்டன்), பீட்டர் சிடில், மிட்செல் ஸ்டார்க், கிறிஸ் டிரிமெய்ன்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட்டில் இன்றைய ஆட்டம்
கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் அணி தனது தொடக்க ஆட்டத்தில் ஐதராபாத் சன்ரைசர்சை தோற்கடித்தது.
2. 4–வது ஒரு நாள் கிரிக்கெட் போட்டியில் இந்தியா–ஆஸ்திரேலியா இன்று மோதல்
இந்தியா – ஆஸ்திரேலியா இடையிலான 4–வது ஒரு நாள் கிரிக்கெட் போட்டி மொகாலியில் இன்று நடக்கிறது.
3. இந்த ஆண்டுக்கான இந்திய கிரிக்கெட் வாரிய ஒப்பந்தத்தில் ரிஷாப் பான்ட் உள்பட 25 வீரர்கள் சுரேஷ் ரெய்னா, முரளி விஜய் நீக்கம்
இந்த ஆண்டுக்கான இந்திய கிரிக்கெட் வாரிய ஒப்பந்தத்தில் ரிஷாப் பான்ட் உள்பட 25 வீரர்கள் இடம் பெற்றுள்ளனர்.
4. ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான ஒரு நாள் கிரிக்கெட்: 3–வது ஆட்டத்தில் இந்தியா தோல்வி விராட் கோலியின் சதம் வீண்
ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான 3–வது ஒரு நாள் கிரிக்கெட் போட்டியில் இந்திய அணி தோல்வி அடைந்தது. விராட் கோலி சதம் அடித்தும் பலன் இல்லாமல் போனது.
5. ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான ஒரு நாள் கிரிக்கெட்: தொடரை கைப்பற்றுமா இந்திய அணி? 3–வது ஆட்டம் ராஞ்சியில் இன்று நடக்கிறது
இந்தியா–ஆஸ்திரேலியா மோதும் 3–வது ஒரு நாள் போட்டி ராஞ்சியில் இன்று நடக்கிறது. ‘ஹாட்ரிக்’ வெற்றியோடு இந்தியா தொடரை கைப்பற்றுமா? என்று ரசிகர்கள் எதிர்பார்க்கிறார்கள்.

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...