கிரிக்கெட்

ஹர்மன்பிரீத் கவுர் கேப்டன் பதவிக்கு தகுதியற்றவர் மிதாலி ராஜ் மேலாளர் தாக்கு + "||" + Harmancred Kaur Captain is not eligible for the post Mithali Raj Manager stabilized

ஹர்மன்பிரீத் கவுர் கேப்டன் பதவிக்கு தகுதியற்றவர் மிதாலி ராஜ் மேலாளர் தாக்கு

ஹர்மன்பிரீத் கவுர் கேப்டன் பதவிக்கு தகுதியற்றவர் மிதாலி ராஜ் மேலாளர் தாக்கு
இந்திய அணியின் சீனியர் வீராங்கனை மிதாலி ராஜ் உடல் தகுதியுடன் இருந்தும் அரைஇறுதி ஆட்டத்தில் சேர்க்கப்படாதது விமர்சனத்துக்கு உள்ளானது.

புதுடெல்லி, 

வெஸ்ட்இண்டீசில் நடந்து வரும் 6–வது பெண்கள் 20 ஓவர் உலக கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டியின் அரைஇறுதியில் இந்திய அணி 8 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் முன்னாள் சாம்பியன் இங்கிலாந்திடம் தோல்வி கண்டு வெளியேறியது. காயம் காரணமாக ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான கடைசி லீக் ஆட்டத்தில் ஆடாத இந்திய அணியின் சீனியர் வீராங்கனை மிதாலி ராஜ் உடல் தகுதியுடன் இருந்தும் அரைஇறுதி ஆட்டத்தில் சேர்க்கப்படாதது விமர்சனத்துக்கு உள்ளானது. இதற்கு இந்திய பெண்கள் அணியின் கேப்டன் ஹர்மன்பிரீத் கவுர் பதிலளிக்கையில், ‘ஆஸ்திரேலிய அணிக்கு எதிரான கடைசி லீக் ஆட்டத்தில் நாங்கள் மிக சிறப்பாக செயல்பட்டு வெற்றி பெற்றோம். அதனால் தான் அந்த வெற்றி கூட்டணியை மாற்றாமல் அரைஇறுதியில் விளையாட முடிவு செய்தோம். எனவே மிதாலி ராஜிக்கு இடம் கிடைக்காமல் போனது. எந்த முடிவு எடுத்தாலும் அணியின் நலனுக்காகவே நாங்கள் எடுக்கிறோம்’ என்று விளக்கம் அளித்தார்.

இந்த நிலையில் கேப்டன் ஹர்மன்பிரீத் கவுர் மீது, மிதாலி ராஜின் மேலாளர் அனிஷா குப்தா டுவிட்டரில் கடுமையான தாக்குதல் தொடுத்துள்ளார். அவர் தனது பதிவில், ‘ஹர்மன்பிரீத் கவுர் சூழ்ச்சிகாரர், பொய்யர், முதிர்ச்சியற்றவர், ஏமாற்றுக்காரர், கேப்டன் பதவிக்கு தகுதியற்றவர். துரதிருஷ்டவசமாக இந்திய கிரிக்கெட் வாரிய நிர்வாகம் விளையாட்டை விடவும் அரசியலை நம்புகிறது’ என்று குறிப்பிட்டுள்ளார். ஆனால் சில மணி நேரங்களில் அந்த பதிவு நீக்கம் செய்யப்பட்டது. ‘அந்த பதிவு தன்னுடையது தான். மிதாலி ராஜ் மோசமாக நடத்தப்பட்டதால் இவ்வாறு பதிவிட்டேன்’ என்று அனிஷா குப்தா தெரிவித்துள்ளார்.தொடர்புடைய செய்திகள்

1. மோட்டார் சைக்கிளுக்கு தீ வைப்பு: குளிர்பானக்கடை உரிமையாளர் மீது தாக்குதல் மாமனார் உள்ளிட்ட 6 பேர் கைது
அம்மாப்பேட்டை அருகே குடும்ப தகராறில் குளிர்பானக்கடை உரிமையாளரை தாக்கி மோட்டார் சைக்கிளுக்கு தீ வைத்த மாமனார் உள்பட 6 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
2. அமெரிக்க நாட்டில் யூத வழிபாட்டு தலம் மீது தாக்குதல் நடத்த சதி ஐ.எஸ். பயங்கரவாத அமைப்பின் ஆதரவாளர் கைது
அமெரிக்காவில் ஓஹியோ மாகாணம், டோலிடோ நகரத்தில் அமைந்துள்ள யூத வழிபாட்டு தலம் ஒன்றில் தாக்குதல் நடத்த ஐ.எஸ். பயங்கரவாத அமைப்பினர் சதி செய்துள்ளனர்.
3. பேராவூரணி அருகே பரபரப்பு: குடிநீர் தொட்டியை சுத்தம் செய்தவர்கள் மீது தாக்குதல் நடத்திய ஆபரேட்டர்
பேராவூரணி அருகே மேல்நிலை நீர்த்தேக்க தொட்டியை சுத்தம் செய்தவர்கள் மீது ஆபரேட்டர் தாக்குதல் நடத்தியதாக கூறி கலங்கிய குடிநீருடன் போலீஸ் நிலையத்திற்கு பொது மக்கள் வந்து புகார் கொடுத்தனர். இந்த சம்பவத்தால் அங்கு பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
4. மாணவியை கேலி செய்ததை தட்டிக் கேட்டவர் மீது தாக்கு; 2 பேர் கைது
மானாமதுரையில் பள்ளி மாணவியை கேலி செய்தது தொடர்பாக தட்டி கேட்ட வாலிபரை தாக்கிய 2 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
5. “பிரதமர் மோடி பாசிசவாதியாக மாறி வருகிறார்” வைகோ தாக்கு
பிரதமர் மோடி பாசிசவாதியாக மாறி வருகிறார் என்று வைகோ கூறினார்.