கிரிக்கெட்

இலங்கை அணி 104 ரன்னில் சுருண்டது: 15 பந்தில் 6 விக்கெட் வீழ்த்தி அசத்திய டிரென்ட் பவுல்ட் + "||" + Sri Lanka team 104 runs 6 wickets in 15 balls The awesome Trent Boulev

இலங்கை அணி 104 ரன்னில் சுருண்டது: 15 பந்தில் 6 விக்கெட் வீழ்த்தி அசத்திய டிரென்ட் பவுல்ட்

இலங்கை அணி 104 ரன்னில் சுருண்டது: 15 பந்தில் 6 விக்கெட் வீழ்த்தி அசத்திய டிரென்ட் பவுல்ட்
இலங்கை - நியூசிலாந்து அணிகள் இடையிலான 2-வது மற்றும் கடைசி டெஸ்ட் கிரிக்கெட் போட்டி கிறைஸ்ட்சர்ச்சில் நடந்து வருகிறது.
கிறைஸ்ட்சர்ச்,

இதில் முதலில் பேட் செய்த நியூசிலாந்து 178 ரன்னில் ஆல்-அவுட் ஆனது. பின்னர் தனது முதல் இன்னிங்சை ஆடிய இலங்கை அணி 4 விக்கெட்டுக்கு 88 ரன்கள் எடுத்திருந்த போது முதல் நாள் ஆட்டம் முடிவுக்கு வந்தது. இந்த நிலையில் 2-வது நாளான நேற்று தொடர்ந்து ஆடிய இலங்கை அணி, நியூசிலாந்து வேகப்பந்து வீச்சாளர் டிரென்ட் பவுல்டின் பந்து வீச்சில் நிலைகுலைந்தது. எஞ்சிய 6 விக்கெட்டுகளையும் அவர் ஒருவரே கபளகரம் செய்து மிரட்டினார். அதுவும் தனது கடைசி 15 பந்துகளில் 4 ரன் மட்டுமே கொடுத்து இந்த 6 விக்கெட்டுகளையும் சாய்த்தார். இலங்கை அணி முதல் இன்னிங்சில் 41 ஓவர்களில் 104 ரன்னில் சுருண்டது. மேத்யூஸ் 33 ரன்களுடன் கடைசி வரை அவுட் ஆகாமல் இருந்தார்.


பின்னர் 74 ரன்கள் முன்னிலையுடன் 2-வது இன்னிங்சை தொடங்கிய நியூசிலாந்து அணி நேற்றைய ஆட்ட நேர முடிவில் 79 ஓவர்களில் 2 விக்கெட் இழப்புக்கு 231 ரன்கள் சேர்த்துள்ளது. ஜீத் ராவல் (74 ரன்), டாம் லாதம் (74 ரன், நாட்-அவுட்) அரைசதம் அடித்தனர். கேப்டன் வில்லியம்சன் 48 ரன்களில் கேட்ச் ஆனார். இதுவரை 305 ரன்கள் முன்னிலை பெற்று வலுவான நிலையை அடைந்துள்ள நியூசிலாந்து அணி இன்று 3-வது நாளில் தொடர்ந்து ஆடும்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. இலங்கை அணியில் கேப்டன் சன்டிமால் நீக்கம்
இலங்கை அணியில் கேப்டன் சன்டிமால் நீக்கப்பட்டார்.
2. தனஞ்ஜெயா பந்து வீச தடை
இலங்கை அணியின் சுழற்பந்து வீச்சாளர் தனஞ்ஜெயா பந்து வீச தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளது.