கிரிக்கெட்

‘இந்திய அணியின் சிறந்த பேட்டிங் இது கிடையாது’ - சேப்பல் + "||" + 'It's not the best Indian paddle' - Chappell

‘இந்திய அணியின் சிறந்த பேட்டிங் இது கிடையாது’ - சேப்பல்

‘இந்திய அணியின் சிறந்த பேட்டிங் இது கிடையாது’ - சேப்பல்
இந்திய அணியின் சிறந்த பேட்டிங் இது கிடையாது என இயான் சேப்பல் தெரிவித்துள்ளார்.
மெல்போர்ன்,

ஆஸ்திரேலிய முன்னாள் கேப்டன் இயான் சேப்பல் இணையதளம் ஒன்றுக்கு பேட்டி அளித்தார். அப்போது அவரிடம், ‘ஆஸ்திரேலியாவை தோற்கடித்த விராட் கோலி தலைமையிலான தற்போதைய இந்திய அணியை, எல்லா காலத்திலும் சிறந்த இந்திய அணியாக நினைக்கிறீர்களா?’ என்று கேட்கப்பட்டது. அதற்கு சேப்பல் கூறுகையில், ‘நான் பார்த்தமட்டில், சிறந்த வேகப்பந்து வீச்சாளர்களை கொண்ட இந்திய அணி இது தான். பீல்டிங்கிலும் இதே போல் சொல்ல முடியும். ஆனால் பேட்டிங்கில் சிறந்தது என்று சொல்ல மாட்டேன். தற்போதைய அணியில் இருப்பதை விட மெச்சத்தகுந்த பேட்டிங்கை முந்தைய இந்திய அணிகளில் பார்த்து இருக்கிறேன். ஆஸ்திரேலிய தொடரில் இந்திய பந்து வீச்சாளர்கள் உண்மையிலேயே அபாரமாக செயல்பட்டனர். ஆஸ்திரேலிய பவுலர்களை விட அதிகமாக ‘ஸ்விங்’ செய்தனர்’ என்றார்.