கிரிக்கெட்

இலங்கைக்கு எதிரான 20 ஓவர் கிரிக்கெட்டில் நியூசிலாந்து அணி வெற்றி + "||" + New Zealand team win over T20 against Sri Lanka

இலங்கைக்கு எதிரான 20 ஓவர் கிரிக்கெட்டில் நியூசிலாந்து அணி வெற்றி

இலங்கைக்கு எதிரான 20 ஓவர் கிரிக்கெட்டில் நியூசிலாந்து அணி வெற்றி
இலங்கைக்கு எதிரான 20 ஓவர் கிரிக்கெட்டில் நியூசிலாந்து அணி வெற்றிபெற்றது.
ஆக்லாந்து,

நியூசிலாந்து-இலங்கை அணிகள் இடையிலான ஒரே ஒரு 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டி ஆக்லாந்தில் நேற்று நடந்தது. ‘டாஸ்’ ஜெயித்த இலங்கை அணி பீல்டிங்கை தேர்வு செய்தது. இதன்படி முதலில் பேட்டிங் செய்த நியூசிலாந்து அணி 55 ரன்களுக்குள் 5 விக்கெட்டுகளை இழந்தாலும், ராஸ் டெய்லர் (33 ரன்), பிரேஸ்வெல் (44 ரன்), குஜ்ஜெலிஜின் (ஆட்டம் இழக்காமல் 35 ரன்) ஆகியோரின் சிறப்பான ஆட்டத்தால் 20 ஓவர்களில் 7 விக்கெட் இழப்புக்கு 179 ரன்கள் எடுத்து சவாலான ஸ்கோரை எட்டியது. அடுத்து களம் கண்ட இலங்கை அணி 16.5 ஓவர்களில் 144 ரன்னில் ஆல்-அவுட் ஆனது. இதனால் நியூசிலாந்து அணி 35 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. அதிகபட்சமாக திசரா பெரேரா 43 ரன்கள் எடுத்தார். நியூசிலாந்து அணி தரப்பில் லோக்கி பெர்குசன், சோதி தலா 3 விக்கெட் வீழ்த்தினார்கள். ஏற்கனவே டெஸ்ட் (0-1) மற்றும் ஒருநாள் தொடரை (0-3) இழந்து இருந்த இலங்கை அணி ஒரு வெற்றி கூட பெறாமல் ஏமாற்றத்துடன் திரும்புகிறது.