கிரிக்கெட்

பாகிஸ்தானுக்கு எதிரான முதலாவது 20 ஓவர் கிரிக்கெட்: தென்ஆப்பிரிக்க அணி ‘திரில்’ வெற்றி + "||" + First 20 Oversight against Pakistan: South Africa team win 'thrill'

பாகிஸ்தானுக்கு எதிரான முதலாவது 20 ஓவர் கிரிக்கெட்: தென்ஆப்பிரிக்க அணி ‘திரில்’ வெற்றி

பாகிஸ்தானுக்கு எதிரான முதலாவது 20 ஓவர் கிரிக்கெட்: தென்ஆப்பிரிக்க அணி ‘திரில்’ வெற்றி
பாகிஸ்தானுக்கு எதிரான முதலாவது 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டியில் தென் ஆப்பிரிக்க அணி 6 ரன் வித்தியாசத்தில் திரில் வெற்றி பெற்றது.
கேப்டவுன்,

பாகிஸ்தான் - தென்ஆப்பிரிக்கா அணிகள் இடையிலான 3 ஆட்டங்கள் கொண்ட 20 ஓவர் போட்டித்தொடரில் முதலாவது ஆட்டம் கேப்டவுனில் நேற்று முன்தினம் இரவு நடந்தது. இதில் முதலில் பேட்டிங் செய்த தென்ஆப்பிரிக்க அணி 6 விக்கெட் இழப்புக்கு 192 ரன்கள் குவித்தது. ரீஜா ஹென்ரிக்ஸ் 41 பந்துகளில் 8 பவுண்டரி, 2 சிக்சருடன் 74 ரன்னும், கேப்டன் பாப் டுபிளிஸ்சிஸ் 45 பந்துகளில் 6 பவுண்டரி, 4 சிக்சருடன் 78 ரன்னும் விளாசினர்.

அடுத்து களம் இறங்கிய பாகிஸ்தான் அணி 20 ஓவர்களில் 9 விக்கெட் இழப்புக்கு 186 ரன்களே எடுத்தது. இதனால் தென்ஆப்பிரிக்க அணி 6 ரன் வித்தியாசத்தில் ‘திரில்’ வெற்றியை சுவைத்தது. கடைசி ஓவரில் பாகிஸ்தான் அணி வெற்றிக்கு 16 ரன்கள் தேவைப்பட்டது. அந்த ஓவரில் பாகிஸ்தான் ஒரு விக்கெட்டை (சோயிப் மாலிக் 49 ரன்) இழந்ததுடன் 9 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்து தோல்வியை சந்தித்தது. இதன் மூலம் 20 ஓவர் போட்டியில் தொடர்ச்சியாக 11 ஆட்டங்களில் வெற்றிகரமாக இலக்கை விரட்டி பிடித்து (சேசிங்) சாதனை படைத்து இருந்த பாகிஸ்தான் அணியின் வெற்றிப்பயணம் முடிவுக்கு வந்தது.

10 ரன்னுடன், 4 கேட்ச் மற்றும் 2 ரன்-அவுட் செய்த தென்ஆப்பிரிக்க வீரர் டேவிட் மில்லர் ஆட்டநாயகனாக அறிவிக்கப்பட்டார். கிரிக்கெட் வரலாற்றில் பீல்டிங்குக்காக ஒரு வீரர் ஆட்டநாயகன் விருது பெறுவது அபூர்வமானதாகும். 20 ஓவர் போட்டியில் 10 ரன்களுக்கு மேல் எடுக்காமலும், ஒரு விக்கெட் கூட வீழ்த்தாமலும் வீரர் ஒருவர் ஆட்டநாயகன் விருதை பெறுவது இது 2-வது முறையாகும். இதற்கு முன்பு 2009-ம் ஆண்டில் சிட்னியில் நடந்த நியூசிலாந்துக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் ஆஸ்திரேலிய வேகப்பந்து வீச்சாளர் நாதன் பிராக்கென் (4-1-16-0) சிக்கனமாக பந்து வீசி அணியின் வெற்றிக்கு வழிவகுத்ததற்காக ஆட்டநாயகன் விருது பெற்று இருந்தது நினைவு கூரத்தக்கது.

இவ்விரு அணிகள் இடையிலான 2-வது 20 ஓவர் போட்டி இன்று (ஞாயிற்றுக்கிழமை) ஜோகன்னஸ்பர்க்கில் நடக்கிறது. இந்திய நேரப்படி மாலை 6 மணிக்கு தொடங்கும் இந்த ஆட்டத்தை சோனி இ.எஸ்.பி.என். சேனல் நேரடியாக ஒளிபரப்பு செய்கிறது. தென்ஆப்பிரிக்க கேப்டன் பிளிஸ்சிஸ்சுக்கு ஓய்வு அளிக்கப்பட்டுள்ளதால் அணியை டேவிட் மில்லர் வழிநடத்த உள்ளார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. இந்தியா -பாகிஸ்தான் இடையேயான தற்போதைய உறவு மிக மிக மோசமாக உள்ளது : டொனால்டு டிரம்ப்
இந்தியா -பாகிஸ்தான் இடையேயான தற்போதைய உறவு மிக மிக மோசமாக உள்ளது என்று அமெரிக்க அதிபர் டொனால்டு டிரம்ப் தெரிவித்தார்.
2. பாகிஸ்தானில் கனமழை, வெள்ளத்துக்கு 28 பேர் பலி
பாகிஸ்தானில் கனமழை, வெள்ளத்துக்கு 28 பேர் பலியாயினர்.
3. பாகிஸ்தானின் தடை பட்டியலில் 69 பயங்கரவாத அமைப்புகள் - அரசு ஆவணங்களில் தகவல்
பாகிஸ்தானின் தடை பட்டியலில் 69 பயங்கரவாத அமைப்புகள் உள்ளதாக அந்நாட்டு அரசு ஆவணங்களில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.
4. இந்தியா போர் தொடுக்கலாம் என்ற அச்சம் அதிகாரிகளுக்கு பாகிஸ்தான் உத்தரவு
இந்தியா போர் தொடுக்கலாம் என்ற அச்சம் காரணமாக மருத்துவமனைகளை தயார் நிலையில் வைக்கும்படி அரசு அதிகாரிகளுக்கு பாகிஸ்தான் உத்தரவு பிறப்பித்துள்ளது.
5. பாக். அணிக்கு விசா வழங்க மறுத்ததால், இந்தியா மீது சர்வதேச ஒலிம்பிக் கமிட்டி நடவடிக்கை
பாகிஸ்தான் துப்பாக்கிசுடுதல் அணிக்கு விசா வழங்க இந்தியா மறுத்ததால், இந்தியா மீது சர்வதேச ஒலிம்பிக் கமிட்டி நடவடிக்கை எடுத்துள்ளது.

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...