கிரிக்கெட்

20 ஓவர் கிரிக்கெட் தரவரிசையில் ராகுல், மேக்ஸ்வெல் முன்னேற்றம் + "||" + 20 Over cricket Rankings Rahul, Maxwell progress

20 ஓவர் கிரிக்கெட் தரவரிசையில் ராகுல், மேக்ஸ்வெல் முன்னேற்றம்

20 ஓவர் கிரிக்கெட் தரவரிசையில் ராகுல், மேக்ஸ்வெல் முன்னேற்றம்
சர்வதேச கிரிக்கெட் கவுன்சில் (ஐ.சி.சி.) 20 ஓவர் போட்டி வீரர்களின் புதிய தரவரிசை பட்டியலை நேற்று வெளியிட்டது.
துபாய்,

பேட்டிங் தரவரிசையில் பாபர் அசாம் (பாகிஸ்தான்) முதலிடமும், காலின் முன்ரோ (நியூசிலாந்து) 2-வது இடமும் வகிக்கிறார்கள். இந்தியாவுக்கு எதிரான 20 ஓவர் தொடரில் முறையே 56, 113 ரன்கள் வீதம் விளாசி தொடர்நாயகனாக தேர்வு செய்யப்பட்ட ஆஸ்திரேலிய வீரர் மேக்ஸ்வெல் 2 இடம் முன்னேறி 3-வது இடத்தை பிடித்துள்ளார். இதே தொடரில் 50, 47 ரன்கள் வீதம் எடுத்த இந்திய வீரர் லோகேஷ் ராகுல் 10-வது இடத்தில் இருந்து 6-வது இடத்துக்கு வந்துள்ளார். இதில் டாப்-10 இடத்திற்குள் உள்ள ஒரே இந்தியர் ராகுல் தான். இந்திய கேப்டன் விராட் கோலி 17-வது இடத்திலும் (2 இடம் உயர்வு), டோனி 56-வது இடத்திலும் (7 இடம் அதிகரிப்பு) உள்ளனர். அயர்லாந்து எதிரான 20 ஓவர் ஆட்டத்தில் 62 பந்துகளில் 162 ரன்கள் சேர்த்து அசத்திய ஆப்கானிஸ்தான் வீரர் ஹஸ்ரத்துல்லா ஜஜாய் 31 இடங்கள் எகிறி 7-வது இடத்தை பிடித்துள்ளார்.


பந்து வீச்சாளர்களின் தரவரிசையில் முதல் 2 இடங்களில் ரஷித்கான் (ஆப்கானிஸ்தான்), ஷதப் கான் (பாகிஸ்தான்) ஆகியோர் தொடருகிறார்கள். இந்திய வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஜஸ்பிரித் பும்ரா 12 இடங்கள் ஏற்றம் கண்டு 15-வது இடத்தை பெற்று இருக்கிறார்.