கிரிக்கெட்

உலக கோப்பை போட்டியில் பங்கேற்கும் ஆப்கானிஸ்தான் அணி அறிவிப்பு + "||" + Afghanistan recall pacer Hamid Hassan for World Cup

உலக கோப்பை போட்டியில் பங்கேற்கும் ஆப்கானிஸ்தான் அணி அறிவிப்பு

உலக கோப்பை போட்டியில் பங்கேற்கும் ஆப்கானிஸ்தான் அணி அறிவிப்பு
உலக கோப்பை போட்டி தொடரில் பங்கேற்கும் ஆப்கானிஸ்தான் அணி அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.
காபூல்,

உலகக்கோப்பை  கிரிக்கெட் போட்டி தொடர் வரும் மே 30 ஆம் தேதி துவங்குகிறது. இந்த போட்டிதொடரில் பங்கேற்கும் அணிகள் அறிவிக்கப்பட்டு வருகின்றன. 

 இந்தியா, ஆஸ்திரேலியா, தென் ஆப்பிரிக்கா, இங்கிலாந்து, இலங்கை, வங்கதேசம்,  பாகிஸ்தான் ஆகிய அணிகள் 15 வீரர்கள் கொண்ட பட்டியலை அறிவித்துவிட்டன. இந்நிலையில், ஆப்கானிஸ்தான் அணியும் 15 வீரர்கள் கொண்ட அணியை அறிவித்துள்ளது.

ஆஸ்திரேலிய அணியில் இடம் பெற்றுள்ள வீரர்கள் விவரம் வருமாறு:- “குலாம் நபி(கேப்டன்), முகமது ஷாசாத்(விக்கெட் கீப்பர்), நூர் அலி ஜத்ரன், ஹஸ்ரத்துல்லா ஜஜாய், ரஹ்மத் ஷா, அஸ்கர் ஆப்கன், ஹஸ்மத்துல்லா ஷாஹிதி, நஜ்புல்லா ஜத்ரன், ஷமிமுல்லா ஷின்வாரி, முகமது நபி, ரஷித் கான், தவ்லத் ஜத்ரன், அப்தப் ஆலம், ஹமித் ஹசன்,முஜிப் உர் ரஹ்மான்