கிரிக்கெட்

‘விராட் கோலி முதிர்ச்சியற்ற வீரர்’ ரபடா திடீர் தாக்கு + "||" + 'Virat Kohli immature player' Rapata Sudden Attack

‘விராட் கோலி முதிர்ச்சியற்ற வீரர்’ ரபடா திடீர் தாக்கு

‘விராட் கோலி முதிர்ச்சியற்ற வீரர்’ ரபடா திடீர் தாக்கு
தென்ஆப்பிரிக்க கிரிக்கெட் அணியின் முன்னணி வேகப்பந்து வீச்சாளர் காஜிசோ ரபடா, இந்த சீசனில் ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட்டில் டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸ் அணிக்காக விளையாடினார். அப்போது பெங்களூரு ராயல் சேலஞ்சர்சை எதிர்த்து ஆடிய போது அவருக்கும், பெங்களூரு கேப்டன் விராட் கோலிக்கும் இடையே வாக்குவாதம் ஏற்பட்டது. இந்த உரசலை குறிப்பிட்டு ரபடா இணையதளம் ஒன்றுக்கு அளித்த பேட்டியில் கூறியதாவது:–

புதுடெல்லி,

தென்ஆப்பிரிக்க கிரிக்கெட் அணியின் முன்னணி வேகப்பந்து வீச்சாளர் காஜிசோ ரபடா, இந்த சீசனில் ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட்டில் டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸ் அணிக்காக விளையாடினார். அப்போது பெங்களூரு ராயல் சேலஞ்சர்சை எதிர்த்து ஆடிய போது அவருக்கும், பெங்களூரு கேப்டன் விராட் கோலிக்கும் இடையே வாக்குவாதம் ஏற்பட்டது. இந்த உரசலை குறிப்பிட்டு ரபடா இணையதளம் ஒன்றுக்கு அளித்த பேட்டியில் கூறியதாவது:–

களம் இறங்கி விட்டால் எந்த மாதிரி செயல்படுவது என்ற திட்டமிடல் மட்டுமே எனது சிந்தனையில் எப்போதும் இருக்கும். ஆனால் அந்த ஐ.பி.எல். ஆட்டத்தில் விராட் கோலி பவுண்டரி அடித்து விட்டு என்னை வெறுப்பேற்றும் வகையில் ஒரு வார்த்தை சொன்னார். நான் பதிலடி கொடுத்ததும் அவருக்கு கோபம் பொத்துக் கொண்டு வந்து விட்டது. அன்றைய ஆட்டம் முழுவதும் களத்தில் அவர் கோபத்துடனே காணப்பட்டார். எனக்கு இது போன்ற வீரர்களை பிடிப்பதில்லை. என்னை பொறுத்தவரை விராட் கோலி பக்குவமில்லாத ஒரு முதிர்ச்சியற்ற வீரர். இவர் எதிரணி வீரர்களை சீண்டலாம். மற்றவர்கள் இவரை விமர்சிக்கும் போது அதை ஏற்றுக்கொள்ள தயாராக இருப்பதில்லை. அதே சமயம் விராட் கோலி மிகச்சிறந்த பேட்ஸ்மேன் என்பதில் சந்தேகமில்லை. கடந்த 5 ஆண்டுகளாக இந்திய பேட்டிங்கின் தூணாக அவர் இருக்கிறார்.

இவ்வாறு ரபடா கூறியுள்ளார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. முயல் வேட்டைக்கு சென்றபோது பரிதாபம் மின்சாரம் தாக்கி பனியன் கம்பெனி தொழிலாளி சாவு
நம்பியூர் அருகே முயல் வேட்டைக்கு சென்றபோது மின்சாரம் தாக்கி பனியன் கம்பெனி தொழிலாளி பரிதாபமாக இறந்தார்.
2. சென்னை மாதவரத்தில் என்கவுண்ட்டரில் ரவுடி சுட்டுக்கொலை
சென்னை மாதவரத்தில் போலீஸ்காரர்களை தாக்கிய பிரபல ரவுடியை போலீசார் என்கவுண்ட்டரில் சுட்டுக்கொன்றனர்.
3. தோசை மாவு பிரச்சினையில் எழுத்தாளர் ஜெயமோகன் மீது தாக்குதல் மளிகை கடைக்காரர் கைது
தோசை மாவு பிரச்சினையில் பிரபல எழுத்தாளர் ஜெயமோகன் தாக்கப்பட்டார். இதுதொடர்பாக மளிகை கடைக்காரரை போலீசார் கைது செய்தனர்.
4. தண்ணீர் மோட்டார் போடுவதில் தகராறு: இளம்பெண் முகத்தில் கத்தியால் வெட்டு, சபாநாயகரின் கார் டிரைவர் கைது
சென்னையை அடுத்த அனகாபுத்தூரில் அடுக்கு மாடி குடியிருப்பில் தண்ணீருக்காக மோட்டார் போடுவதில் ஏற்பட்ட தகராறில், கணவரை தாக்கியவரை தட்டிக் கேட்டதால் இளம்பெண்ணை கத்தியால் தாக்கப்பட்டார்.
5. ஆப்கானிஸ்தானில் போலீஸ் சோதனை சாவடி மீது பயங்கரவாத தாக்குதல் : 11 பேர் உடல் சிதறி பலி
ஆப்கானிஸ்தானில் தலீபான் பயங்கரவாதிகள் ஆதிக்கம் செலுத்தி வரும் நிலையில், தற்போது ஐ.எஸ். பயங்கரவாதிகளும் அங்கு காலூன்றி தாக்குதல் நடத்தி வருகிறார்கள்.