கிரிக்கெட்

ஸ்பாட் பிக்சிங் விவகாரத்தில் முகமது அமீர் கன்னத்தில் அறைந்த அப்ரிடி + "||" + Amir confessed to spot-fixing after Afridi slapped him: Razz

ஸ்பாட் பிக்சிங் விவகாரத்தில் முகமது அமீர் கன்னத்தில் அறைந்த அப்ரிடி

ஸ்பாட் பிக்சிங் விவகாரத்தில் முகமது அமீர் கன்னத்தில் அறைந்த அப்ரிடி
அப்ரிடி கன்னத்தில் அறைந்த பிறகு தான் முகமது அமீர் ஸ்பாட் பிக்சிங் குறித்து ஒப்புகொண்டார் என் அப்துல் ரசாக் கூறி உள்ளார்.
2010-ம் ஆண்டு இங்கிலாந்து அணிக்கு எதிரான கிரிக்கெட் தொடரில் ஸ்பாட் பிக்சிங்கில் ஈடுபட்டதாக பாகிஸ்தான் அணியின் முகமது அமீர், முகமது ஆசிப் மற்றும் சல்மான் பட் ஆகியோருக்கு தடை விதிக்கப்பட்டது. இவர்களுள் முகமது அமீர் தற்போது உலகக்கோப்பை கிரிக்கெட் தொடரில் பாகிஸ்தான் அணிக்காக விளையாடி வருகிறார். நேற்று நடந்த ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான் போட்டியில் 5 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார்.

இந்நிலையில், இது குறித்து அண்மையில் பேசிய பாகிஸ்தான் முன்னாள் வீரர் அப்துல் ரசாக், ஸ்பாட் பிக்சிங் குறித்து முகமது அமீரிடம் அப்போதைய கேப்டன் ஷாகித் அப்ரிடி விசாரித்ததாகவும், அப்ரிடி கன்னத்தில் அறைந்த பிறகு தான் முகமது அமீர் ஸ்பாட் பிக்சிங் செய்ததை ஒப்புக்கொண்டதாகவும் தெரிவித்துள்ளார்.