கிரிக்கெட்

உலக கோப்பை கிரிக்கெட்; டாஸ் வென்ற இந்திய அணி பேட்டிங் + "||" + World Cup Cricket; India won the toss and elected to bat

உலக கோப்பை கிரிக்கெட்; டாஸ் வென்ற இந்திய அணி பேட்டிங்

உலக கோப்பை கிரிக்கெட்; டாஸ் வென்ற இந்திய அணி பேட்டிங்
உலக கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டியில் டாஸ் வென்ற இந்திய அணி பேட்டிங் தேர்வு செய்துள்ளது.
சவுதம்டன்,

12வது உலக கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டி இங்கிலாந்தில் நடந்து வருகிறது. இதில் ஒவ்வொரு அணியும் மற்ற அணியுடன் தலா ஒரு முறை மோத வேண்டும். லீக் சுற்று முடிவில் டாப் 4 இடங்களை பிடிக்கும் அணிகள் அரை இறுதிக்குள் நுழையும். இந்த நிலையில் சவுதம்டனில் இன்று நடக்கும் 28வது லீக் ஆட்டத்தில் 2 முறை சாம்பியனான இந்திய அணி, ஆப்கானிஸ்தானை எதிர்கொள்கிறது.

பேட்டிங் மற்றும் பந்து வீச்சில் வலுவாக காணப்படும் இந்திய அணி நடப்பு உலக கோப்பையில் தோல்வியே சந்திக்காத அணிகளில் ஒன்றாகும். தென் ஆப்பிரிக்கா, ஆஸ்திரேலியா, பாகிஸ்தான் ஆகிய அணிகளை இந்தியா புரட்டியெடுத்தது. நியூசிலாந்துக்கு எதிரான ஆட்டம் மட்டும் மழையால் ஒரு பந்து கூட வீசப்படாமல் கைவிடப்பட்டது.

இந்த நிலையில், ஆப்கானிஸ்தானுக்கு எதிரான போட்டியில் டாஸ் வென்ற இந்திய அணி பேட்டிங் தேர்வு செய்துள்ளது.  இந்த போட்டியில் இந்தியா வெற்றி பெற்றால் அது உலக கோப்பை போட்டியில் பெறும் 50வது வெற்றியாக இருக்கும்.