கிரிக்கெட்

இங்கிலாந்துக்கு எதிரான ஆஷஸ் டெஸ்ட்: ஆஸ்திரேலிய அணியில் 7 வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் + "||" + Ashes Test against England: 7 fast bowlers in the Australian team

இங்கிலாந்துக்கு எதிரான ஆஷஸ் டெஸ்ட்: ஆஸ்திரேலிய அணியில் 7 வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள்

இங்கிலாந்துக்கு எதிரான ஆஷஸ் டெஸ்ட்: ஆஸ்திரேலிய அணியில் 7 வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள்
இங்கிலாந்துக்கு எதிரான ஆஷஸ் டெஸ்ட் தொடருக்கான ஆஸ்திரேலிய அணியில் 7 வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் இடம் பெற்றுள்ளனர்.
சிட்னி,

ஆஸ்திரேலிய கிரிக்கெட் அணி இங்கிலாந்தில் சுற்றுப்பயணம் மேற்கொண்டு 5 போட்டிகள் கொண்ட ஆஷஸ் டெஸ்ட் தொடரில் பங்கேற்கிறது. ஆஷஸ் என்பது இந்த இரு நாடுகளுக்கு இடையே நூற்றாண்டு காலமாக நடக்கும் பாரம்பரியமிக்க தொடராகும்.


இங்கிலாந்து-ஆஸ்திரேலியா அணிகள் இடையிலான முதலாவது டெஸ்ட் போட்டி வருகிற 1-ந்தேதி பர்மிங்காமில் தொடங்குகிறது. ஆஷஸ் தொடருக்கான ஆஸ்திரேலிய அணி நேற்று அறிவிக்கப்பட்டது. இதையொட்டி நடந்த பயிற்சி ஆட்டத்தில் 93 ரன்கள் எடுத்த தொடக்க ஆட்டக்காரர் கேமரூன் பான்கிராப்ட் மீண்டும் தேர்வாகியுள்ளார். பந்தை சேதப்படுத்திய சர்ச்சையால் 9 மாத கால தடைக்கு பிறகு அவர் தேசிய அணிக்கு திரும்புவது இதுவே முதல் முறையாகும். ஆஸ்திரேலிய ‘ஏ’ அணியில் சிறப்பாக பந்து வீசிய வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஜேம்ஸ் பேட்டின்சன் 2016-ம் ஆண்டுக்கு பிறகு அழைக்கப்பட்டுள்ளார்.

டெஸ்ட் அணியின் கேப்டனாக விக்கெட் கீப்பர் டிம் பெய்ன் நீடிக்கிறார். மாற்று விக்கெட் கீப்பர் இடத்தை மேத்யூ வேட் பிடித்துள்ளார். இங்குள்ள ஆடுகளங்கள் வேகப்பந்து வீச்சுக்கு உகந்தது என்பதால் அதை கருத்தில் கொண்டு மிட்செல் ஸ்டார்க், ஹேசில்வுட், கம்மின்ஸ், பேட்டின்சன், பீட்டர் சிடில், மிட்செல் மார்ஷ் மற்றும் புதுமுக வீரர் மைக்கேல் நேசர் என்று 7 வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் சேர்க்கப்பட்டுள்ளனர். ஆனால் பிரதான சுழற்பந்து வீச்சாளராக நாதன் லயன் மட்டுமே அங்கம் வகிக்கிறார். மேக்ஸ்வெல், மார்கஸ் ஸ்டோனிசுக்கு இடமில்லை.

தேர்வு குழு தலைவர் டிரேவோர் ஹான்ஸ் கூறுகையில், ‘இது 6 வார காலம் நடக்கும் 5 போட்டிகள் கொண்ட டெஸ்ட் தொடர். தொடர் முழுவதும் வீரர்கள் நல்ல நிலையில் இருக்க வேண்டியது அவசியமாகும். யாராவது காயமடைந்தாலோ அல்லது சில மாற்றங்களை செய்ய வேண்டிய சூழல் வந்தாலோ 17 பேர் கொண்ட அணியை தேர்வு செய்திருப்பதன் மூலம் அதை நிவர்த்தி செய்து விட முடியும்’ என்றார்.

ஆஸ்திரேலிய டெஸ்ட் அணி வருமாறு:-

டிம் பெய்ன் (கேப்டன்), கேமரூன் பான்கிராப்ட், கம்மின்ஸ், மார்கஸ் ஹாரிஸ், ஜோஷ் ஹேசில்வுட், டிராவிஸ் ஹெட், உஸ்மான் கவாஜா, மார்னஸ் லபுஸ்சேன், நாதன் லயன், மிட்செல் மார்ஷ், மைக்கேல் நேசர், பேட்டின்சன், பீட்டர் சிடில், ஸ்டீவன் சுமித், மிட்செல் ஸ்டார்க், மேத்யூ வேட், வார்னர்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. இந்தோனேசிய அரசுக்கு எதிரான போராட்டத்தில் பப்புவா சிறை சூறையாடப்பட்டது - 250 கைதிகள் தப்பி ஓட்டம்
இந்தோனேசிய அரசுக்கு எதிரான போராட்டத்தின் போது போராட்டக்காரர்கள் பப்புவாவில் உள்ள சிறையை சூறையாடியதில் 250-க்கும் மேற்பட்ட கைதிகள் தப்பி ஓடினர்.
2. இங்கிலாந்து-ஆஸ்திரேலியா அணிகள் மோதிய ஆஷஸ் 2-வது டெஸ்ட் போட்டி ‘டிரா’வில் முடிந்தது
இங்கிலாந்து-ஆஸ்திரேலியா அணிகள் இடையிலான ஆஷஸ் 2-வது டெஸ்ட் கிரிக்கெட் போட்டி டிராவில் முடிந்தது.
3. இங்கிலாந்து அணிக்கு எதிரான ஆஷஸ் 2-வது டெஸ்ட்: ஆஸ்திரேலியா 250 ரன்னில் ‘ஆல்-அவுட்’
இங்கிலாந்துக்கு எதிரான ஆஷஸ் 2-வது டெஸ்டில் ஆஸ்திரேலிய அணி 250 ரன்களில் ஆல்-அவுட் ஆனது. ஸ்டீவன் சுமித்தை ‘பவுன்சர்’ பந்து தாக்கி கீழே சரிந்ததால் சிறிது நேரம் பரபரப்பு நிலவியது.
4. இங்கிலாந்தில் சிறைபிடிக்கப்பட்ட ஈரான் எண்ணெய் கப்பல் விடுவிப்பு
இங்கிலாந்தில் சிறைபிடிக்கப்பட்ட ஈரான் எண்ணெய் கப்பல் விடுவிக்கப்பட்டது.
5. வெஸ்ட் இண்டீசுக்கு எதிரான ஒரு நாள் தொடரை கைப்பற்றுமா இந்தியா? - கடைசி ஆட்டம் இன்று நடக்கிறது
வெஸ்ட் இண்டீசுக்கு எதிரான ஒரு நாள் கிரிக்கெட் தொடரை கைப்பற்றும் முனைப்புடன் உள்ள இந்திய அணி இன்று கடைசி ஒரு நாள் போட்டியில் களம் இறங்குகிறது.