கிரிக்கெட்

விராட் கோலியின் கபடி அணியில் எந்தெந்த கிரிக்கெட் வீரர்களுக்கு இடம்? + "||" + Which cricketer is the captain of Virat Kohli's Kabaddi team?

விராட் கோலியின் கபடி அணியில் எந்தெந்த கிரிக்கெட் வீரர்களுக்கு இடம்?

விராட் கோலியின் கபடி அணியில் எந்தெந்த கிரிக்கெட் வீரர்களுக்கு இடம்?
விராட் கோலியின் தனது கபடி அணியில் எந்தெந்த கிரிக்கெட் வீரர்களுக்கு இடம் உள்ளது என்பதை தெரிவித்துள்ளார்.
மும்பை,

புரோ கபடி போட்டியை நேற்று முன்தினம் மும்பையில் பார்த்து ரசித்த இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் கேப்டன் விராட் கோலியிடம், இந்திய கிரிக்கெட் வீரர்களில் இருந்து கபடி அணியை உருவாக்குங்கள் என்று உங்களிடம் கேட்டால் யாரை தேர்வு செய்வீர்கள் என கேள்வி எழுப்பப்பட்டது. அதற்கு கோலி தனது கபடி அணியில் தயக்கமின்றி முதலில் டோனியின் பெயரை உச்சரித்தார். அதன் பிறகு ரவீந்திர ஜடேஜா, ரிஷாப் பண்ட், உமேஷ் யாதவ், பும்ரா, லோகேஷ் ராகுல் ஆகியோரை வரிசைப்படுத்தினார். கபடிக்கு நிறைய உடல்வலிமையும், வேகமும் அவசியம் அதன் அடிப்படையில் இவர்களை தேர்வு செய்கிறேன் என்றும் தன்னை விட இவர்கள் கபடிக்கு வலுவானவர்கள் என்று கருதுவதால் கபடி அணியில் தனக்கு இடமில்லை என்றும் தெரிவித்தார்.


கிரிக்கெட்டில் கோலி- டோனி ஜோடிக்கு இணையாக கபடியில் யாரை ஒப்பிடுவீர்கள் என்று கேட்ட போது, ராகுல் சவுத்ரி-அஜய் தாகூர் (இருவரும் தமிழ் தலைவாஸ் வீரர்கள்) ஆகியோரை சுட்டிக்காட்டினார். களத்தில் இவர்களிடையிலான இணக்கமான புரிந்துணர்வு அப்படியே தன்னையும், டோனியையும் நினைவுப்படுத்துவதாக கூறினார். கபடியில் தன்னை கவர்ந்த வீரர் ராகுல் சவுத்ரி என்றும் குறிப்பிட்டார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. முன்னாள் கேப்டன் சாதனையை சமன் செய்வாரா? இந்நாள் கேப்டன்
இந்திய அணியில் கேப்டனாக, டோனியின் சாதனையை விராட் கோலி சமன் செய்ய உள்ளார்.
2. சண்டையா... சமாதானமா... ரோகித் இல்லாத புகைப்படத்தை மீண்டும் பதிவிட்ட விராட் கோலி - ரசிகர்கள் குழப்பம்
ரோகித் இல்லாத புகைப்படத்தை பதிவிட்ட விராட் கோலியால் சண்டையா... சமாதானமா... என ரசிகர்கள் குழப்பம் அடைந்து உள்ளனர்.
3. எங்களுக்குள் எந்த மோதலும் இல்லை; ரோகித் பற்றி விராட் கோலி பேட்டி
எங்களுக்குள் எந்த மோதலும் இல்லை என ரோகித் சர்மா பற்றி விராட் கோலி பேட்டியளித்து உள்ளார்.
4. ரோகித் சர்மாவுடன் உரசல் வதந்தி, விராட் கோலி செய்தியாளர்கள் சந்திப்பை புறக்கணிக்கலாம் என தகவல்
ரோகித் சர்மாவுடன் உரசல் என்ற வதந்தி காரணமாக விராட் கோலி செய்தியாளர்கள் சந்திப்பை புறக்கணிக்கலாம் என தகவல் வெளியாகியுள்ளது.
5. கோலி கணிப்பு இந்தியாவுக்கே பலித்தது!
உலக கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டி தொடங்குவதற்கு முந்தைய மாதம் இங்கிலாந்து-பாகிஸ்தான் இடையே ஒரு நாள் தொடர் ஒன்று இங்கிலாந்தில் நடந்தது. அந்த தொடரில் 4 ஆட்டங்களில் இரு அணிகளும் சேர்ந்து 7 முறை 340 ரன்களுக்கு மேல் குவித்து மலைக்க வைத்தன.