கிரிக்கெட்

டெஸ்ட் பேட்ஸ்மேன் தரவரிசையில் ஆஸ்திரேலிய வீரர் ஸ்டீவன் சுமித் முன்னேற்றம் + "||" + Australian batsman Steven Sumith improves on Test batsman rankings

டெஸ்ட் பேட்ஸ்மேன் தரவரிசையில் ஆஸ்திரேலிய வீரர் ஸ்டீவன் சுமித் முன்னேற்றம்

டெஸ்ட் பேட்ஸ்மேன் தரவரிசையில் ஆஸ்திரேலிய வீரர் ஸ்டீவன் சுமித் முன்னேற்றம்
டெஸ்ட் பேட்ஸ்மேன் தரவரிசையில் ஆஸ்திரேலிய வீரர் ஸ்டீவன் சுமித் முன்னேறினார்.
துபாய்,

ஆஷஸ் 2-வது டெஸ்ட் கிரிக்கெட் போட்டி முடிவின் அடிப்படையில் வீரர்களின் தரவரிசைபட்டியலை சர்வதேச கிரிக்கெட் கவுன்சில் நேற்று வெளியிட்டது. இதன்படி பேட்ஸ்மேன் தரவரிசையில் இந்திய அணி கேப்டன் விராட்கோலி (922 புள்ளிகள்) முதலிடத்தில் நீடிக்கிறார். ஆஷஸ் 2-வது டெஸ்ட் போட்டியில் 92 ரன்கள் சேர்த்த ஆஸ்திரேலிய அணியின் வீரர் ஸ்டீவன் சுமித் (913 புள்ளிகள்) 10 புள்ளிகள் அதிகரித்து 3-வது இடத்தில் இருந்து 2-வது இடத்துக்கு முன்னேறினார். விராட்கோலியை விட ஸ்டீவன் சுமித் 9 புள்ளிகள் மட்டுமே குறைவாக உள்ளார். 2-வது இடத்தில் இருந்த நியூசிலாந்து கேப்டன் கேன் வில்லியம்சன் (887 புள்ளிகள்) 3-வது இடத்துக்கு சரிந்துள்ளார். இந்திய வீரர் புஜாரா (881 புள்ளிகள்) 4-வது இடத்தில் தொடருகிறார். முதல் 10 இடங்களுக்குள் மற்ற எந்த இந்திய வீரரும் இடம்பெறவில்லை.


நியூசிலாந்து வீரர் ஹென்றி நிகோல்ஸ் 5-வது இடத்திலும், தென்ஆப்பிரிக்க வீரர்கள் மார்க்ராம் 6-வது இடத்திலும், குயின்டான் டி காக் 7-வது இடத்திலும் உள்ளனர். நியூசிலாந்துக்கு எதிரான டெஸ்டில் சதம் அடித்த இலங்கை அணி கேப்டன் கருணாரத்னே 4 இடம் முன்னேறி 8-வது இடத்தை பிடித்துள்ளார். இங்கிலாந்து கேப்டன் ஜோரூட் 9-வது இடத்திலும், தென்ஆப்பிரிக்காவின் டுபிளிஸ்சிஸ் 10-வது இடத்திலும் இருக்கின்றனர்.

பந்து வீச்சாளர்கள் தரவரிசையில் ஆஸ்திரேலியாவின் கம்மின்ஸ் (914 புள்ளிகள்) முதலிடத்தில் நீடிக்கிறார். தென்ஆப்பிரிக்க வீரர் காஜிசோ ரபடா 2-வது இடத்திலும், இங்கிலாந்து வீரர் ஜேம்ஸ் ஆண்டர்சன் 3-வது இடத்திலும், தென்ஆப்பிரிக்காவின் பிலாண்டர் 4-வது இடத்திலும் தொடருகின்றனர். இந்திய வீரர் ரவீந்திர ஜடேஜா ஒரு இடம் ஏற்றம் கண்டு 5-வது இடத்தை பிடித்துள்ளார். நியூசிலாந்து வீரர் நீல் வாக்னெர் 6-வது இடத்திலும், நியூசிலாந்து வீரர் டிரென்ட் பவுல்ட் 7-வது இடத்திலும், பாகிஸ்தான் வீரர் முகமது அப்பாஸ், வெஸ்ட்இண்டீஸ் வீரர் ஜாசன் ஹோல்டர் ஆகியோர் இணைந்து 8-வது இடத்திலும், இந்திய வீரர் ஆர்.அஸ்வின் 10-வது இடத்திலும் இருக்கின்றனர்.