கிரிக்கெட்

ஓய்வு முடிவை திரும்ப பெற்றார், அம்பத்தி ராயுடு + "||" + Ambati Rayudu in a letter to Hyderabad Cricket Association: I would like to come out of retirement and play cricket in all formats

ஓய்வு முடிவை திரும்ப பெற்றார், அம்பத்தி ராயுடு

ஓய்வு முடிவை திரும்ப பெற்றார், அம்பத்தி ராயுடு
நான் மீண்டும் கிரிக்கெட் விளையாட விரும்புகிறேன் என்று அம்பத்தி ராயுடு ஐதராபாத் கிரிக்கெட் சங்கத்திற்கு எழுதிய கடிதத்தில் குறிப்பிட்டுள்ளார்.
ஐதராபாத்,

இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் மிடில் ஆர்டர் பேட்ஸ்மேன் அம்பத்தி ராயுடுவுக்கு உலக கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டிக்கான அணியில் இடம் கிடைக்கவில்லை. மாற்று வீரர் பட்டியலில் இருந்த அவருக்கு ஷிகர் தவான், விஜய் சங்கர் ஆகியோர் காயம் காரணமாக உலக கோப்பை போட்டியில் இருந்து விலகிய போதிலும் வாய்ப்பு அளிக்கப்படவில்லை. இதனால் விரக்தி அடைந்த 33 வயதான அம்பத்தி ராயுடு அனைத்து வகையான கிரிக்கெட் போட்டிகளிலும் இருந்து ஓய்வு பெறுவதாக கடந்த ஜூலை 3-ந் தேதி அதிரடியாக அறிவித்தார். அவரது ஓய்வு முடிவை மறுபரிசீலனை செய்ய வேண்டும் என்று முன்னாள் வீரர்கள் பலரும் வலியுறுத்தினர்.


இந்த நிலையில் அம்பத்தி ராயுடு தனது ஓய்வு முடிவில் இருந்து பின் வாங்கி இருக்கிறார். இது தொடர்பாக ஐதராபாத் கிரிக்கெட் சங்கத்துக்கு அவர் அனுப்பி இருக்கும் இ-மெயிலில், ‘உணர்ச்சிவசப்பட்டு ஓய்வு முடிவை எடுத்து விட்டேன். நான் ஓய்வில் இருந்து வெளியே வந்து அனைத்து வகையிலான கிரிக்கெட் போட்டிகளிலும் விளையாட விரும்புகிறேன் என்பதை தங்களது கவனத்துக்கு கொண்டு வர விரும்புகிறேன். என்னுடைய கடினமான தருணத்தில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ், வி.வி.எஸ்.லட்சுமண், நோயல் டேவிட் ஆகியோர் எனக்கு ஆதரவு அளித்ததுடன், என்னை ஊக்கப்படுத்தி இன்னும் நிறைய கிரிக்கெட் வாழ்க்கை எனக்கு இருக்கிறது என்பதை உணரவைத்தார்கள். மிகச்சிறந்த ஐதராபாத் அணியில் நான் மீண்டும் விளையாடுவதற்கான வாய்ப்பை இந்த சீசனில் ஆவலுடன் எதிர்நோக்கி இருக்கிறேன்’ என்று தெரிவித்துள்ளார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தோனிக்கு இன்று பிறந்த நாள்: சமூக வலைத்தளங்களில் ரசிகர்கள் வாழ்த்து மழை
இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் நட்சத்திர வீரரும் விக்கெட் கீப்பர் பேட்ஸ்மேனுமான தோனி இன்று தனது 39-வது பிறந்த நாளை கொண்டாடுகிறார்.
2. விசா குறித்து எழுத்துபூர்வமாக உத்தரவாதம் கேட்பதா? பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் வாரியத்துக்கு இந்தியா பதிலடி
இந்தியாவில் நடக்கும் உலக கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டிகளில் பங்கேற்க விசா பிரச்சினை எதுவும் இருக்காது என்று எழுத்துபூர்வமாக உத்தரவாதம் அளிக்க வேண்டும் என்று பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் வாரியம் விதித்த நிபந்தனைக்கு இந்திய கிரிக்கெட் வாரியம் பதிலடி கொடுத்துள்ளது.
3. கிரிக்கெட்டில் ‘மேட்ச் பிக்சிங்’கை தடுக்க சட்டம் இந்திய அரசுக்கு ஐ.சி.சி. வலியுறுத்தல்
கிரிக்கெட்டில் ‘மேட்ச் பிக்சிங்’ என்ற சூதாட்ட மோசடிகளை தடுக்க சட்டம் இயற்ற வேண்டும் என்று இந்திய அரசுக்கு ஐ.சி.சி. கோரிக்கை விடுத்துள்ளது.
4. 2011-ம் ஆண்டு உலக கோப்பை இறுதி ஆட்டத்தில் சூதாட்டம் நடந்ததா?இலங்கை அரசு விசாரணை நடத்த உத்தரவு
2011-ம் ஆண்டு உலக கோப்பை இறுதி ஆட்டத்தில் சூதாட்டம் நடந்ததா? என விசாரணை நடத்த இலங்கை அரசு உத்தரவிட்டுள்ளது.
5. பா.ஜனதா எம்.பி. கவுதம் கம்பீர் தந்தையின் கார் திருட்டு
பா.ஜனதா எம்.பி. கவுதம் கம்பீர் தந்தையின் கார் மாயமானது இது குறித்து போலீஸார் தீவிர விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.