கிரிக்கெட்

வங்காளதேச கிரிக்கெட் அணி இந்தியா வந்தது + "||" + The Bangladesh cricket team came to India

வங்காளதேச கிரிக்கெட் அணி இந்தியா வந்தது

வங்காளதேச கிரிக்கெட் அணி இந்தியா வந்தது
மூன்று 20 ஓவர் போட்டி மற்றும் இரண்டு டெஸ்ட் போட்டிகளில் விளையாட உள்ள வங்காளதேச கிரிக்கெட் அணி இந்தியா வந்தடைந்தது.
புதுடெல்லி,

வங்காளதேச கிரிக்கெட் அணி இந்தியாவில் மூன்று 20 ஓவர் போட்டி மற்றும் இரண்டு டெஸ்டில் விளையாடுகிறது. இந்தியா- வங்காளதேசம் இடையிலான முதலாவது 20 ஓவர் கிரிக்கெட் போட்டி டெல்லியில் வருகிற 3-ந்தேதி நடக்கிறது. இதில் பங்கேற்பதற்காக மக்முதுல்லா ரியாத் தலைமையிலான 15 பேர் கொண்ட வங்காளதேச அணி வீரர்கள் நேற்று டெல்லி வந்தடைந்தனர். வங்காளதேச 20 ஓவர் அணியின் கேப்டன் மக்முதுல்லா ரியாத் கூறுகையில், ‘தேசத்திற்காக முழு மூச்சுடன் நாங்கள் விளையாட வேண்டும். ஷகிப் அல்-ஹசன் இல்லாததை பின்னடைவாக நினைக்காமல், இன்னும் கூடுதல் உத்வேகத்துடன் உழைப்போம். தேசிய அணிக்காக விளையாடுவதை விட பெரிது எதுவும் கிடையாது. கேப்டன் பொறுப்பில் எல்லா வகையிலும் எனது சிறந்த பங்களிப்பை அளிக்க முயற்சிப்பேன். இந்தியாவுக்கு எதிரான தொடர் மிகவும் கடினமாக இருக்கும். ஆனால் முடியாதது என்று எதுவும் இல்லை. ஒரு அணியாக நாங்கள் ஒருங்கிணைந்து விளையாட வேண்டும். ஒவ்வொரு வாய்ப்பையும் சாதகமாக பயன்படுத்திக்கொள்ள வேண்டியது முக்கியம்’ என்றார்.


மற்றொரு மூத்த வீரர் முஷ்பிகுர் ரஹிம் தனது டுவிட்டர் பதிவில் ‘ஷகிப் அல்-ஹசனை தவற விடுவது நிச்சயம் இழப்பு தான். அவரும், நானும் நீண்ட காலம் இணைந்து விளையாடி இருக்கிறோம். அவர் இல்லாத களத்தில் நான் எப்படி விளையாடப்போகிறேன் என்பதை நினைத்து பார்ப்பது கூட வேதனையாக இருக்கிறது. விரைவில் சாம்பியன் வீரராக திரும்பி வருவார் என்று நம்புகிறேன். நான் மட்டுமல்ல, ஒட்டுமொத்த தேசத்தின் ஆதரவும் அவருக்கு உண்டு’ என்று குறிப்பிட்டுள்ளார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. இந்தியா- சீனா இடையே இன்று பேச்சு வார்த்தை : போர்ப்பதற்றம் முடிவுக்கு வருமா?
இந்தியா- சீனா இருநாட்டு ராணுவ உயரதிகாரிகள் இடையே இன்று பேச்சு வார்த்தை நடைபெறுகிறது.
2. கொரோனா பாதிப்பு: இத்தாலியை முந்திய இந்தியா ; உலகில் 6-வது இடம்
கொரோனா பாதிப்பில் இந்தியா இத்தாலியை முந்தியது உலகில் 6-வது இடத்தில்ம் உள்ளது.
3. உச்சம் தொடும் கொரோனா: இந்தியாவில் 24 மணி நேரத்தில் பாதிப்பு 10 ஆயிரத்தை நெருங்குகிறது
இந்தியாவில் 24 மணி நேரத்தில் இதுவரை இல்லாத அளவுக்கு 9,851 பேருக்கு கொரோனா கண்டறியப்பட்டுள்ளது.
4. கொரோனா சிகிச்சை : இந்தியாவிடம் உதவியை எதிர்பார்க்கும் பிரான்ஸ்
கொரோனா பரிசோதனை, சிகிச்சை மற்றும் தடுப்பு மருந்து கிடைப்பதில், இந்தியாவின் ஒத்துழைப்பை பிரான்ஸ் எதிர்பார்ப்பதாக அந்நாட்டின் இமானுவேல் மேக்ரான் தெரிவித்துள்ளார்.
5. சீனாவுக்கு முன்னதாகவே நவம்பர்-டிசம்பர் மாதங்களில் கொரோனா இந்தியாவுக்குள் நுழைந்திருக்கலாம்...?
நவம்பர்-டிசம்பர் மாதங்களில் கொரோனா இந்தியாவுக்குள் நுழைந்திருக்கலாம் என்று விஞ்ஞானிகள் மதிப்பிடுகின்றனர்.