கிரிக்கெட்

‘மோடியின் அறிவுரையை மக்கள் பின்பற்ற வேண்டும்’ - கோலி வேண்டுகோள் + "||" + People should follow Modi's advice - Kohli's request

‘மோடியின் அறிவுரையை மக்கள் பின்பற்ற வேண்டும்’ - கோலி வேண்டுகோள்

‘மோடியின் அறிவுரையை மக்கள் பின்பற்ற வேண்டும்’ - கோலி வேண்டுகோள்
மோடியின் அறிவுரையை மக்கள் பின்பற்ற வேண்டும் என்று இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் கேப்டன் கோலி வேண்டுகோள் விடுத்துள்ளார்.
புதுடெல்லி,

‘கொரோனாவை கட்டுப்படுத்த வருகிற 22-ந் தேதி (நாளை) மக்கள் ஊரடங்கை கடைபிடிக்குமாறு கேட்டுக்கொள்கிறேன். அன்று காலை 7 மணி முதல் இரவு 9 மணி வரை அத்தியாவசிய பணிகளை தவிர வேறு எதற்காகவும் மக்கள் வீட்டை விட்டு வெளியே வரவேண்டாம். அன்று மக்கள் தன்னைத் தானே தனிமைப்படுத்தி கொள்ள வேண்டும்’ என்று பிரதமர் மோடி அறிவுறுத்தினார்.


பிரதமரின் இந்த கருத்துக்கு இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் கேப்டன் விராட்கோலியும், அவரது மனைவியும், இந்தி நடிகையுமான அனுஷ்கா சர்மாவும் ஆதரவு தெரிவித்துள்ளனர். இது குறித்து விராட்கோலி வெளியிட்டுள்ள வீடியோ பதிவில், ‘நாம் இப்போது மிகவும் கடினமான காலக்கட்டத்தில் இருக்கிறோம். கொரோனா பரவுவதை தடுக்க பிரதமர் மோடி தெரிவித்துள்ள அறிவுரைகள் அனைத்தையும் மக்கள் அனைவரும் பின்பற்ற வேண்டும். இந்த விஷயத்தில் நாம் விழிப்புணர்வுடனும், பொறுப்புணர்வுடனும் செயல்பட வேண்டும். கொரோனா வைரசுக்கு எதிராக தங்கள் உயிரையும் பொருட்படுத்தாமல் போராடி வரும் டாக்டர்கள் மற்றும் மருத்துவ ஊழியர்களுக்கு நன்றி. மக்கள் தங்களை தாங்களே தனிமைப்படுத்தி கொண்டு வீட்டில் ஆரோக்கியமாக இருக்க வேண்டும்’ என்று குறிப்பிட்டுள்ளார். ‘கொரோனா வைரஸ் பரவுவதை தடுப்பதற்கு மக்கள் அனைவரும் ஒன்றிணைந்து செயல்படுவதே ஒரே வழியாகும்’ என்று அனுஷ்கா சர்மா தெரிவித்துள்ளார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஊரடங்கில் பொதுமக்கள் பொறுப்புணர்வுடன் நடந்து கொள்ள வேண்டும்; சென்னை ஐகோர்ட்டு அறிவுரை
ஊரடங்கில் பொதுமக்கள் பொறுப்புணர்வுடன் நடந்து கொள்ள வேண்டும் என சென்னை ஐகோர்ட்டு அறிவுரை வழங்கியுள்ளது.
2. கர்நாடகாவில் இருந்து 400 தொழிலாளர்கள் கொல்லிமலை திரும்பினர் 14 நாட்களுக்கு தனிமைப்படுத்தி கொள்ள கலெக்டர் அறிவுரை
கர்நாடகாவில் இருந்து திரும்பிய கொல்லிமலை தொழிலாளர்கள் 400 பேர் தனிமைப்படுத்தப்பட்டு உள்ளனர். இவர்கள் அனைவரும் வீடுகளுக்கு சென்ற பிறகும், 14 நாட்களுக்கு தனிமைப்படுத்தி கொள்ள வேண்டும் என கலெக்டர் மெகராஜ் அறிவுரை வழங்கினார்.
3. “குறு, சிறு நடுத்தர தொழில் நிறுவனங்களுக்கு உதவியாக அமையும்” - நிர்மலா சீதாராமன் அறிவிப்புக்கு மோடி வரவேற்பு
கொரோனா வைரசால் பாதித்த பொருளாதாரத்தை மீட்டெடுக்கும் வகையில், நிதி மந்திரி நிர்மலா சீதாராமன் வெளியிட்ட அறிவிப்புகளை பிரதமர் மோடி வரவேற்றார். இது குறு, சிறு, நடுத்தர தொழில் நிறுவனங்களுக்கு உதவியாக அமையும் என அவர் குறிப்பிட்டார்.
4. மோடியிடம் உதவி கேட்ட டிரம்ப் - ‘கொரோனா சிகிச்சைக்கான மருந்தை அமெரிக்காவுக்கு வழங்குங்கள்’
கொரோனாவுக்கு சிகிச்சை அளிக்க ஹைட்ரோகுளோரோகுயின் மருந்தை அமெரிக்காவுக்கு விற்பனை செய்யுமாறு பிரதமர் மோடியை அமெரிக்க ஜனாதிபதி டிரம்ப் கேட்டுக் கொண்டார்.
5. மோடி பகிர்ந்த யோகா வீடியோவுக்கு இவான்கா டிரம்ப் பாராட்டு “அற்புதமானது”
பிரதமர் மோடி பகிர்ந்து கொண்ட யோகா வீடியோ அற்புதமானது என்று அமெரிக்க ஜனாதிபதி டிரம்பின் மகளான இவான்கா பாராட்டு தெரிவித்துள்ளார்.